wizi wa pikipiki NMB Clocktower Arusha


jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
28,684
Likes
19,473
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
28,684 19,473 280
kuna rafiki yangu ameibiwa pikipiki leo hii pale maeneo ya NMB bank tawi la clocktower.
Jamaa alipark pikipiki yake nje ya jengo la bank na polisi waliokuwepo walimuelekeza sehemu ya kupark.
Cha kushangaza jamaa alivyomaliza kujihudumia ndani ya bank alipotoka hakuikuta pikipiki yake.
Kuwauliza polisi hawakujua lolote!kumuuliza meneja wala hatambui!
Hii ni tahadhari kwa wateja wa NMB wa tawi hili!kuna kamchezo cha polisi wanaolinda bank hii kuwaibia wateja!

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
 
Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
324
Likes
4
Points
33
Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
324 4 33
pole kwa rafiki yako..

Sehemu zile una park kwa ua own risk,kwani hamulijui hilo?
Askari wa benki hausiki na ulinzi wa usafiri wa watu wajao bank.
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,017
Likes
29
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,017 29 145
jamaa hakuitia lock,
au jamaa wameivunja?
 
G

G TREE

Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
0
Age
31
G

G TREE

Member
Joined Feb 9, 2013
12 0 0
kuna rafiki yangu ameibiwa pikipiki leo hii pale maeneo ya NMB bank tawi la clocktower.
Jamaa alipark pikipiki yake nje ya jengo la bank na polisi waliokuwepo walimuelekeza sehemu ya kupark.
Cha kushangaza jamaa alivyomaliza kujihudumia ndani ya bank alipotoka hakuikuta pikipiki yake.
Kuwauliza polisi hawakujua lolote!kumuuliza meneja wala hatambui!
Hii ni tahadhari kwa wateja wa NMB wa tawi hili!kuna kamchezo cha polisi wanaolinda bank hii kuwaibia wateja!

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
jukum la kulinda usafl uliokuja nao ni la mwenye chombo nicka kaz ya ackali pole ni usalama wabank tu nacyo kufatlia vtu walnyokuja navyo wateja
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
28,684
Likes
19,473
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
28,684 19,473 280
jukum la kulinda usafl uliokuja nao ni la mwenye chombo nicka kaz ya ackali pole ni usalama wabank tu nacyo kufatlia vtu walnyokuja navyo wateja
kwa hiyo gari la meneja wa NMB linaweza kuibiwa na polisi wakaliangalia?mbona hakuna kibao cha park at your own risk?

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Likes
38
Points
145
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 38 145
du hii noma aisee...
 

Forum statistics

Threads 1,272,635
Members 490,036
Posts 30,455,626