Wimbo gani unaupenda zaidi?

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,464
Points
2,000

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,464 2,000
Wana Jf
najua kuna wimbo unaupenda kuusikiliza kila siku iwe ofisini, kwenye gari lako au nyumban kwako!
Mimi binafsi "africa unite" wa bob marley.
Unapenda up?
 

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,320
Points
2,000

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,320 2,000
Dah! Ninapenda nyingi sana ila huwa nazisikiliza kukingana na mazingira,nyakati, ninapo kuwa mbali na familia yangu napenda sana kupiga song la craing devid "im waking away"
 

Ms Judith

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
2,567
Points
1,225

Ms Judith

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
2,567 1,225
mimi kwa wiki mbili/tatu sasa nimekuwa nikisikiliza wimbo ilioimbwa mara mbili kwa lugha mbili tofauti za kinyarwanda na kiswahili, wa KWETU PAZURI au IWACU HEZA za ambasadors of christ mfululizo bila kubadilisha wala kuchoka!

Glory to God!
 

Forum statistics

Threads 1,367,139
Members 521,666
Posts 33,388,664
Top