Wuamini wenzangu hii tabia Kanisani haikubaliki

sexologist

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
2,289
1,195
Unampigia simu mtu hapokei halafu anatuma meseji ''nipo kanisani''...

Jamani kanisani unapataje muda wa kushika simu.. Tena katoliki takatifu la mitume!!!!

Damn it..
 

Christine1

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
13,633
2,000
Hahahaa haaaa

Nimecheka coz ht.mi huwa nafanya hivyo bt kabla sijaanza maombi. ...ila kweli sio vzr
 

Jane Msowoya

JF-Expert Member
Aug 20, 2017
2,315
2,000
Kwa hiyo ID yako sishangai kuona umepost ujinga huu

invest what you are willing to loose
 

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Sep 11, 2010
3,913
2,000
Unampigia simu mtu hapokei halafu anatuma meseji ''nipo kanisani''...

Jamani kanisani unapataje muda wa kushika simu.. Tena katoliki takatifu la mitume!!!!

Damn it..
Unashangaa? Nami kweli naahangaa. Jpili jamaa yuko bize hadi wasap anachat

Imetumwa kupitia Tecno Camon Cx
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom