WIFE kaichukua mateka simu yangu


Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Leo nimesahau simu nyumbani.
Kwa kuwa kazi zangu haziniruhusu kutoka nimeshindwa kuifuata hivyo nimeona bora nimpigie kwa landline kumjulisha kuwa aniletee.
Alichonijibu kuwa eti, ni kwamba simu sio muhimu kwangu hivyo basi hawezi kuileta.
Yote hayo kayafanya sijui ni kwa sababu gani, hakika kanisababishia usumbufu usio na kifani
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,310
Likes
5,487
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,310 5,487 280
Asubiri suprises SMS kutoka kwa secretary wako a.k.a Nyumba ndogo.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,398
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,398 38,575 280
kazi unayo, umefuga majoka mfukoni unategemea nini? Muulize baba mwanaasha
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
Kama mkeo ni 'Wangu Mama keri'
Andika urithi tu, maana kabla asubuhihaijafika utakuwa ushatolewa utumbo kwa sms zitakazoingia
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
714
Likes
8
Points
35
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
714 8 35
Daahhh..pole sn aisee...ila nataka kukuuliza kitu leo asubuhi mliagana vizuri kweli..!!?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Hahaha. Tena ningekuwa mie ningekuambia sijaiona na mie ninetoka home na narudi late. Ili uriraksi nijionee senema, usiwashtue vichanchuda. Afu ukirudi jioni sigombani, nakucheka! Nakuachia homework ujiulize au na wife nae anafanya zaidi yangu?
 
R

Rukiko

Senior Member
Joined
May 5, 2009
Messages
197
Likes
13
Points
35
R

Rukiko

Senior Member
Joined May 5, 2009
197 13 35
umesema ni mkeo?si umwambie yeye, sisi tutajua anayafanya hayo kwa sababu gani kweli, hatuishi naye, hatumjui...
mpigie tena kwa hiyo landline muulizane, mumalizane huko
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Hahaha. Tena ningekuwa mie ningekuambia sijaiona na mie ninetoka home na narudi late. Ili uriraksi nijionee senema, usiwashtue vichanchuda. Afu ukirudi jioni sigombani, nakucheka! Nakuachia homework ujiulize au na wife nae anafanya zaidi yangu?
Hahahaha! Jamaa leo atakoma , vinginevyo kama ni msafi atapona.... Nani asiyependa kujionea senema la bure?


Mke mwenza msalimie shemeji Paw na wifi letu AshaDii.
 
Last edited by a moderator:
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
679
Likes
3
Points
0
Age
31
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2010
679 3 0
hahahaha she cant be serious kwann anajitakia magonjwa ya moyo?
ila mwambie kama anataka kukaa nayo baadae hautaki maswali sababu hautakua na majibu kama ameshakuambia simu haina umuhimu kwako hahahahahahah
 
C

CAY

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
500
Likes
2
Points
35
C

CAY

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
500 2 35
Kwani unafanya biashara kupitia simu hiyo?Au wewe ni loan officer utashindwa ku-chase kwa simu?Kama jibu ni hapana,hiyo simu haina umuhimu.Utaikuta ukirudi!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
Usihofu mkuu ukirudi utaikuta ila kama ni muhimu kwa kazi zako basi mkeo ni kilaza namba moja...
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
Afu wewee

Unatakiwa uende ukatese mateka kule gwantamo bay

Adhabu gani hiyo unamfanyia Paw?

Hahaha. Tena ningekuwa mie ningekuambia sijaiona na mie ninetoka home na narudi late. Ili uriraksi nijionee senema, usiwashtue vichanchuda. Afu ukirudi jioni sigombani, nakucheka! Nakuachia homework ujiulize au na wife nae anafanya zaidi yangu?
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,025
Likes
1,377
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,025 1,377 280
Leo nimesahau simu nyumbani.
Kwa kuwa kazi zangu haziniruhusu kutoka nimeshindwa kuifuata hivyo nimeona bora nimpigie kwa landline kumjulisha kuwa aniletee.
Alichonijibu kuwa eti, ni kwamba simu sio muhimu kwangu hivyo basi hawezi kuileta.
Yote hayo kayafanya sijui ni kwa sababu gani, hakika kanisababishia usumbufu usio na kifani
Leo wafa kama hujakariri zile namba za ..... ili uwaombe chonde wasipige!! Itakula kwako!! Yaani leo wife wako atakuwa tu karibu na simu yako!! Sasa unaona kihoro sasa kama mambo si shwari? Mimi hata nikisafiri naenda na line ambayo ina roaming tu na nyingine zinapokelewa kama kawa!!! Tusipende kuishi maisha ya utumwa.
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 4 0
Hiyo simu hatumii password

otherwise mapema sana angeenda kwenye kampuni ya simu anayotumia akai block mapema aseme ameibiwa
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
145
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 145 160
Nimejikuta nacheka sana maana najua jioni itakuwa mahesabu.Jiandae tu kukabiliana na utakayoyakuta mkuu.
 
P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,535
Likes
32
Points
145
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,535 32 145
Leo nimesahau simu nyumbani.
Kwa kuwa kazi zangu haziniruhusu kutoka nimeshindwa kuifuata hivyo nimeona bora nimpigie kwa landline kumjulisha kuwa aniletee.
Alichonijibu kuwa eti, ni kwamba simu sio muhimu kwangu hivyo basi hawezi kuileta.
Yote hayo kayafanya sijui ni kwa sababu gani, hakika kanisababishia usumbufu usio na kifani
:cheer2:..Mzee kama unatabia chafu na kusaliti my wife wako.....hapo kazi unayo.... lakini kama mambo nishwari unawasiwasi gani na my wife wako? siku nyingine ukisahau kodi hata bodaboda urudi kuifuata kama unaona ndani yake kuna msala.......lakini kama hakuna longolongo poa tu... lakini ni lazima ujue kwamba hiyo simu yako my wife wako lazima ......aipekenyue.... aichunguze...... abeep namba zinazo bepika n a zisizo bipika..... :target:
 
amu

amu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
10,836
Likes
7,769
Points
280
amu

amu

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
10,836 7,769 280
Hujiamini nini???we jitayarishe kununiwa ukirudi
 
Zorrander

Zorrander

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
435
Likes
4
Points
35
Zorrander

Zorrander

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
435 4 35
Leo nimesahau simu nyumbani.
Kwa kuwa kazi zangu haziniruhusu kutoka nimeshindwa kuifuata hivyo nimeona bora nimpigie kwa landline kumjulisha kuwa aniletee.
Alichonijibu kuwa eti, ni kwamba simu sio muhimu kwangu hivyo basi hawezi kuileta.
Yote hayo kayafanya sijui ni kwa sababu gani, hakika kanisababishia usumbufu usio na kifani

Kwa majibu hayo tu, nahisi tayari kuna tatizo, au mligombana asubuhi?
Ni kwa nini simu yako isiwe na umuhimu? toka lini amegundua hivyo?
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,832
Likes
6,641
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,832 6,641 280
kama mambo yako yapo valuvalu leo unalo
 

Forum statistics

Threads 1,236,839
Members 475,301
Posts 29,269,468