Yajue matumizi ya bibo na korosho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yajue matumizi ya bibo na korosho

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Njowepo, Oct 6, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Wakati sisi tuko bize na korosho kumbe bibo laweza tumika kutengenezea pombe!
    Brazil wao wako bize na bibo sisi tuko bize na korosho!
    Nimeamini Tz can move if we are determined!
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hata mkonge. Mexico wanatumia mkonge/katani kutengenza tequila. Kinywaji safi sana.
     
Loading...