Yakinifu


Unaridhika kuvunjwa haki za kijinsia kwa sababu za kisiasa!

  • Naridhika sana

    Votes: 1 50.0%
  • Naridhika kiasi

    Votes: 0 0.0%
  • Siridhiki kabisa

    Votes: 1 50.0%
  • Siridhiki kiasi

    Votes: 0 0.0%
  • Siridhiki sana

    Votes: 0 0.0%

  • Total voters
    2
  • Poll closed .
M

MULIKIO

Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

MULIKIO

Member
Joined Sep 25, 2011
6 0 0
Nimekuja wandugu, Tuepushe Mihemuko. Tukitaka hoja zetu zidumu na kuacha mnyororo wa historia isiyo laumiwa tusimame katika ukweli. Tusiogope polisi katika kusema ukweli bali tumuogope MwenyeziMungu ambaye hutuona tukiwa hadharani na mafichoni!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,442
Likes
1,290
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,442 1,290 280
Karibu sana mkuu.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,349
Likes
7,380
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,349 7,380 280
karibu umekuja na mbwembwe kwelikweli.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Karibu sana
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
mmmh! kazi imeanza!karibu
 

Forum statistics

Threads 1,213,275
Members 462,040
Posts 28,472,038