Yaani kushoboka ndo nimeshindwaga kabisa

Yaani kushoboka ndo nimeshindwaga kabisa

Aisee kushoboka ni kazi ngumu sana kuna sehemu nimekaa wamekuja mademu masister duh wawili Ata kunipa hi hawajanipa aisee na mimi nimewakaushia

Udhaifu wa kushobokea kumpa mtu salamu aliyenikuta sehemu ndo nimeshindwaga kabisa

Mi naona nipo sahihi au mnasemaje waungwana?
Nini kiliendelea baada ya hapo?
Lakini pia umefanya vyema kabisa kutokurupuka.

Ila kama salamu haigombi ungewapa tu kisha ukakausha mdogo mdogo huku ukisoma ramani ya mchezo.

Hao ni viumbe wetu tumeumbiwa na madhaifu Yao ndiyo nafasi yetu ya kuanza nao.
 
Me sidhani kama salamu ina umuhimu sana,
kuna sehem nilienda na BFF wangu duka falan hivii mjini pale njee kuna wakaka walikuwa wame kaa, then tuliingia na kutoka baada ya dakik kadhaa tuka rudi ilikuwa muda wa swalaa. Sasa kumbe wenye duka wako masjid si tuka wauliza wale wakaka wenyewe wako wapi Lol. Yali watoka maneno hayo eti hatuja salmia😅
 
Nini kiliendelea baada ya hapo?
Lakini pia umefanya vyema kabisa kutokurupuka.

Ila kama salamu haigombi ungewapa tu kisha ukakausha mdogo mdogo huku ukisoma ramani ya mchezo.

Hao ni viumbe wetu tumeumbiwa na madhaifu Yao ndiyo nafasi yetu ya kuanza nao.
Wamejipigisha mziki kwenye simu zao mi Ata sijawaongelesha ,nimemaliza kupiga zangu msosi nikangoa nanga
 
Me sidhani kama salamu ina umuhimu sana,
kuna sehem nilienda na BFF wangu duka falan hivii mjini pale njee kuna wakaka walikuwa wame kaa, then tuliingia na kutoka baada ya dakik kadhaa tuka rudi ilikuwa muda wa swalaa. Sasa kumbe wenye duka wako masjid si tuka wauliza wale wakaka wenyewe wako wapi Lol. Yali watoka maneno hayo eti hatuja salmia😅
Kusalimia muhimu unaweza Pata shida na usisaidiwe kisa kuwapita watu bila kusalimia
 
Me sidhani kama salamu ina umuhimu sana,
kuna sehem nilienda na BFF wangu duka falan hivii mjini pale njee kuna wakaka walikuwa wame kaa, then tuliingia na kutoka baada ya dakik kadhaa tuka rudi ilikuwa muda wa swalaa. Sasa kumbe wenye duka wako masjid si tuka wauliza wale wakaka wenyewe wako wapi Lol. Yali watoka maneno hayo eti hatuja salmia😅
Then?
 
Mm sihangaikagi nao
Kwanza anayejaribu kuongea na mm anaanza kutetemeka
Hapo bado hajaanza kuongea
Akiongea jibu moja
Kwisha
 
mtu akikukaushia na wewe mkaushie usishoboke chunga heshima yako na heshima ya jina la ukoo wako
 
Sema tunatofautiana Mimi mtu asiponisalimia nashukuru sana maana naona kazi mara unaendeleaje? Wazima sijuhi kwema huko?
 
Naona hizi week 2 na kuendelea wadada wa JF hamkai kinyonge ni tit for tat 😂😂😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom