Ya MV Dar es Salaam kujirudia kwa Dreamliner?

Ya MV Dar es Salaam kujirudia kwa Dreamliner?

Tulipokuwa tunawaambia na wabunge hasa wa upinzani kuwa ununuzi wa kivuko cha mv Dar es salaam uligubikwa na ufisadi, tulibezwa sana, wataalamu wakasema hicho kivuko ni kikuu kuu, kina Zitto waliambulia matusi ya ajabu na kuambiwa sio wazalendo.

Lakini muda ulipofika kila mtu anajua kilichotokea sina haja ya kusimulia zaidi.

Leo tena ndani ya kipindi cha miaka miwili tumenunua ndege 7 tayari nne zimeshawasili, lkn mazingira ya ununuzi wake hayana tofauti sana na ununuzi wa iliyokuwa mv Dar es salaam.

Tayari ndege mbili kati ya nne zimeonekana zina hitilafu, tunapohoji upya wa hizi ndege, tunabezwa, tunaambiwa siyo wazalendo, ajabu wanaotubeza ni wale wale waliotubeza tulipohoji ubora wa kivuko cha Bagamoyo, sijui kwanini huwa hawajifunzi.

Mimi siyo mtabiri lakini naona dalili zote za iliyokuwa Mv Dar es salaam kujirudia kwa Dreamliner.

Mkuu I salute you ila risasi Ziogope maana this time wengi zitatumaliza.ndg mbovu jamani yetu macho
 
Mchochezi wewe unapinga maendeleo ya awamu ya tano, upendi inchi iendelee

Tumeanza na kuomdoa channel baadhi katika ving'amuzi ili muangalie TBC tu muwe wazalendo ila tunaona bado sasa dawa yenu kuwazimia data kwa Siku tutawasha data usiku tu kuanzi SAA sita usiku mpaka SAA kumi na mbili asubuhi ili mpate muda wakupumzika muache kupinga maendeleo ya inchi

Ila jamani jiwe linatunyoosha dah.

Akili za kijinga za mama yenu SIRMEA kila kitu ni kukurupuka tu!
 
Dreamliner wanasingizia matengenezo tu kiuhalisia wanaona wanairusha kwa hasara.
 
Mchochezi wewe unapinga maendeleo ya awamu ya tano, upendi inchi iendelee

Tumeanza na kuomdoa channel baadhi katika ving'amuzi ili muangalie TBC tu muwe wazalendo ila tunaona bado sasa dawa yenu kuwazimia data kwa Siku tutawasha data usiku tu kuanzi SAA sita usiku mpaka SAA kumi na mbili asubuhi ili mpate muda wakupumzika muache kupinga maendeleo ya inchi

Ila jamani jiwe linatunyoosha dah.
Jiandae kumiliki line moja tuuuuuuuuuuuuuuuu
 
ACHENI SAISA FANYENI KAZI

Hapa Kazi Tu.

Ndio mana wabunge na madiwani wanawakimbia kwa sababu mmeishiwa hoja mmebaki kusema UONGO tu.

2020 mtapata tabu sana BADILIKENI
 
Wasomi wa upinzani wanasikitisha sana.

1. Hawajisumbui kuhoji kwa nini kamati kuu ya chadema kila mara wanafanyia vikao kwenye hoteli za kitalii zinazogharimu mamilioni ya dola badala ya kufanyia kwenye ukumbi wa bure pale ufipa.

2. Wako tayari washangae ndege kufanyie matengenezo kuliko kuhoji kwa nini vyama vya upinzani havijajenga hata ofisi kwa miaka 26 ,sasa.

3. Wako tayari kumshangilia Rais wa kongo kuachia kwa kuamua kuachia madaraka ,lakini hawasumbuki kuhoji kwa nini viongozi wa vyama vya upinzani wamekomaa madarakani muda huo wakihubiri democrasia.

4. Wako tayari wamtake Waziri wa viwanda ajihuzuru kutokana na nchi kukosa cement , lakini hutawasikia wakiwataka viongozi wa upinzani kuachia madaraka baada ya vyama vya upinzani kupoteza mvuto kwa wananchi na kusababisha kushindwa kila mahali.
1. Uwezo wa kufanyia Magogoni hawana kabisa.
2. Wanashangaa matengenezo ya ghafla bila hata kuwataarifu abiria kwa wakati hadi wamefika uwanjani na tiketi mkononi.
3. Hatimaye kakubali kuiheshimu katiba iliyomuweka madarakani baada ya misuko suko mingi na umwagaji wa damu nchini mwake. Wapinzani katiba zao zinaruhusu kama wahamiaji wanavyoruhusiwa na katiba kugombea nyadhifa bila kupitia mchakato uliozoeleka chamani na wengi.
4. Mwinyi alijuuzulu kwa wizara yake kupelekea mauaji na mateso makubwa kwa wananchi wa mikoa ya Ziwa victoria. Kushindwa kwao kunajulikana tangu siku ya kutangazwa uchaguzi. Mshahara nalipa mimi, magari natoa mimi na kila kitu wilayani mwako ni chetue sasa unashindwaje kupata ushindi????????? Hadi leo jibu halijawahi patikana mkuu.
 
Wasomi wa upinzani wanasikitisha sana.

1. Hawajisumbui kuhoji kwa nini kamati kuu ya chadema kila mara wanafanyia vikao kwenye hoteli za kitalii zinazogharimu mamilioni ya dola badala ya kufanyia kwenye ukumbi wa bure pale ufipa.

2. Wako tayari washangae ndege kufanyie matengenezo kuliko kuhoji kwa nini vyama vya upinzani havijajenga hata ofisi kwa miaka 26 ,sasa.

3. Wako tayari kumshangilia Rais wa kongo kuachia kwa kuamua kuachia madaraka ,lakini hawasumbuki kuhoji kwa nini viongozi wa vyama vya upinzani wamekomaa madarakani muda huo wakihubiri democrasia.

4. Wako tayari wamtake Waziri wa viwanda ajihuzuru kutokana na nchi kukosa cement , lakini hutawasikia wakiwataka viongozi wa upinzani kuachia madaraka baada ya vyama vya upinzani kupoteza mvuto kwa wananchi na kusababisha kushindwa kila mahali.
Yaani hili nalo! utadhani limejaa shit kwenye medula, watu wanaongelea mengine yeye yuko kwenye mengine. Au unatumika ....... na maumb...?
 
mbona ndege imepita kia leo kuelekea mwanza?
Hata mv Dar es salaam ilikuwa inafanya safari zake lkn ilikuwa inatumia masaa matatu hadi manne Kivukoni - Bagamoyo wakati daladala linatumia saa moja na nusu tu pamoja na kusimama vituoni.
 
Mchochezi wewe unapinga maendeleo ya awamu ya tano, upendi inchi iendelee

Tumeanza na kuomdoa channel baadhi katika ving'amuzi ili muangalie TBC tu muwe wazalendo ila tunaona bado sasa dawa yenu kuwazimia data kwa Siku tutawasha data usiku tu kuanzi SAA sita usiku mpaka SAA kumi na mbili asubuhi ili mpate muda wakupumzika muache kupinga maendeleo ya inchi

Ila jamani jiwe linatunyoosha dah.
Mkuu kwenu naona ni kama mna asili ya wehu! mtu mzima na akili zake hawezi kuandika huu upuuzi.
 
Wasomi wa upinzani wanasikitisha sana.

1. Hawajisumbui kuhoji kwa nini kamati kuu ya chadema kila mara wanafanyia vikao kwenye hoteli za kitalii zinazogharimu mamilioni ya dola badala ya kufanyia kwenye ukumbi wa bure pale ufipa.

2. Wako tayari washangae ndege kufanyie matengenezo kuliko kuhoji kwa nini vyama vya upinzani havijajenga hata ofisi kwa miaka 26 ,sasa.

3. Wako tayari kumshangilia Rais wa kongo kuachia kwa kuamua kuachia madaraka ,lakini hawasumbuki kuhoji kwa nini viongozi wa vyama vya upinzani wamekomaa madarakani muda huo wakihubiri democrasia.

4. Wako tayari wamtake Waziri wa viwanda ajihuzuru kutokana na nchi kukosa cement , lakini hutawasikia wakiwataka viongozi wa upinzani kuachia madaraka baada ya vyama vya upinzani kupoteza mvuto kwa wananchi na kusababisha kushindwa kila mahali.
Hawahoji kwa vile pumba zote ulizotoa ziko shwari, kusingekuwa shwari maneno yangekuwepo! Sisi tupo kwenye dirim laina, tunahoji je upya wake ulidhoofishwa na popo warukao anga za kimataifa au?
 
Masaa 3 baada ya comment yako hii ya kitoto hakuna aliyekusapoti kuonesha kuwa hata misukule wenzio wamekupuuza. Watanzania wanahoji matumizi ya fedha za serikali kwanza kama watanzania. Wewe unataka wahoji vyama kabla ya utanzania wao, uzuzu huo.
nimefuatilia kwenye aljaazera Broken dreams youtube tungoje yanayokuja
 
Mchochezi wewe unapinga maendeleo ya awamu ya tano, upendi inchi iendelee

Tumeanza na kuomdoa channel baadhi katika ving'amuzi ili muangalie TBC tu muwe wazalendo ila tunaona bado sasa dawa yenu kuwazimia data kwa Siku tutawasha data usiku tu kuanzi SAA sita usiku mpaka SAA kumi na mbili asubuhi ili mpate muda wakupumzika muache kupinga maendeleo ya inchi

Ila jamani jiwe linatunyoosha dah.
Umeua band mkuu
 
Tulipokuwa tunawaambia na wabunge hasa wa upinzani kuwa ununuzi wa kivuko cha mv Dar es salaam uligubikwa na ufisadi, tulibezwa sana, wataalamu wakasema hicho kivuko ni kikuu kuu, kina Zitto waliambulia matusi ya ajabu na kuambiwa sio wazalendo.

Lakini muda ulipofika kila mtu anajua kilichotokea sina haja ya kusimulia zaidi.

Leo tena ndani ya kipindi cha miaka miwili tumenunua ndege 7 tayari nne zimeshawasili, lkn mazingira ya ununuzi wake hayana tofauti sana na ununuzi wa iliyokuwa mv Dar es salaam.

Tayari ndege mbili kati ya nne zimeonekana zina hitilafu, tunapohoji upya wa hizi ndege, tunabezwa, tunaambiwa siyo wazalendo, ajabu wanaotubeza ni wale wale waliotubeza tulipohoji ubora wa kivuko cha Bagamoyo, sijui kwanini huwa hawajifunzi.

Mimi siyo mtabiri lakini naona dalili zote za iliyokuwa Mv Dar es salaam kujirudia kwa Dreamliner.
Tofauti yetu na wanamagharibi ni kuwa upinzani wetu wa kisiasa unatufanya tuwe vipofu na kutoitakia mema taifa letu. Watu wanasali wakiomba mipango iharibike ili wawe na cha kusema
 
Back
Top Bottom