Yalikuwa matusi makubwa kulinganisha Pacome na Mpanzu/ Ahoua

Yalikuwa matusi makubwa kulinganisha Pacome na Mpanzu/ Ahoua

ngara23

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2019
Posts
16,850
Reaction score
39,813
Kwa niaba ya mashabiki wa Simba naomba radhi Kwa dhambi ya kulinganisha Pacome mchezaji wa World Cup akiwa na timu kubwa Cote D'Ivoire na magharasa yetu ya Mpanzu na Ahoua

Leo tumewaona Mpanzu na Ahoua wakicheza kama wana Mabusha

Nasema hivi Pacome hapa TANZANIA ana ulimwengu wake

Naomba radhi Kwa niaba ya mashabiki wa Simba, nasema tulikosa sisi tulikosa sana tusamehewe
Screenshot_20251026-181855.png
Screenshot_20251026-181809.png
 
Ushabiki wa yanga na simba na umbumbu ni kama samaki na maji
 
Mashabiki wa simba wana waharibu sana wachezaji wao kwa kuwabebesha sifa wasizostahili. Mfano mzuri ni huyo Mpanzu.
Mwenyekiti wa zamani wa Simba, Aden Rage alipata kuwaita Wanachama na mashabiki wa Simba kuwa ni mbumbumbu
 
Kama huyo Chale ashalewa alijaribu hadi kuweka blichi kama pacome ila wapi.

Elia mkanzu naye inasemekana malaya wa sinza washamvuruga

Huku chale yeye uwezo mdogo na bado anajishindilia vinywaji vikali
 
Back
Top Bottom