Wilaya ya Bariadi hakuna hata Division 2 moja wilaya nzima

Wilaya ya Bariadi hakuna hata Division 2 moja wilaya nzima

Kakende

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2012
Posts
2,741
Reaction score
1,233
Wadau mimi niliwahi kusomea Bariadi, sasa Simiyu, wakati ule tulikuwa tunafaulu kwa wingi. Nimefanya utafiti katika matokeo ya sasa kidato cha 4, Wilaya nzima kwa upande wa shule za serikali matokeo ya form four sijaona hata kijana mmoja aliepata div one,two. Nimeona div three moja tu. Haya ni majonzi makubwa kwa nchi yetu hasa wakati huu kwenye dunia iliyoelimika, dunia yenye wajanja. Sijui kizazi chetu kitajikwamua kivipi. CCM tumewapa nchi lakini haya yanayotokea hatuwaelewi
 
Wadau mimi niliwahi kusomea Bariadi, sasa Simiyu, wakati ule tulikuwa tunafaulu kwa wingi. Nimefanya utafiti katika matokeo ya sasa kidato cha 4, Wilaya nzima kwa upande wa shule za serikali matokeo ya form four sijaona hata kijana mmoja aliepata div one,two. Nimeona div three moja tu. Haya ni majonzi makubwa kwa nchi yetu hasa wakati huu kwenye dunia iliyoelimika, dunia yenye wajanja. Sijui kizazi chetu kitajikwamua kivipi. CCM tumewapa nchi lakini haya yanayotokea hatuwaelewi
Wamejikita kwenye serikali mbili tu, hili hawalioni labda wanalifurahia.
 
Kyela tunamshukuru Mungu mwaka huu tumepata DIV ONE 6!

Mwaka 1999 wakati tunamaliza FORM 4 nakumbuka Kyela tulikuwa na DIV one zaidi ya 70!CCM tunawashukuru sana
 
Kyela tunamshukuru Mungu mwaka huu tumepata DIV ONE 6!

Mwaka 1999 wakati tunamaliza FORM 4 nakumbuka Kyela tulikuwa na DIV one zaidi ya 70!CCM tunawashukuru sana

YAANI HOME kyela NDIYO TUMEPOROMOKA NAMNA HII ?
 
Wadau mimi niliwahi kusomea Bariadi, sasa Simiyu, wakati ule tulikuwa tunafaulu kwa wingi. Nimefanya utafiti katika matokeo ya sasa kidato cha 4, Wilaya nzima kwa upande wa shule za serikali matokeo ya form four sijaona hata kijana mmoja aliepata div one,two. Nimeona div three moja tu. Haya ni majonzi makubwa kwa nchi yetu hasa wakati huu kwenye dunia iliyoelimika, dunia yenye wajanja. Sijui kizazi chetu kitajikwamua kivipi. CCM tumewapa nchi lakini haya yanayotokea hatuwaelewi

Mfano shule ndogo tu,inakuaje shule ya wastani tu kama kibosho girls kuna division one 45 ,l
 
kiongozi , hiyo inaitwa BIG RESULTS NOW .

Baadhi yake hizi hapa:

[h=3]S0897 KILIMANJARO MAHADIL ISLAMIYYA SEM.: DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 1 DIV-IV = 15 DIV-0 = 18
[/h][h=3]S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL: DIV-I = 12 DIV-II = 31 DIV-III = 39 DIV-IV = 20 DIV-0 = 0

[/h][h=3]S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY: DIV-I = 16 DIV-II = 36 DIV-III = 21 DIV-IV = 1 DIV-0 = 0
[/h][h=3]S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY: DIV-I = 0 DIV-II = 2 DIV-III = 11 DIV-IV = 59 DIV-0 = 40
[/h][h=3]S0321 KINONDONI SECONDARY SCHOOL: DIV-I = 0 DIV-II = 1 DIV-III = 9 DIV-IV = 66 DIV-0 = 32

[/h][h=3]S0844 THAQALAIN ISLAMIC SEMINARY: DIV-I = 0 DIV-II = 1 DIV-III = 8 DIV-IV = 47 DIV-0 = 16
[/h][h=3]S0340 POPATLAL SECONDARY SCHOOL: DIV-I = 1 DIV-II = 8 DIV-III = 12 DIV-IV = 38 DIV-0 = 25

[/h][h=3]S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY: DIV-I = 11 DIV-II = 56 DIV-III = 71 DIV-IV = 3 DIV-0 = 0

[/h][h=3]S0251 AT-TAAUN ISLAMIC GIRLS SEMINARY: DIV-I = 0 DIV-II = 1 DIV-III = 3 DIV-IV = 36 DIV-0 = 15

[/h][h=3]S0582 UNUNIO ISLAMIC HIGH SCHOOL: DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 15 DIV-IV = 20 DIV-0 = 0

[/h][h=3]S4601 ST. FRANCIS OF ASSISI GIRLS' SECONDARY SCHOOL: DIV-I = 12 DIV-II = 44 DIV-III = 17 DIV-IV = 1 DIV-0 = 0

[/h][h=3]S0239 ST. FRANCIS GIRLS SECONDARY SCHOOL: DIV-I = 81 DIV-II = 8 DIV-III = 1 DIV-IV = 0 DIV-0 = 0
[/h]
 
