William Shao nimemkubali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William Shao nimemkubali

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Sep 14, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Jana kupitia channel 10 kwenye kipindi cha tutafika? mwandishi william Shao alikuwepo akichambua kitabu chake hicho,mwandishi kweli ana point za kutosha niliona mpaka Dr Lwaitama alikuwa kimya akisikiliza point zake.
     
  2. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Unamkubali kasemaje?
    Eleza hoja ieleweke si wote tuliangalia channel 10.
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wengine hatukutazama, tupe japo kwa ufupi.
     
  4. W

    Weapon Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamaa ana uelewa mkubwa sana kuhusu hayo mambo. je kitabu chake kipo mitaani?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Ni nani huyo William Shao??
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 4,057
    Likes Received: 11,949
    Trophy Points: 280
    Kuna kazi za mwandishi mmarekani anaitwa Moore, tizama Truth Hollywood Speak Out ya 2011, ukishamaliza kuzisoma na kutizama then njoo na anachokiongea bwana Shao, hata hivyo ni mwandishi mzuri
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    mkuu habari umeileta kwa danadana.................hebu tupe full mkanda
     
  8. w

    wakuwaza JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 308
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mimi nimesoma hicho kitabu, na nimekuwa nikisoma hata makala zake alizokuwa akiliandikia gazeti la Rai. Kwa kweli hoja alizotoa katika kitabu hicho ni nzito, tena nzito sana. Pia hicho kipindi cha Channel Ten nilikiangalia, nikatamani kitudiwe. Hata Makwaia aliyekuwa akimhoji Shao alipigwa na bumbuwazi kwa data alizokuwa akimwaga, na yule daktari wa UDSM Doctor Lwaitama naye alikaa kimya akimsikiliza. Pembeni yake alikuweko mwandishi wa siku nyingi anayeitwa Tagalile. Aliyoyasema katika Channel ten mbona madogo? Uianza kusoma kitabu hicho hutakiweka chini. Hata mimi namkubali, tena namkubali sana.
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni mwandishi wa DarLeo, kampuni ya Business Times
     
  10. w

    wakuwaza JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 308
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nilisikia aliacha uhariri DARLEO na sasa gazeti hilolimekufa. Nilisikia Business Times nayo iko matatano. wafanyakazi wake hawajalipwa kwa miezi mitano mfululizo, na wengine wanakimbia. Anayejua zaidi atujushe.
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,640
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    labda utaje kampuni ya Business Times. Ukitaja dar leo..ah.. Magazeti ya jioni hayalipi. Abdiel M. aliona mapema akafunga Alasiri
     
  12. M

    MR UNINFORMED JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2017
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 666
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 80
    Wapi william shao nguli wa uandishi wa vitabu tata!? Nahitaji kazi zake!
     
  13. Victor wa happy

    Victor wa happy JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2017
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 7,278
    Likes Received: 4,001
    Trophy Points: 280
    Watanzania ndio kawaida yetu

    Kuibua hoja ambayo ilishaibuliwa

    This is Lack of bright people
     
  14. w

    wakuwaza JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2017
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 308
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ameshaibua vitabu vingine? Nimeshasoma vitabu vyake viwili lakini sijui kama ameshaandika vingine. Very interesting.
     
  15. M

    MR UNINFORMED JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2017
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 666
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 80
    Sina hakika....mie pia najaribu kufuatilia.
     
  16. Jmujun

    Jmujun JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2017
    Joined: Feb 12, 2015
    Messages: 934
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 80
    Kwahiyo jamaa bado anaishi, sasa si aseme Kama yu hai dunia nzima tujue USA waongo
     
  17. Jmujun

    Jmujun JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2017
    Joined: Feb 12, 2015
    Messages: 934
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 80
    Kwahiyo jamaa bado anaishi, sasa si aseme Kama yu hai dunia nzima tujue USA waongo
     
  18. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2017
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,487
    Likes Received: 3,570
    Trophy Points: 280
    Kabisa mkuu kachukua hoja zilizo shaibuliwa muda kazitoa kwenye kingereza kaziandika kwa kiswahili, basi watanzania wamemuona ni mtu bright na makini sana.
    Any way akili ni nywele ukitaka kula na kipofu usimshike mikono..
     
  19. w

    wakuwaza JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2017
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 308
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ulishasoma kitabu hicho? Kama umekisoma sawa, lakini kama hujakisoma umejuaje hoja alizotoa zimeshaibuliwa na wengine? Au ni ule wivu wa maendeleo ya wengine?????
     
  20. BabM

    BabM JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2017
    Joined: Sep 3, 2014
    Messages: 913
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 80
    Zamani alikuwa akaiandika kuhusu fremason kwenye rai ghafla akapotea ikabidini mpigie ili kujua muendelezo wa makala akanambia wenye gazeti wamegoma asiendelee. Akahamia gazeti la tazama. yuko vizuri. Anajitahidi kutufanya tufikirie tusiamini kila kitu toka kwa mokoloni
     
Loading...