Wizi wa NMB | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa NMB

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Zuia Sayayi, Feb 14, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jaman hebu tuelezane machache kuhusu huduma za hii benk yetu
    kwa hapa magu Ukiweka pesa kwenye account isiyo yako ni lazma uambatanishe na shlng 1000/=,
    je hii inafanyika hata wilaya zingine au huku MAGU wanaibiwa..!?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hayo mambo ya complications za hivyo mbona ni ya enzi za mawe?...
     
  3. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 269
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni PM nikupe no ya chief Internal Auditor wao atakupa ukweli kama ni janja yao itakula kwao
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapa sijakuelewa but huu mtindo hata CRDB wanao kwa hiyo sishangai kuona NMB nako kuko hivyo
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,480
    Likes Received: 908
    Trophy Points: 280
    Hebu niPM niwaoneshe kazi
     
  6. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 878
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mbona walianza kama mwaka na zaidi sasa. Na matangazo yamebandikwa ndani ya mabenki kuhusiana na hilo.
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,894
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Nime-exprience hilo matawi mengi ya Bamk hiyo baada tu ya kuanza kutumia system ya Flexcube. Kwa kifupi naona badala ya kuboresha wamefanya huduma kuwa mbovu kwani hata wafanyakazi wanadai system hiyo ipo slow mno!

    My Take: walikurupuka kuingia kwenye mfumo huo bila kujiandaa vya kutosha!
     
  8. n

    nicksemu Senior Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa unataka uweke bure
     
  9. papason

    papason JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,019
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    NMB ni bank inayongozwa kuhujumiwa na wafanyakazi wake yenyewe na hata ukireport sijui kwa branch manager au kwa chief Internal Auditor hakuna litakalo fanyika zaidi ya bla blaa tupu for instance huku maeneo ya kanda ya ziwa kwa muda wa miezi miwili sasa wafanyakazi na hasa wa mashirika wanalalamikia sana ucheleweshaji maksudi wa mishara yao inayopitia NMB inachelewa adi wiki ya pili ya mwezi bila sababu za msingi, wateja wao wengi tuu wameisha hamia kwenye ma bank mengine wakati hao ma branch managers wame relax tuu, sijui hawajui kuwa dunia ya sasa biashara ni ushindani?
     
  10. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,477
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kweli nmb ya makabwela..........
     
  11. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,903
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Mkuu, siyo huko magu tu! ni branch zote za nmb. ukiweka pesa kwenye akaunti ambayo siyo ya kwako lazima wakukate pesa.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Du mbona huo utaratibu upo kitambo sana unalipa buku ukiweka kwenye acc ya mtu mwingine
     
  13. D

    Deo JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,132
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja

    NMB ni wezi sana.
    1 Ukiweka hela saving account hata kama utaacha miaka 100 hakuna faida iwe shs 1000 au milioni mia
    2 NMB inatia aibu hasa pale inapokuwa na uhusiano binafsi na wateja na wala sio biashara zao. Chukua mfano wanatoza shs 1000 kwa hela iwekwayo kwenye account isiyo yako. Mbaya zaidi kwa mfano uwe na biashara Magu, na hapo ni akaunti yako ilipo 9kwa maana ya ulipofungua akaunti yako), uchukue mkopo benki hiyo tuseme milioni 20. Wewe binafsi unatakiwa upeleke hele benki kila siku na wala siyo mtumishi vinginevyo uweke shs 1000 kila siku mtumishi anapopeleka benki.
    3 Ole wako upeleke au uweke zaidi ya mara moja kwa siku hapo utakutana nao mwisho wa mwezi makato hujawahi ona. Mara wanataka entries isizidi sijui 10 sijui ngapi ni balaa tupu.
    4 Ukichukua mkopo ndiyo kabisa wao ndio TRA wenyewe wanakata hata bila wewe kujulishwa
    Madudu ya Nmb mengi ajabu

    Wenye kuwajua wafoward malalamiko yetu wao ni kama sisiemu huku wilayani
     
  14. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,322
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    ni kweli na slip inagongwa mhuri wa ajabu ajabu ni tanzania nzima hiyo m2 wangu. hata faida ya kuweka fedha bank siioni tena. akaunti yangu imekuwa domant fedha zangu naweka kwenye mpesa tu
     
  15. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,619
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    Ndio ilivyo katika matawi yote ya NMB, vipi tuandamane!?
     
  16. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu kote nchini hata ARUSHA hilo tatizo lipo na hasa unapomtumia pesa mtu binafsi na mashirika yasiyo ya kiserikali.Lakini kwa taasisi za serikali mfano vyuo vya serikali na halmashauri hautozwi hela.
    Waziri mkuu (mtoto wa mkulima) alishalitolea kauli hili kuwa wasiwatoze wateja wao buku,lakini wamedharau na kulikaidi agizo lake,sijui ilikuwa siasa!
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mie hii benki sijui inayoitwa NMB niliisha achana nayo long time . Hawa jamaa wapo kwa ajili yakuwaibia wananchi na si kuwasaidia maskini, bora uhame tu mzee hamia hata POSTAL BANK, CRDB, AKIBA nk siyo hii NMB

     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuanzia mwaka huu sitonyanyua shilingi yangu nipeleke Benki yoyote hp Tanzania.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,259
    Likes Received: 4,243
    Trophy Points: 280
    crdb ya wapi?
     
  20. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watanganyika Bank zipo nyingi ukiona wanakuzingua hamia Bank nyingine, sio lazima mg'ang'anie Bank za kipuuzi kama Serikali ya Mkweeeeeeeeereeeeeeeee
     
Loading...