wivu wa penzi

Ginner

JF-Expert Member
May 8, 2011
1,195
2,000
Jamaa m1
alikwenda shambani, akamuacha mkewe na ndugu
yake wa kiume.
Aliporudi akamckia ndugu yake na mkewe wakiongea:
Mke=haa!! Shemeji
Shemeji=haa nini?
Mke=kumbe na wewe huu mchezo unauweza???
Shemeji=unauweza vizuri,kumshinda mume wako
Mke=shemeji ramba
Mume akaingia na cpd zote ndani, na jembe mkononi
alipofika akawakuta wanacheza karata........
Mke=vp mume wngu mbona jembe umelishika
hivyo????
Mume=hamja muona nyoka,
 

Shine

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
11,491
2,000
Angemlambisha na mavi kabisa ili jamaa achanganyikiwe zaidi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom