hmarskov
Member
- Jun 2, 2015
- 57
- 21
Hivi hiyo mikanda wanavaliaga nini..?
nawashangaaga sana wanashinda mikanda mikubwa halafu wanavaa vichupi!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hivi hiyo mikanda wanavaliaga nini..?
nawashangaaga sana wanashinda mikanda mikubwa halafu wanavaa vichupi!!
Jamani si nilisikia huyo john sina kafarikiJohn Cena amempiga AJ Styls katika 2017 Royal Rumble WWE Championship match
Sio kweli mbona yupoJamani si nilisikia huyo john sina kafariki
Vipi tena kucheza mieleka?
Haha asante sana kwa kipaji cha kutukana ukikua utaachaAlafu wapi nimetaja WWE hapo? Hao kina bones rumble dc ni watu wa WWE sio?
Ona ulivo mchimba chumvi...maana ata simu unayotumia ku-screenshot tu inasema yote!.
Usiongee na mm tena
Ilikuwa inapatikana kingamuzi gani au chaneli ipi.Nilipanga nicheki royal rumble nikajikuta nimelala fofofo mpk 12 asbh. Ila nimefurahi km aj kapigwa jamaa anamasifa sana
Afu nikushauri tu bure mkuu usipende tu kutukana bure humu mambo ni kuelekezana hakuna aliye kamili unaweza kuta unamtukana mtu wa tofaut maana hatujuani humu japo sio kama nakutisha no ila jaribu kuwa na kauli nzr thn inaonekana haupo vzr psychological trust me fanya kutafta mshaur wa kisaikolojia otherwise utaona kila mtu mbaya na utakua unapanik kila wakat unapata hasira hata kwenye vitu vidogo. Hasira ni tatzo kubwa sana usipoweza kujiswitch mapema unaweza ukakuza tatizo jingineWe tahaira kweli hata jina lenyewe hujui..mchimba chumvi baki huko uvinza.
Huyo Dwarf..kwanza unajua maana ya Dwarf? Yani midget? Kama hujui nenda gugo..jina lake ni Connor McGregor...sasa we unajifanya unaijua UFC kumbe mbulula tu..
Yani me nichanganye UFC na WWE? We mavi kweli..nazaliwa tu kitu cha kwanza kujua ilikua WWE makalio wewe.
Nilistop WWE miaka mingi iliyopita ...
Afu UFC naangalia sana kila PPV lazima nicheki...na Fight NIghts zote...mfano ni iyo ya Juzi...UFC Denver ambapo Francis Ngannno jamaa wa Cameroon... heavyweight uyo kampiga TKO former heavyfeight Pitbull....wakina Cerrone, wameangukia pua.
Sasa we mchimba chumvi sikia...uyo McGregor anapigania divisheni za dwarf huko chini midget...mimo huawaga siangaalii ma dwarf... mimi huwaga nacheki light heavyweight ya kina Rumbe, Bones na DC na heavyweight ya kina Cain, Miocic, Werdum, Reem,Mark Hunt, Roy Nelson , Big Ben, Cigano
Sometimes nachek game za middleweight mana divisheni imekua interesting ile watu kama Bisbing, Yomero, Weidman,Silva, Jacaro etc
Sasa we mchimba chumvi uko uvinza...usione watu hawapost hayo mambo ukajua ni wachimba chumvi wenzio....hayo mambo yako kwenye damu..sema simchekigi uyo mbilikimo mcgreror na wenzake kina jose aldo.
Mavi wewe
Ndo huyu mkuu, alikua anapendaga sana style za kuruka rukaIv Aj Styles ndo uyu alikua Total NonStop Action(TNA)?