Yaliyojiri katika mahafali ya CHASO mbele ya Edward Lowassa - Karimjee Hall, Dar

Yaliyojiri katika mahafali ya CHASO mbele ya Edward Lowassa - Karimjee Hall, Dar

Nimefatilia sakata la Udom kuhusu mahafari za CHASO,pia nikafatilia ya dar alikokua anagawa vyeti EL ,swali la kwanza nikajiuliza hivi hivyo vyeti wanavyopewa hao CHASO ni vyeti vya degree,diploma au masters ya chadema ambayo walikua wanafundishwa humo vyuoni au siku hizi kuna coz ya chadema katika vyuo vyetu..majibu nimekosa labda wenye akili nisaidieni
 
Siasa vyuoni tunaua elimu for short time glory. Wanafunzi waachwe Ili wawe wavumbuzi sio hii kuwa wanaharakati WA kisiasa. Wanasiasa tafuteni platform nyingine kuongelea.
 
Siasa vyuoni tunaua elimu for short time glory. Wanafunzi waachwe Ili wawe wavumbuzi sio hii kuwa wanaharakati WA kisiasa. Wanasiasa tafuteni platform nyingine kuongelea.

hahaha! kanya bata
 
Wanafunzi wa vyuo mnatumiwa kama condom watoto wa hao wanasiasa wanasoma ng'ambo nyinyi mnatumia. Someni acheni ujinga kwenye job interviews hawaangalii political activities zenu
 
Wawe wanawapelekea na pesa za kujikimu basi kutoka ruzuku ya chama..si wanasema kwa sasa imeongezeka?
 
Mkuu tuonee huruma chadema,hatuna dira kwa sasa,mbowe katubebesha zigo la fisadi mkuu ambaye haeleweki
 
Nimefatilia sakata la Udom kuhusu mahafari za CHASO,pia nikafatilia ya dar alikokua anagawa vyeti EL ,swali la kwanza nikajiuliza hivi hivyo vyeti wanavyopewa hao CHASO ni vyeti vya degree,diploma au masters ya chadema ambayo walikua wanafundishwa humo vyuoni au siku hizi kuna coz ya chadema katika vyuo vyetu..majibu nimekosa labda wenye akili nisaidieni
1466280034275.jpg
tuanze na haya mahafali ya CCM kwanza.
 
we inakuhusu nini? wenyewe watunukiwa wameridhika hata kama ni vyeti bandia huyajui malengo yake! mimi nachukia kijana kufunga ndoa na chama chochote cha siasa, anakuwa mtumwa wa sera zao hata kama ni mbovu, cha msingi ni kuwa huru. lakini pamoja na hayo kila mtu ana maamuzi yake ili mradi yasiwe kero kwa wengine kwa hiyo VUNGA!
 
Nimefatilia sakata la Udom kuhusu mahafari za CHASO,pia nikafatilia ya dar alikokua anagawa vyeti EL ,swali la kwanza nikajiuliza hivi hivyo vyeti wanavyopewa hao CHASO ni vyeti vya degree,diploma au masters ya chadema ambayo walikua wanafundishwa humo vyuoni au siku hizi kuna coz ya chadema katika vyuo vyetu..majibu nimekosa labda wenye akili nisaidieni
Akili zako zinakutosha kupigia mswaki
 
Wanafunzi wa vyuo mnatumiwa kama condom watoto wa hao wanasiasa wanasoma ng'ambo nyinyi mnatumia. Someni acheni ujinga kwenye job interviews hawaangalii political activities zenu
Kwani hata kwenye kulima shamba lako kuna interview?
 
Nimefatilia sakata la Udom kuhusu mahafari za CHASO,pia nikafatilia ya dar alikokua anagawa vyeti EL ,swali la kwanza nikajiuliza hivi hivyo vyeti wanavyopewa hao CHASO ni vyeti vya degree,diploma au masters ya chadema ambayo walikua wanafundishwa humo vyuoni au siku hizi kuna coz ya chadema katika vyuo vyetu..majibu nimekosa labda wenye akili nisaidieni
Ni vilaza tu kama wewe na hao wenzio msioweza kuelewa, mahafali ya kidini, vyama vya siasa yameanza leo?? Vijana walikuwa wana aswa wakawe mabalozi na wajumbe wa mabadiliko tuachane na unyumbu unaoangamiza taifa hili... [emoji23] tunjenge mnara wa kumbukumbu ya push up???? Tung'oe askari Monument tuweke Sanamu la diamond??? Hatutaki vijana wetu wawe na mawazo ya nyumbu kiasi hicho....
 
Chadema nusu yao ni wanywa viroba ndio maana memory card zao hazisomi vizuri,
 
Back
Top Bottom