Yaliyojiri Club na Erickb52

Kiuno changu kina matatizo kidogo nilitenguka juzi usiku usiniulize nilikuwa nafanya nini maana hamkawii...



Huyo mkaka alokuwa anabinua kiuno ndo Chimbuvu kama unamskia, si unajua tena wakongo kwa ndombolo na kibinda nkoi
 
Last edited by a moderator:
Halafu Erickb52 kwa kudanganya
Yule uliyeondoka nae kwenye tax tena ukafanya kumbeba na alikuwa anakuegemea begani alikuwa nani
Au kwa kuwa ndyofu zilichanganya hukujua
 
Last edited by a moderator:
Yaani ndugu yangu erickb52 mshukuru Mungu kwa kuwahi kuondoka huko club na ungechlewa kidogo ungekuwa mweupe kotekote yaelekea wewe ni mtoto wa kuja yaani club kunakupa ushamba namna hii unashangaa nini dada kubandika kope zake kwani hujawahi ona mitaani kwenu hapo?
 
amalizie nini na wakati ameshajieleza kuwa alitoka nakwenda kulala kwani hujamuelewa wewe? acha kumdadisi mwenzio na tena usimdadisi kaka yangu hivyo weee acha nasema acha kabisa
 
my kaka erickb52 wanakuonea gele walitaka ubaki pale ili nawe ujumuike na hao hasa arushaone na watu8
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…