Wimbo wa CHADEMA kuhusu miaka 50 ya uhuru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa CHADEMA kuhusu miaka 50 ya uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchemsho, Sep 9, 2011.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,128
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hili ni wazo tu. Kwa kuwa serikali ya CCM imetumia wasanii kadha wa kadha kuimba nyimbo za kuipamba na kuisifu serikali ya ccm kwa maendeleo makubwa imeyoleta tokea uhuru (propaganda), angalia Tbc1 kuanzia saa moja jioni na kuendelea utajionea mwdnyewe.

    Kwa hiyo nashauri wasanii wanamuziki ambao ni pro-CHADEMA na wenye uchungu wa kweli na nchi yetu watufyatulie single moja inayohusu miaka 50 ya uhuru na kuelezea hali halisi ilivyo na machungu yanayowasotesha watanzania kila uchao kutokana na uzembe wa serikali inayoongozwa na CCM...

    Naomba tuwaorodheshe hapa chini halafu tuwa notify kuhusu hii project sio tukae tu kimya huku tukishuhudia sisiemu ikipotosha bure umma wa watanzania, endelezeni sasa..
     
  2. Gajungi

    Gajungi Senior Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja.
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,036
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Mimi nadhani CDM kama taasisi inayojiendesha kwa kodi zetu wananchi, watangaze shindano la kutunga nyimbo na vitu vingine kwa ajili ya sherehe za miaka 50, wazijumuishe shule za misingi, sekondari na vyuo na baadae kuwepo na tamasha la wilaya, mkoa, kanda hadi kitaifa. Hilo litasaidia mengi, sitaki kumwaga mchele wote hapa.

    Ila najua serikali wataanza oooooh, siasa mashuleni hazitakiwi. Mara sijui, lakini cha msingi ni kutafuta namna nzuri ya kurudisha kodi kwa wananchi na siyo kuwahonga wakati wa kampeni.
     
  4. n

    nyangwe Senior Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ntachangia baadae nina majonzi ya ajari ya meli zenj
     
  5. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 805
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Roma Mkatoliki aanze mambo
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,455
    Trophy Points: 280
    chadema inajiendesha kwa kodi za wananchi? nahisi sielewi maana ya kodi...
    <br />
    <br />
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,715
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mtume Muhammad S.A.W.
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mie nimetunga bure nyimbo za cdm na tena za kiruga changu mtaanza kuzisikia chinichini
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,455
    Trophy Points: 280
    chadema inajiendesha kwa kodi za wananchi? nahisi sielewi maana ya kodi...
    <br />
    <br />
     
  10. M

    MAKAKI Senior Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Bonta
    2. Roma
    3. Mgosi
    4.
     
  11. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    5.Izzol b
    6.Kala jeremaya
    7.G solo
    8.Sugu
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    natafakari
     
  13. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,346
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Nani huyu uuu uncle mmmjo..b
     
  14. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Toto tundu anafaa pia
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    1.Roma
    2.Jo makini
     
  16. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #16
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Roma Mkatoliki...
    Kala Pina...
    Mrisho Mpoto...
    Bonta...
    Dani Msimamo...
    Kala Jeremaya...
    Izzo bizness...
    Mkoloni...
    Sugu...
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    YEP KWELI KIJANA ANAFAA PIA MRISHO MPOTO AFUATE
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wanafa ila hivyo vitisho watakavyopata kutoka ccm vitawapoteza si unawajua hawapendi mtu mkweli?
     
  19. M

    MAKAKI Senior Member

    #19
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    PINA YUKO CUF!
     
  20. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mjomba kafika ikulu ujumbe wetu hakufikisha kabakia kimya tu haaminiki tena
     
Loading...