Wadau mimi niliwahi kusomea Bariadi, sasa Simiyu, wakati ule tulikuwa tunafaulu kwa wingi. Nimefanya utafiti katika matokeo ya sasa kidato cha 4, Wilaya nzima kwa upande wa shule za serikali matokeo ya form four sijaona hata kijana mmoja aliepata div one,two. Nimeona div three moja tu. Haya ni majonzi makubwa kwa nchi yetu hasa wakati huu kwenye dunia iliyoelimika, dunia yenye wajanja. Sijui kizazi chetu kitajikwamua kivipi. CCM tumewapa nchi lakini haya yanayotokea hatuwaelewi

Tuko busy tunatafura Mwenyekiti wa kudumu wa Bunge la katiba!! Acha uchokozi bana!!!
 
Tuko busy tunatafura Mwenyekiti wa kudumu wa Bunge la katiba!! Acha uchokozi bana!!!
Mtoa taarifa nahisi halikuwa kusudio lako kudanganya umma.Sasa hivi vitu vipo kiganjani,ingia website ya NECTA uone.No statistics no right to analyse.
 
Seriousness kwenye elimu imekwisha kwani hata haya madaraja ni ya kubebwa. Tutafika kweli ??
 
Wadau mimi niliwahi kusomea Bariadi, sasa Simiyu, wakati ule tulikuwa tunafaulu kwa wingi. Nimefanya utafiti katika matokeo ya sasa kidato cha 4, Wilaya nzima kwa upande wa shule za serikali matokeo ya form four sijaona hata kijana mmoja aliepata div one,two. Nimeona div three moja tu. Haya ni majonzi makubwa kwa nchi yetu hasa wakati huu kwenye dunia iliyoelimika, dunia yenye wajanja. Sijui kizazi chetu kitajikwamua kivipi. CCM tumewapa nchi lakini haya yanayotokea hatuwaelewi
Acha uongo bwana mdogo KAKENDE.Do research before you open your dirty thinking!
 
Wadau mimi niliwahi kusomea Bariadi, sasa Simiyu, wakati ule tulikuwa tunafaulu kwa wingi. Nimefanya utafiti katika matokeo ya sasa kidato cha 4, Wilaya nzima kwa upande wa shule za serikali matokeo ya form four sijaona hata kijana mmoja aliepata div one,two. Nimeona div three moja tu. Haya ni majonzi makubwa kwa nchi yetu hasa wakati huu kwenye dunia iliyoelimika, dunia yenye wajanja. Sijui kizazi chetu kitajikwamua kivipi. CCM tumewapa nchi lakini haya yanayotokea hatuwaelewi
Watakuwa wametingwa na serikali mbili
 
Pamoja BRN, sasa vinginevyo Wialya nzima wangekuwa Division IV na Zero O

Wadau mimi niliwahi kusomea Bariadi, sasa Simiyu, wakati ule tulikuwa tunafaulu kwa wingi. Nimefanya utafiti katika matokeo ya sasa kidato cha 4, Wilaya nzima kwa upande wa shule za serikali matokeo ya form four sijaona hata kijana mmoja aliepata div one,two. Nimeona div three moja tu. Haya ni majonzi makubwa kwa nchi yetu hasa wakati huu kwenye dunia iliyoelimika, dunia yenye wajanja. Sijui kizazi chetu kitajikwamua kivipi. CCM tumewapa nchi lakini haya yanayotokea hatuwaelewi
 
Acha uongo bwana mdogo KAKENDE.Do research before you open your dirty thinking!

Mkuu tunaomba utupe ushahidi hapa wa kupinga hoja. tutajie ni shule gani ktk wilaya hiyo yenye Div. 1/2. otherwise ww ndio unyamaze
 
Baadhi yake hizi hapa:

S0897 KILIMANJARO MAHADIL ISLAMIYYA SEM.: DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 1 DIV-IV = 15 DIV-0 = 18


S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL: DIV-I = 12 DIV-II = 31 DIV-III = 39 DIV-IV = 20 DIV-0 = 0



S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY: DIV-I = 16 DIV-II = 36 DIV-III = 21 DIV-IV = 1 DIV-0 = 0


S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY: DIV-I = 0 DIV-II = 2 DIV-III = 11 DIV-IV = 59 DIV-0 = 40


S0321 KINONDONI SECONDARY SCHOOL: DIV-I = 0 DIV-II = 1 DIV-III = 9 DIV-IV = 66 DIV-0 = 32



S0844 THAQALAIN ISLAMIC SEMINARY: DIV-I = 0 DIV-II = 1 DIV-III = 8 DIV-IV = 47 DIV-0 = 16


S0340 POPATLAL SECONDARY SCHOOL: DIV-I = 1 DIV-II = 8 DIV-III = 12 DIV-IV = 38 DIV-0 = 25



S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY: DIV-I = 11 DIV-II = 56 DIV-III = 71 DIV-IV = 3 DIV-0 = 0



