Wilaya ya Bariadi hakuna hata Division 2 moja wilaya nzima

Wilaya ya Bariadi hakuna hata Division 2 moja wilaya nzima

Wadau mimi niliwahi kusomea Bariadi, sasa Simiyu, wakati ule tulikuwa tunafaulu kwa wingi. Nimefanya utafiti katika matokeo ya sasa kidato cha 4, Wilaya nzima kwa upande wa shule za serikali matokeo ya form four sijaona hata kijana mmoja aliepata div one,two. Nimeona div three moja tu. Haya ni majonzi makubwa kwa nchi yetu hasa wakati huu kwenye dunia iliyoelimika, dunia yenye wajanja. Sijui kizazi chetu kitajikwamua kivipi. CCM tumewapa nchi lakini haya yanayotokea hatuwaelewi[/QUOTEwabunge wao waige mfano wa nimrod mkono cooperate social responsibility wajenge shule bora kwenye majimbo yao. sio kuhonga t-shirt
 
Mtoa mada acha uchuro Dutwa Biashara, kidinda na Bariadi day zote zinayo Div 2 unasemea Bariadi ipi? Labda Gamboshi
 
Sio kweli ndugu hujafanya utafiti wa kutosha na kama umefanya basi umeishia kwenye shule moja tena uliyosoma wewe, mimi nimeshawahi kufundisha Bariadi tena kwenye shule moja ya kata kijiji kiitwacho Budalabujiga angalia matokeo yao kuna division two 3 na division three 7, sasa wewe hizo data umetoa wapi?
 
YAANI HOME kyela NDIYO TUMEPOROMOKA NAMNA HII ?

Yaaap lkn tuna MBUNGE wenyewe huwa tunamuita JEMBE
He doesnt care kama tumefaulu au la,yy yupo bize kuwapa Dar es salaam usafiri bora wa reli!
 
Wadau mimi niliwahi kusomea Bariadi, sasa Simiyu, wakati ule tulikuwa tunafaulu kwa wingi. Nimefanya utafiti katika matokeo ya sasa kidato cha 4, Wilaya nzima kwa upande wa shule za serikali matokeo ya form four sijaona hata kijana mmoja aliepata div one,two. Nimeona div three moja tu. Haya ni majonzi makubwa kwa nchi yetu hasa wakati huu kwenye dunia iliyoelimika, dunia yenye wajanja. Sijui kizazi chetu kitajikwamua kivipi. CCM tumewapa nchi lakini haya yanayotokea hatuwaelewi

inakuwaje tena wakati huko bariadi ndiko waliko mashabiki wengi wa ccm?
 
Mtoa mada acha uchuro Dutwa Biashara, kidinda na Bariadi day zote zinayo Div 2 unasemea Bariadi ipi? Labda Gamboshi

kwa mtazamo wako hayo matokeo ni BRN au magumashi? Na safari hii nasikia watahonga t-shirt mbilimbili na kofia nnenne na madebe ya pombe na watapita tuu chezea mafisadi wewe
 
Wadau mimi niliwahi kusomea Bariadi, sasa Simiyu, wakati ule tulikuwa tunafaulu kwa wingi. Nimefanya utafiti katika matokeo ya sasa kidato cha 4, Wilaya nzima kwa upande wa shule za serikali matokeo ya form four sijaona hata kijana mmoja aliepata div one,two. Nimeona div three moja tu. Haya ni majonzi makubwa kwa nchi yetu hasa wakati huu kwenye dunia iliyoelimika, dunia yenye wajanja. Sijui kizazi chetu kitajikwamua kivipi. CCM tumewapa nchi lakini haya yanayotokea hatuwaelewi
wakazi wengi ni wa imani gani?
 
Wadau mimi niliwahi kusomea Bariadi, sasa Simiyu, wakati ule tulikuwa tunafaulu kwa wingi. Nimefanya utafiti katika matokeo ya sasa kidato cha 4, Wilaya nzima kwa upande wa shule za serikali matokeo ya form four sijaona hata kijana mmoja aliepata div one,two. Nimeona div three moja tu. Haya ni majonzi makubwa kwa nchi yetu hasa wakati huu kwenye dunia iliyoelimika, dunia yenye wajanja. Sijui kizazi chetu kitajikwamua kivipi. CCM tumewapa nchi lakini haya yanayotokea hatuwaelewi
Nadhani Mleta Mada Hujitambui Kwa Kutuletea Uongo. Bariadi Division One Na Two Zipo Kibao Tu. Nakupa Mfano Wa Shule Ambayo Tunasema Haikufanya Vizuri.
IBULYU SEC: DIV I=0, DIV II=3, DIV III=3, DIV IV=12, DIV 0=7
Tuambie Hizo Two Na Three Ambazo Hujaziona! Acha Kuvurugwa Kijana
 
mtoa mada acha uchuro dutwa biashara, kidinda na bariadi day zote zinayo div 2 unasemea bariadi ipi? Labda gamboshi

[h=2]national examinations council of tanzania[/h] [h=1] csee 2013 examination results
[/h] [h=3]p0712 bariadi secondary school centre
[/h][h=3]div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 0 div-iv = 52 div-0 = 14[/h]
 
Mbunge wa bariadi mh Vijicenti ameweka mahela yake ulaya. pesa hizo zinaendeleza wazungu kielimu na kijamii kwake kunadidimia. Talk about common sense and the guy is an alumni of Havard. Elimu haijamkomboa Vijisenti
 
Mtoa taarifa nahisi halikuwa kusudio lako kudanganya umma.Sasa hivi vitu vipo kiganjani,ingia website ya NECTA uone.No statistics no right to analyse.

Do I know you? Surely you must have confused me with someone else...
 
Back
Top Bottom