X wangu amemuita mwanae jina langu

Ko nawale wa mbeya itabidi roma akawashitaki hawana hatimiliki kuita watoto wao mwakaroma
 
"....Kuna tofauti kubwa kati ya jina lako na jina sawa na la kwako haihitaji cheti cha kuzaliwa kujua hili..."

Majola Ninde
 
Reactions: Pep
Yan huwa najiuliza tu, haya mauzi yanayoletwa humu tunashea khs watu fulani fulani, haijawahi kutokea kwmb anaeongelewa yuko humu nae akajua kuwa anasemwa yy ht km ID zetu ni fake!?
 
~~>>Unamuita jitu lkn ulimvulia nguo akazamisha dudu yake.
 
Unajuaje kama hilo ni jina la marehemu karithishwa? Acha kujipa matumaini....!!kwaiyo sasa hapo unataka kusema kwamba unapendwa ....bado anakufikiria or what?
 
Kama unajua huna hatimiliki ya jina unapost ili iweje...alafu unamwita x wako lijitu kwa nn...kwani hakuwah kukufikisha kileleni..
Ww ndo lijitu...lione hilooo..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…