Words, PHRASES or SAYINGS-Origins and meanings...

Words, PHRASES or SAYINGS-Origins and meanings...

umegongwa ndoo kule kwa NN na FF rudi ukajitetee kwanza
 
Hongera jmushi kwa kuchimbua maarifa kutoka kwenye mgodi wa mbali sana.Nimeelimika sana na maana ya misemo mbalimbali ya kiingereza. Asante sana Muungwana!
 
Hongera jmushi kwa kuchimbua maarifa kutoka kwenye mgodi wa mbali sana.Nimeelimika sana na maana ya misemo mbalimbali ya kiingereza. Asante sana Muungwana!
You're welcome mkuu...

Just spread the word about JF...
 
Back
Top Bottom