Yaani natafuta pesa kwa shida hivi, halafu wewe unaniomba nikikuambia sina unanuna?

tang'ana

JF-Expert Member
Apr 3, 2015
10,018
2,000
wadada wa bongo muwe waelewa,wanaume tunatafuta pesa kwa tabu sana,so unaponiomba pesa nikakuambia sina, uelewe sina kweli sio unavimbisha mimashavu.
ona mfano wa jinsi wanaume tunavyorisk maisha yetu kwa ajiri ya kutafuta pesa
 

Napoleone

JF-Expert Member
Apr 11, 2012
7,398
2,000
Ila kweli asee,halaf hiv kwanin wanapenda sana kuomba hela.?..tunasemaga wagogo ni omba omba ila wadada ni omba omba namba 1 duniani.
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
25,648
2,000
Hapo unanunua usumbufu heri sina answer
Sawa. Mimi siwezi kusema Sina. Ntamwambia ntakupa. Siku ikifika nikiwa nayo Nampa. Nikikosa ntamwambia bado sijapata. Inakuwa haimuumizi Sana. Kama kumwambia muda ULE ULE. Kwamba Sina. Ukimwambia ntakupa. Mwenyewe atajua akilini mwake kuwa jamaa kwa sasa Hana.
 

tang'ana

JF-Expert Member
Apr 3, 2015
10,018
2,000
Sawa. Mimi siwezi kusema Sina. Ntamwambia ntakupa. Siku ikifika nikiwa nayo Nampa. Nikikosa ntamwambia bado sijapata. Inakuwa haimuumizi Sana. Kama kumwambia muda ULE ULE. Kwamba Sina. Ukimwambia ntakupa. Mwenyewe atajua akilini mwake kuwa jamaa kwa sasa Hana.
ndo vijana wengi wa kibongo huwa tunakosea hapo,wewe kiyu kama huna mwambie mtu aelewe kuliko kumpa matumainim hewa.
 

tang'ana

JF-Expert Member
Apr 3, 2015
10,018
2,000
Ila kweli asee,halaf hiv kwanin wanapenda sana kuomba hela.?..tunasemaga wagogo ni omba omba ila wadada ni omba omba namba 1 duniani.
mengine hata kujishughulisha hayataki,yamebaki kuchat na kushabikia umbea wa mtaani.yanataka yapewe pesa bure bure tu eti kisa jitu lina papuchi
 

Billie

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
11,038
2,000
Sawa. Mimi siwezi kusema Sina. Ntamwambia ntakupa. Siku ikifika nikiwa nayo Nampa. Nikikosa ntamwambia bado sijapata. Inakuwa haimuumizi Sana. Kama kumwambia muda ULE ULE. Kwamba Sina. Ukimwambia ntakupa. Mwenyewe atajua akilini mwake kuwa jamaa kwa sasa Hana.
Ujinga wa hilo jibu lako utapigiwa simu za mara kwa mara kama deni arafu unampa tumaini huku huna uhakika
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
25,648
2,000
Ujinga wa hilo jibu lako utapigiwa simu za mara kwa mara kama deni arafu unampa tumaini huku huna uhakika
. Nashukuru. Wangu ni muelewa. Nikimwambia ntakupa anaelewa. Hapa nilipo Nina kiporo. Kesho natakiwa nikilipe. Ntampa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom