Ya MV Dar es Salaam kujirudia kwa Dreamliner?

Ya MV Dar es Salaam kujirudia kwa Dreamliner?

Type ya ignoramus? Your thinking is clouded by ignorance, bias and half-truths. I was expecting you would come up with something with minimal resemblance to objectiveness to counter my claim, instead you've resorted to taarabu. You ain't shit.
Which objectives, Boeing siyo wajinga watengeneze ndege mpya isiyo na ubora halafu wategemee ubora kuongezeka kadri ndege inavyoharibika na kutengenezwa. Unbelievable.
 
Ndege si kama bodaboda jamani. Acha ikaguliwe na kukaguliwa sana. Nadhani hamjui kuwa hata ndege ka vile shomoro tu akiingia kwenye injini mpya husababisha hitilafu. Sasa, kama hiyo ndege yetu Dreamliner inafanyiwa matengenezo ndio muanze kuiponda??
Hapana kwakweli. Hebu tuwasifu walioileta kwa kuifanyia matengenezo haraka kabla haijaleteleza ajali. Nadhani ingelileta ajali kidogo tu, msingelitosha hapa JF kwa malawama.
Injinia, fanya uchunguzi mkaliiii ndege isjeanguka
 
Wasomi wa upinzani wanasikitisha sana.

1. Hawajisumbui kuhoji kwa nini kamati kuu ya chadema kila mara wanafanyia vikao kwenye hoteli za kitalii zinazogharimu mamilioni ya dola badala ya kufanyia kwenye ukumbi wa bure pale ufipa.

2. Wako tayari washangae ndege kufanyie matengenezo kuliko kuhoji kwa nini vyama vya upinzani havijajenga hata ofisi kwa miaka 26 ,sasa.

3. Wako tayari kumshangilia Rais wa kongo kuachia kwa kuamua kuachia madaraka ,lakini hawasumbuki kuhoji kwa nini viongozi wa vyama vya upinzani wamekomaa madarakani muda huo wakihubiri democrasia.

4. Wako tayari wamtake Waziri wa viwanda ajihuzuru kutokana na nchi kukosa cement , lakini hutawasikia wakiwataka viongozi wa upinzani kuachia madaraka baada ya vyama vya upinzani kupoteza mvuto kwa wananchi na kusababisha kushindwa kila mahali.
Ndio maana chama kinawekeza kwa watu wa aina yako. Chadema unadhani wanaweza kufanyia mkutano ikulu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na haya majizi na mafisadi ndani ya ccm wameshagundua hilo kwamba Watanzania wengi mazwazwa mwanzo mwisho hivyo wataweza kusema uongo wa aina yoyote ile na mazwazwa yakakenua na kupiga makofi. Angalia wizi wa 2.4 trillions za walipa kodi, angalia sakata la kudhulumu zaidi ya 250 billions za wakulima wa korosho 2018 na hili la ununuzi wa korosho.



Hii nchi wajinga ni wengi sana kuliko wereva. Ndio maana viroja haviishi
 
Wasomi wa upinzani wanasikitisha sana.

1. Hawajisumbui kuhoji kwa nini kamati kuu ya chadema kila mara wanafanyia vikao kwenye hoteli za kitalii zinazogharimu mamilioni ya dola badala ya kufanyia kwenye ukumbi wa bure pale ufipa.

2. Wako tayari washangae ndege kufanyie matengenezo kuliko kuhoji kwa nini vyama vya upinzani havijajenga hata ofisi kwa miaka 26 ,sasa.

3. Wako tayari kumshangilia Rais wa kongo kuachia kwa kuamua kuachia madaraka ,lakini hawasumbuki kuhoji kwa nini viongozi wa vyama vya upinzani wamekomaa madarakani muda huo wakihubiri democrasia.

4. Wako tayari wamtake Waziri wa viwanda ajihuzuru kutokana na nchi kukosa cement , lakini hutawasikia wakiwataka viongozi wa upinzani kuachia madaraka baada ya vyama vya upinzani kupoteza mvuto kwa wananchi na kusababisha kushindwa kila mahali.
kama vyama vya upinzani vimepoteza mvuto washauri wajinga wenzio kichakichaa aitishe mkutano jangwani bila kusomba watu kwa malori na upinzani waitishe kawe ... bila kusomba tuone wengi watakuwa wapi? twende kanda zote za nchi tuone tuanzie kule kisini kisha twende bukoba
 
Back
Top Bottom