Wizi wa magari Dar

Wizi wa magari Dar

Mutensa

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Posts
421
Reaction score
92
Wakubwa,
kuweni makini muwapo maofisini kwenu au mnapopaki magari maofisini. Kuna rafiki yangu mmoja yuko Alpha house amenipa taarifa ya kusikitisha kuwa kuna mzungu mmoja pale ameibiwa gari ambalo amelipaki na kuingia ofisini leo asubuhi. Baada ya kutoka nje alikuta kutupu, mpaka sasa haijulikani hilo gari limetoweka kuelekea sehemu gani na nani kalichukua. La kujiuliza, hao jamaa wamepata wapi funguo?
 
Naombeni sana ndugu zanguni wenye magari ya cresta gx 100, chaser na mark 11.
Magari hayo yenye engine gx100 yamekuwa yakiibiwa sana hapa jijini na nje ya jiji hasa mikoa ya mpakani kama kule arusha na mbeya.
Kwa tahadhari, funga fifaa vyote vya kudhibiti wezi wa magari, pia usiweke mafuta mengi kwenye tank lako.
Weka mafuta kidogo tu ya kukutosha kutoka nyuimbani na kurudi.
 
Naombeni sana ndugu zanguni wenye magari ya cresta gx 100, chaser na mark 11.
Magari hayo yenye engine gx100 yamekuwa yakiibiwa sana hapa jijini na nje ya jiji hasa mikoa ya mpakani kama kule arusha na mbeya.
Kwa tahadhari, funga fifaa vyote vya kudhibiti wezi wa magari, pia usiweke mafuta mengi kwenye tank lako.
Weka mafuta kidogo tu ya kukutosha kutoka nyuimbani na kurudi.
Mkuu ubarikiwe sana maana nimenunua hii GX 100 hivi karibuni na ninategemea kwenda safari Mbeya, God bless you kwa hii tahadhari.
 
mkuu ubarikiwe sana maana nimenunua hii gx 100 hivi karibuni na ninategemea kwenda safari mbeya, god bless you kwa hii tahadhari.
amen,
uwe makini sana, huko wizi umekithiri, hasa maeneo ya soweto na mwanjelwa na pale mjini (uhindini)
 
Funguo sio tatizo, watu wanatengeneza funguo bandia na wanafanikiwa kufungua magari ya watu na kuwaibia....!
 
Wakubwa,
kuweni makini muwapo maofisini kwenu au mnapopaki magari maofisini. Kuna rafiki yangu mmoja yuko Alpha house amenipa taarifa ya kusikitisha kuwa kuna mzungu mmoja pale ameibiwa gari ambalo amelipaki na kuingia ofisini leo asubuhi. Baada ya kutoka nje alikuta kutupu, mpaka sasa haijulikani hilo gari limetoweka kuelekea sehemu gani na nani kalichukua. La kujiuliza, hao jamaa wamepata wapi funguo?

Kuna uwezekano wa muosha gari wake kumfanyika uhuni. Unapoosha gari usimkabidhi muoshaji funguo, wanaikandamiza kwenye mche wa sabuni na kupata mould ya kuchongea duplicate. Kila ukipeleka kuosha anajaribu kama funguo aliyochonga inafanya kazi. Then anaenda kuirekebisha, mpaka ikiwa OK then wanaanza kukufuatilia mienendo yako.

Never handle your car key to anyone regardless what. Ukitaka kuosha ndani chukua muda, mfungulie na wewe ukiwa hapo hapo akimaliza funga ondoka na funguo yako.
 
Asante kwa taarifa je gari iliyoibiwa ni ya aina gani?
 
Nadhani sasa unaelewa swali langu paka jimmy if not alpha mwenyewe...premise matter also on theft cases
 
Wanachukua engine za magari hayo, pia Corolla 110 SX kwa matumizi ya boti za uvuvi..Congo wao wanazitumia kwasababu ya mahitaji yao ya kiusafiri wa barabara kama ilivyokuwa Tanzania kipindi cha miaka 2000.
 
Back
Top Bottom