Yaliyojiri Club na Erickb52


Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 1,250
Kweli club kuna maajabu sana na vituko vingi!
Jana nilikuwa zangu counter na DJ alikuwa vizuri sana yan bandika bandua bila kuchange beat wala kuharibu step za wateja wake! Nilistaajabu mdada mmoja alipokuja counter na mkaka kuchukua kinywaji,kope zake zilikuwa ndefu kama nusu nchi hivi nkamwangalia kwa makini nikaona zimeongezewa urefu yan zimemfanya amekuwa katuni hasaaa ila yeye alijiona katokelezea mbaya na mashauzi kibaoooo!
Then kuna binti mmoja aliletwa kupata toti mbili za godons alipokosa glass akazitwanga kavukavu hapohapo counter....nilifeel maumivu yake kooni lol wadada mko juu siku hizi.
Baadae kidogo nilimuona mkaka kajibebea juice kubwa ya Azam kwapani na mkononi kabeba Castle Lager na yuko anazunguka kila kona na anazinywa zote...sikujua flavor alokuwa anapata.
Baadae wakaingia Mmama na kasharobaro kamoja wakiwa wanaonyeshana mahaba kweli kweli lol Walikuwa wakibusiana na kukumbatiana mara kwa mara bila aibu na kuvuta hisia za watu!Kwa umri walipishana zaidi ya miaka 20 (Watu noma)
Wanaume nao hawakuwa mbali kuleta raha ya macho lol kuna mkaka alikuwa anacheza kwa style ya binua kiuno kama mdada yan alikuwa anajiachia utadhani sio ridhiki ila nilihisi ni pombe zilimkolea tu(Pombe zisizidi jamani)
Kimavazi kuna waliokuja wamevaa magauni marefu(Hawa nilihisi walokole wanaouacha ulokole taratibu au mahausigel) na wapo walokuwa wamepiga vimin haswaa na kifua nje lol mitego tupu wengine kawaida!
Kuna wanaocheza kwa step hadi raha lol huchoki kuwaangalia hata kidogo!

Kilichokuja kuniudhi nikaondoka ni mdada alipokuja na kuanza kujisogeza sogeza nilipokaa na kunigusagusa nikimuangalia anasema samahani kaka mh kila mara lol nikaona hapa hapafai tena nikaamua kuepusha msongamano nikaenda zangu kulala!

Je ni haya ndio yanayotokeaga club ?? Mbona yanastaajabisha?
Anyway mi sio mzee Mtambuzi mzee wa story

I remain
Erickb52
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,319
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,319 2,000
Hahahahahahahahahahahahhahahaha...............................................
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Hapo kwenye nyusi nahisi utakuwa umechanganya na kope bana...maana hadi nimecheka. Nyusi nusu inch,si atakuwa na msitu balaa...kama vampire yaan!!
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 1,250
Hapo kwenye nyusi nahisi utakuwa umechanganya na kope bana...maana hadi nimecheka. Nyusi nusu inch,si atakuwa na msitu balaa...kama vampire yaan!!
Ni kweli HEARTnilimaanisha kope lol huwa nazichanganya sana lol
 
Last edited by a moderator:
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
tena unabahati ungejichanganya ungewajua vizuri wadada wamjini..
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
Umeanza kwa ukweli ukamalizia kwa uongo.

Anyway tudanganye japo kiduchu, ulitumia condom?
mbona unataka kumaliza uhondo wa club..
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 1,250
tena unabahati ungejichanganya ungewajua vizuri wadada wamjini..
Heheheheee ndetichia yan nilikuwa sichezi mbali na walett yangu mana ilikuwa mfuko wa nyuma dah
Halafu hawana aibu eti mara acheze akinigongeshea wowowoo dah
 
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 1,250
Umeanza kwa ukweli ukamalizia kwa uongo.

Anyway tudanganye japo kiduchu, ulitumia condom?
Hahahahaaa Asprin sikuondoka na mtu coz wale walikuwa balaa
Wametokelezea kinegative halafu wanagonga toti mbili kavu siuwataiua aisee
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,319
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,319 2,000
Umeanza kwa ukweli ukamalizia kwa uongo.

Anyway tudanganye japo kiduchu, ulitumia condom?

Si ndio maana mimi nimeishia kucheka tu,ni Erickb52 huyuhuyu ninayemfahamu mimi au kaazimisha password yake kwa mtu
 
Last edited by a moderator:
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
Heheheheee ndetichia yan nilikuwa sichezi mbali na walett yangu mana ilikuwa mfuko wa nyuma dah
Halafu hawana aibu eti mara acheze akinigongeshea wowowoo dah
wako radhi wakunyonye hata unyayo ilimradi tu ulegee..
 
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 1,250
Si ndio maana mimi nimeishia kucheka tu,ni Erickb52 huyuhuyu ninayemfahamu mimi au kaazimisha password yake kwa mtu
Weweeeeeee St. Paka Mweusi huyu Erick hakamatiki kirahisi aisee angekuwa nanii angekamata ila wale lol hata sishtukagi kabisaaaaa
 
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 1,250
mboni nimemshtukia mapema..
ndetichia kama angekuwa Asprin lazma angeamua kwenda kukagua tu coz wengine walikuwa tulivu sana na wanakunywa Bavalia
 
Last edited by a moderator:
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 0
Hakuna kitu Kabakabana
Siunajua mambo ya kule yalivyo? Mi naweza kukamatika kweli?
ulienda club gani?mimi nilikuwa olduvai karibu na kibo palace ni wazungu tu pale wanacheza kwa kurukaruka
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,945
Top