Wilson Mukama awa katibu Mkuu mpya CCM na CC Mpya

Wilson Mukama awa katibu Mkuu mpya CCM na CC Mpya

Wewe ndiyo kweli pamoja na kumtenda tinga tinga wewe mapenzi yako pale pale du nakueshimu mzee. Kweli wewe unampenda sana na akija NYC sijui utampeleka wapi mzee!

- Kumbe hukujua alikuwa hapa juzi juzi sana ha! ha! ha! unaona! ha! ha! ha!, wala sio muda mrefu. Vipi tunaweza kujadili taifa again, maana this is waste of my time na wengine pia!


William @ New York City, USA.
 
Mambo bado sana.
Kuyumba kwa CCM kunatokana na kushindwa kupeform katika serikali inayoiongoza. Kwenye chama mtatoana macho tunaangalia matokeo serikalini. Elimu vipi (quality!), afya ndio kumekaa vipi (kuponea kikombe!), bei ya bidhaa muhimu [food/chakula, shelter/majenzi {cement, nondo, bati}, umeme, etc], utawala bora, demokrasia ya kweli na kufuata sheria. Vitu vyote hivi vinasimamiwa na serikali iliyopo madarakani kwa sasa hadi 2015 ni CCM. Failure to address this issues, chama kitaishia kutoana kafara huko NEC, Sekretarieti na hata CC bila ya huo mvuto unaotafutwa kwa udi na uvumba kupatina.
This are the things we citizens we are concerned about, Chama is nothing to us.
 
UPDATE:

Chiligati ameongelea viongozi wanaotajwa twajwa akasema "Kagoda, Dowans etc, hata kama chama ushahidi hauna, lakini jamii ina hisia hizo, tumewaambia wao wenyewe wapime na wachukue hatua za kuwajibika kwa kujiuzuru kwenye NEC, la pili wasipo tekeleza haya chama chenyewe kitawawajibisha, RUSHWA NI ADUI WA HAKI SITAPOKEA WALA KUTOA RUSHWA, hatuhitaji ushahidi "..jamii ikikuhukumu basi lazima ujiwajibishe !

Chama kuwawajibisha si sawa na dola kuwachukulia hatua!
 

- Kumbe hukujua alikuwa hapa juzi juzi sana ha! ha! ha! unaona! ha! ha! ha!, wala sio muda mrefu. Vipi tunaweza kujadili taifa again, maana this is waste of my time na wengine pia!


William @ New York City, USA.

Wewe unataifa kweli sidhani. wewe kwako utaifa ni kikundi cha watu wachache wasio na idea yoyote ambao wamejikuta by chance wako kwenye madaraka na wanayang'ang'ania kwa nguvu yoyote ile. Kwangu mimi huu sio utaifa ila ni ufashisti kwa hiyo siwezi jadiriana na wewe hata kidogo
 
UPDATE:

Chiligati ameongelea viongozi wanaotajwa twajwa akasema "Kagoda, Dowans etc, hata kama chama ushahidi hauna, lakini jamii ina hisia hizo, tumewaambia wao wenyewe wapime na wachukue hatua za kuwajibika kwa kujiuzuru kwenye NEC, la pili wasipo tekeleza haya chama chenyewe kitawawajibisha, RUSHWA NI ADUI WA HAKI SITAPOKEA WALA KUTOA RUSHWA, hatuhitaji ushahidi "..jamii ikikuhukumu basi lazima ujiwajibishe !

Hatutaki blah blah, na mimi siwezi kuamini haya maneno hadi tuone matendo, huyu ni mbuzi ndani ya gunia
 
Viongozi wasio na maadili wamepewa option mbili
1) wajiwajibishe, wakichelewa
2) chama kitawawajibisha


Source : Kikwete TBC1

UPDATE:

Chiligati ameongelea viongozi wanaotajwa twajwa akasema "Kagoda, Dowans etc, hata kama chama ushahidi hauna, lakini jamii ina hisia hizo, tumewaambia wao wenyewe wapime na wachukue hatua za kuwajibika kwa kujiuzuru kwenye NEC, la pili wasipo tekeleza haya chama chenyewe kitawawajibisha, RUSHWA NI ADUI WA HAKI SITAPOKEA WALA KUTOA RUSHWA, hatuhitaji ushahidi "..jamii ikikuhukumu basi lazima ujiwajibishe !


kama nawaelewa vizuri wakina JK na Chiligati, hapa wanataka "mafisadi" wajitoe NEC tu! kwanini wasiwatoe CCM , wawanyime uanachama, hapo ndipo tutawaona wako makini, sio kuwatoa NEC alafu mtu bado ana run show!
 
Du kalushia taulo ilikuwa bado kidogo aende chini maana nilikuwa namleta kwenye kamba
 
Wewe unataifa kweli sidhani. wewe kwako utaifa ni kikundi cha watu wachache wasio na idea yoyote ambao wamejikuta by chance wako kwenye madaraka na wanayang'ang'ania kwa nguvu yoyote ile. Kwangu mimi huu sio utaifa ila ni ufashisti kwa hiyo siwezi jadiriana na wewe hata kidogo

- Duh! kweli wewe ni Genius wa JF!

William @ NYC, USA.
 
Kumbe "mafisadi" ni watatu tu? Na kumbe "adhabu" yao ni kutolewa tu? Ama kweli......

Off course "mafisadi" sio watatu tu! But who should be blamed for cheapening the war on corruption? Ni Chadema na kundi la CCM la "Wapiganaji" ambao wametumia muda mwingi kujenga nadharia hawa watu watatu tu ndio tatizo la kila kitu! Mzee Mengi akaongezea mafisadi papa kwenye mdundo huu. Leo hii hawa watu watatu ambao mpaka jana wengi wenu mlikuwa mnang'aka waondolewe, sasa wametolewa kwenye CC mnageuza kibao! Huo ni unafiki tu, hakuna kingine. Mmegundua hoja yenu ya ufisadi imesinyaa. Kubalini tu kwamba jambo zuri limefanyika halafu tusonge mbele jamani!

Haya mabadiliko ya sasa ya CCM yanatoa nafasi mpya ya kupambana na ufisadi na rushwa kwa ujumla wake, kitaifa bila ya kujali chama wala itikadi, na bila ya kuwa ni vita dhidi ya watu wachache tuliyokuwa tunachezeshwa saa zote na Chadema, Sitta na Mwakyembe.
 
kama nawaelewa vizuri wakina JK na Chiligati, hapa wanataka "mafisadi" wajitoe NEC tu! kwanini wasiwatoe CCM , wawanyime uanachama, hapo ndipo tutawaona wako makini, sio kuwatoa NEC alafu mtu bado ana run show!

Hapo pagumu, ndo kutokuaminika kwa JK kunapodhihirishwa
 
Back
Top Bottom