asakuta same
JF-Expert Member
- Mar 1, 2011
- 14,829
- 5,041
sina la ziada manake..........
Roger that!!!!!!!!!!!!!!
sina la ziada manake..........
can u keep a secret?
hivi kama ni wewe najua kitu chako nisikwambie..........? ukiuliwa shauri yako.....shukuru hata una mtu wa kukwambia..........
Muhogo weee andazi weweee muhogo muhogo muhogo muhogo muhogoooooo mtamuuuuuuu....hivi boflo ni jina la mkate au andazi.....
Yah! I've even been licensed for that! Wanna tell me your little secret? Just go ahead, it'll be safe with me:tape2::tape2::tape2:.
i have a secret wanna share with you ...
Go ahead, I'm all ears!
mi nilidhani alishakuambia, lol!I swea l do kip sekrets; wewe niambie tu zako, they are safe with me.
nakuja.........