Ya Sheikh Mussa, tumuachie Sheikh Mussa mwenyewe

Ya Sheikh Mussa, tumuachie Sheikh Mussa mwenyewe

Hajahukumiwa ameonyeshwa yaliyo maovu kwa yeye akiwa kiongozi wa kiroho kuoa na kuacha sio vizuri kwa kiongozi wa juu hayo mengine huenda wameyatoa wale alioshiriki nao kwani hayafanyiki hadharani
ni kuchafuana tu kusiko tija..wanasema bila ushahidi kisha wanamuacha mwenyewe na tuhuma zake ahangaike nazo..Mara anakula Mara analiwa. hvi MTU alianza kuliwa kitambo anaweza kuwa na nguvu za kubukiri tigo!?..au hamuijui tigo mpya ugumu wake!?
 
ni kuchafuana tu kusiko tija..wanasema bila ushahidi kisha wanamuacha mwenyewe na tuhuma zake ahangaike nazo..Mara anakula Mara analiwa. hvi MTU alianza kuliwa kitambo anaweza kuwa na nguvu za kubukiri tigo!?..au hamuijui tigo mpya ugumu wake!?
[emoji33] [emoji33] [emoji33] [emoji33] toba
 
Mixiology, crocodiology, kimbiliology and atajijuology mwenyeology
 
Jamaa inaonekana ni mtaalamu wa hizo mambo si kwa comment hyo aise
Ni kitu kigumu kuthibitisha pengine wahusika tu ndio waseme vinginevyo Ni kuchafuana tu kuoa na kuacha hufanyika hadharani tuna ruksa ya kujadili kwani tulishuhudia yanaonekana kwa wote
 
Ni maoni tu binti yangu, kama unayo maoni tofauti na yangu babu yako nitayasikiliza
Tumwache ajitetee mwenyewe unless wewe ni mmoja wa wale waliofanywa! Unacheza na ka Mange Kimambi, kamemchakaza mpaka hana hamu!
 
Amesha maliza tangu majuzi
Waumini tunahaki ya kujua ukweli wa tuhuma alizopewa,ibada zetu yeye ndiye kiongozi hivyo kama ana uchafu uliosemwa kwa hakika hatufai maana uislamu ni dini kamili una miiko na taratibu zake hakuna ushabiki ktk uovu.
Ova.
 
Waumini tunahaki ya kujua ukweli wa tuhuma alizopewa,ibada zetu yeye ndiye kiongozi hivyo kama ana uchafu uliosemwa kwa hakika hatufai maana uislamu ni dini kamili una miiko na taratibu zake hakuna ushabiki ktk uovu.
Ova.
Amemaliza
Na mimi pia nimesha choka na maneno yale yale tuu!
Ova and out!
 
Amemaliza
Na mimi pia nimesha choka na maneno yale yale tuu!
Ova and out!
Vipo vya kutetea lakini si uovu aliyempandisha ndiye atakayemshusha limebaki suala la muda tu,mungu siyo wakuchezea subiri tuone.
 
Bila kupwesa macho atakuwa alimnanihiu da Mange huyo. Eeeeh angeyajuaje?
 
ni kuchafuana tu kusiko tija..wanasema bila ushahidi kisha wanamuacha mwenyewe na tuhuma zake ahangaike nazo..Mara anakula Mara analiwa. hvi MTU alianza kuliwa kitambo anaweza kuwa na nguvu za kubukiri tigo!?..au hamuijui tigo mpya ugumu wake!?
Duuh......kazi kweli kweli!
 
Yaan yeye kashindwa kujitunzia heshima yake halafu sisi ndio tumtunzie...!? 😕 😕

WTF
 
Shekhe anapenda kipira hawezi kuwa shekhe wangu. Mange kaharibu kabisa Mara shekhe nae ana mwarabu anamtoa kitu isee. akiweza kusimama ijumaa na kuhubiria watu atakua jasiri. Hivi anaswalisha msikiti gani vile?
 
Ingekuwa sisi wasabato tungeishamfuta ushirika. Japo hata mie ni mtata kwa Nuru.
 
Back
Top Bottom