S0251 AT-TAAUN ISLAMIC GIRLS SEMINARY: DIV-I = 0 DIV-II = 1 DIV-III = 3 DIV-IV = 36 DIV-0 = 15



S0582 UNUNIO ISLAMIC HIGH SCHOOL: DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 15 DIV-IV = 20 DIV-0 = 0



S4601 ST. FRANCIS OF ASSISI GIRLS' SECONDARY SCHOOL: DIV-I = 12 DIV-II = 44 DIV-III = 17 DIV-IV = 1 DIV-0 = 0



S0239 ST. FRANCIS GIRLS SECONDARY SCHOOL: DIV-I = 81 DIV-II = 8 DIV-III = 1 DIV-IV = 0 DIV-0 = 0

Dudus huu ni uchokozi sasa!!

Mbona mleta mada alikuwa anazungumzia wilaya ya Bariadi?
 
Wadau mimi niliwahi kusomea Bariadi, sasa Simiyu, wakati ule tulikuwa tunafaulu kwa wingi. Nimefanya utafiti katika matokeo ya sasa kidato cha 4, Wilaya nzima kwa upande wa shule za serikali matokeo ya form four sijaona hata kijana mmoja aliepata div one,two. Nimeona div three moja tu. Haya ni majonzi makubwa kwa nchi yetu hasa wakati huu kwenye dunia iliyoelimika, dunia yenye wajanja. Sijui kizazi chetu kitajikwamua kivipi. CCM tumewapa nchi lakini haya yanayotokea hatuwaelewi

Huu ulikuwa mtihani wa wilaya?
 
Baadhi yake hizi hapa:

[h=3]S0897 KILIMANJARO MAHADIL ISLAMIYYA SEM.: DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 1 DIV-IV = 15 DIV-0 = 18
[/h][h=3]S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL: DIV-I = 12 DIV-II = 31 DIV-III = 39 DIV-IV = 20 DIV-0 = 0

[/h][h=3]S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY: DIV-I = 16 DIV-II = 36 DIV-III = 21 DIV-IV = 1 DIV-0 = 0
[/h][h=3]S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY: DIV-I = 0 DIV-II = 2 DIV-III = 11 DIV-IV = 59 DIV-0 = 40
[/h][h=3]S0321 KINONDONI SECONDARY SCHOOL: DIV-I = 0 DIV-II = 1 DIV-III = 9 DIV-IV = 66 DIV-0 = 32

[/h][h=3]S0844 THAQALAIN ISLAMIC SEMINARY: DIV-I = 0 DIV-II = 1 DIV-III = 8 DIV-IV = 47 DIV-0 = 16
[/h][h=3]S0340 POPATLAL SECONDARY SCHOOL: DIV-I = 1 DIV-II = 8 DIV-III = 12 DIV-IV = 38 DIV-0 = 25

[/h][h=3]S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY: DIV-I = 11 DIV-II = 56 DIV-III = 71 DIV-IV = 3 DIV-0 = 0

[/h][h=3]S0251 AT-TAAUN ISLAMIC GIRLS SEMINARY: DIV-I = 0 DIV-II = 1 DIV-III = 3 DIV-IV = 36 DIV-0 = 15

[/h][h=3]S0582 UNUNIO ISLAMIC HIGH SCHOOL: DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 15 DIV-IV = 20 DIV-0 = 0

[/h][h=3]S4601 ST. FRANCIS OF ASSISI GIRLS' SECONDARY SCHOOL: DIV-I = 12 DIV-II = 44 DIV-III = 17 DIV-IV = 1 DIV-0 = 0

[/h][h=3]S0239 ST. FRANCIS GIRLS SECONDARY SCHOOL: DIV-I = 81 DIV-II = 8 DIV-III = 1 DIV-IV = 0 DIV-0 = 0
[/h]


ndugu kuwa makini sana na post zako maana naona kma hujitakii mema.
 
Kyela tunamshukuru Mungu mwaka huu tumepata DIV ONE 6!

Mwaka 1999 wakati tunamaliza FORM 4 nakumbuka Kyela tulikuwa na DIV one zaidi ya 70!CCM tunawashukuru sana

Mimi sina hakika kama ktk wilaya yangu ya Bkb vijijini imefikisha hata division one 6 ktk shule za umma kwa maana kata na serikali!
 
Wadau mimi niliwahi kusomea Bariadi, sasa Simiyu, wakati ule tulikuwa tunafaulu kwa wingi. Nimefanya utafiti katika matokeo ya sasa kidato cha 4, Wilaya nzima kwa upande wa shule za serikali matokeo ya form four sijaona hata kijana mmoja aliepata div one,two. Nimeona div three moja tu. Haya ni majonzi makubwa kwa nchi yetu hasa wakati huu kwenye dunia iliyoelimika, dunia yenye wajanja. Sijui kizazi chetu kitajikwamua kivipi. CCM tumewapa nchi lakini haya yanayotokea hatuwaelewi

utaambiwa umeanza ukanda
 
Back
Top Bottom