Windows vista...


Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
habari wanaJF? nina shida ya windows vista naomba mwenye nayo tuwasiliane tafadhali, kwa walio tanzania tu.pia mwenye windows xp prol sp2 ,isiwe fake.
tumsaml@gmail.com
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Unataka kununua au kui-liberate?
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
nataka kununua
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
pundit kama unaweza kuniuzia ni vizuri pia,ila fake sitaki
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Ndugu Njia Nzuri Zaidi Ni Kwenda Madukani Kununua Ziko Original Kabisa Hizo Huna Wasi Wasi Nao Wowote Ule Hiyo Windows Vista Pamoja Na Windows Xp
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Kama unazo hizo software mimi naweza kukusaidia na keys zake kama njia rahisi zaidi ambazo ni genuine ,nafikiri unajua jinsi zinavyokuwa applied

Thanks
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
ndio ninayo Windows XP Professional sp2,ndugu hapo juu nitashukuru sana kama utanipatia key zake,maana siwezi ku'update windows maana ni fake,pia yenyewe ina key zake ila napotakiwa ku-install software za microsoft wananiambia siwezi kwani copy ya windows XP ninayo tumia sio halali.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
ndio Ninayo Windows Xp Professional Sp2,ndugu Hapo Juu Nitashukuru Sana Kama Utanipatia Key Zake,maana Siwezi Ku'update Windows Maana Ni Fake,pia Yenyewe Ina Key Zake Ila Napotakiwa Ku-install Software Za Microsoft Wananiambia Siwezi Kwani Copy Ya Windows Xp Ninayo Tumia Sio Halali.. Ndugu Naomba Unisaidie Kwa Hilo Maana Mimi Bado Mwanafunzi Kwenye Maswala Ya Sofware.
Sasa Unataka Za Vista Au Windows Xp ?
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
nataka za windows XP ndugu.
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Kama unazo hizo software mimi naweza kukusaidia na keys zake kama njia rahisi zaidi ambazo ni genuine ,nafikiri unajua jinsi zinavyokuwa applied

Thanks
software ninazo za windows XP tu, hapana sijui zinakuwa applied namna gani rafiki naomba unieleweshe maana tupo hapa kueleweshana ndugu.
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..nenda power computers pale mkabala na cbe, au kwengineko.

..lazima hela ikutoke,kama shs 180,000/= na kuendelea.
 
kkiwango

kkiwango

Senior Member
Joined
Aug 27, 2007
Messages
168
Likes
12
Points
35
kkiwango

kkiwango

Senior Member
Joined Aug 27, 2007
168 12 35
..nenda power computers pale mkabala na cbe, au kwengineko.

..lazima hela ikutoke,kama shs 180,000/= na kuendelea.
Asante kwa taarifa, huku sie tunanunua kwa laki tatu na ushee, duh!! kumbe dar ni nafuu, thx
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
software ninazo za windows XP tu, hapana sijui zinakuwa applied namna gani rafiki naomba unieleweshe maana tupo hapa kueleweshana ndugu.
Angalia Members ONLY forums unaweza kukumbana na kitu cha kukusaidia.

Poa?
 

Forum statistics

Threads 1,236,680
Members 475,218
Posts 29,266,592