Wikileaks' release on Tanzania Tanzania; August 2011 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wikileaks' release on Tanzania Tanzania; August 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Profesy, Aug 25, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Profesy

    Profesy Verified User

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Cable Viewer

    Fuata link hiyo hapo juu

    ================
    Inayoshtua ni hii:

    Lakini Ikulu imetoa ufafanuzi huu: https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/169835-tanzania-denies-president-bribe-claims-in-u-s-cable.html
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,753
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Mi nimeshindwa hata kusoma maana vichwa vya habari vimenizingua
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona sioni kitu, au hii cm yangu imeanza kigeugeu!
     
  4. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 886
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    I am going through each and every line with a "professorial eye"... for my country. I urge every member to do the same.
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Haya bwana...Tz yetu hiyo..!!

     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Naona haka kaNokia ninayoi2mia imekuwa na kizunguzungu ngoja kesho nivamie ktk mtandao mkubwa maana cjaona ki2 hapa
     
  7. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu ngoja tupitie polepole maana ni dose kubwa
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    hata haka ka kwangu, naona kamechanyikiwa.
     
  9. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    dah mi sielewi niende wapi nipo kwenye mobweb
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nini cha ajabu katika hayo? Huwa mnakosa vya kubandika?
     
  12. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli ww Zomba...
     
  13. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    whats new kwa Govt ya TZ?
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .

    Source: Hapa
     
  15. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 879
    Trophy Points: 280
    President jk,needs to be removex from the office
     
  16. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Cha ajabu ni kuwa sasa mnaanza kuumbuka kwani ukweli unakuwa hadharani. Uchaguzi wa mwaka 2005 ni kambi ya JK iliyofanya uharamia wa kumchafua Dr SAS. Sijui mtajificha wapi kama jamaa anavyozungumza hapa:-

     
  17. Companero

    Companero Platinum Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,427
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    da, uranium!
     
  18. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 886
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Jamaa waliishamstukia kwamba ni mzee wa kuchekacheka toka mwanzo, hii ni siku 120 toka achukue madaraka.
     
  19. Companero

    Companero Platinum Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,427
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Hii imenisikitisha sana hasa mwisho wake, kweli sisi ni kama wizara yao tu: Cable Viewer
     
  20. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 886
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    This is shocking !!! Nafikiri sasa hivi ni asilimia 10 kama sikosei kwa data za East African la last week. I can be corrected.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...