why wanawake wanashindwa kuonyesha hisia zao?

why wanawake wanashindwa kuonyesha hisia zao?

Baba mtata

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Posts
280
Reaction score
40
Habari wakuu!
Naomba kujua hasa wanawake wanisaidie katika hili kwanini inakua ngumu kuonyesha hisia zako kwa mtu unayempenda?mfano unakuta dada ametokea kumpenda mwanaume lakini ataishia kumwangalia tu kila akimuona anamwangalia tu je ujumbe utamfikia mlengwa?japo tamaduni zetu haziruhusu mwanamke kutongoza je hakuna njia mbadala za kumuonyesha hisia zako yule umpendaye?
Nawasilisha
 
Wanawake gani?

Kuna vyangudoa siku hizi hata haiba hawaijui.
 
Nikuoneshe uringe.....

na ndii hapo tunapobugi...yaani kila sex inataka ingie kwenye relationship ikiwa yeye ndio anatawala...just egos tuu...sasa ndio maana tunakuwa wapole wakati wakuwatongoza ila tukisha wagegeda tunasepa ili kurudisha heshima
 
Hahahaaaa! I dont want you to see me so cheap! Plus nikikutokea nitakuchunaje?

penda chuna weye...au waonea vifaranga...wanaume wa kweli watakugegeda wewe...kidume ukimchuna naye anakuchuna mapajani lol
 
.......hapana, tatizo ni lako weye mwanaume KUSHINDWA kumsoma mwanamke hisia anazokuonyesha.

😎
 
Habari wakuu!
Naomba kujua hasa wanawake wanisaidie katika hili kwanini inakua ngumu kuonyesha hisia zako kwa mtu unayempenda?mfano unakuta dada ametokea kumpenda mwanaume lakini ataishia kumwangalia tu kila akimuona anamwangalia tu je ujumbe utamfikia mlengwa?japo tamaduni zetu haziruhusu mwanamke kutongoza je hakuna njia mbadala za kumuonyesha hisia zako yule umpendaye?
Nawasilisha

hata kama ntashindwa tamka lakini hizo advertise ntakazompa huyo mwanaume mwenyewe atakua kashaisoma ramani, so futa hilo la kusema hua hatuonyeshi hisia zetu , verbal na inverbal zote ni communication, nyie wazuri wa maneno sie wazuri wa vitendo
 
Habari wakuu!
Naomba kujua hasa wanawake wanisaidie katika hili kwanini inakua ngumu kuonyesha hisia zako kwa mtu unayempenda?mfano unakuta dada ametokea kumpenda mwanaume lakini ataishia kumwangalia tu kila akimuona anamwangalia tu je ujumbe utamfikia mlengwa?japo tamaduni zetu haziruhusu mwanamke kutongoza je hakuna njia mbadala za kumuonyesha hisia zako yule umpendaye?
Nawasilisha

Wewe naweeeeeeeeeeeee! ulitaka hisia gani zaidi ya hiyo....Nijuavyo mwanamke ameumbwa na upendo+dharau hivyo akikuangalia mara 2,...3 na hisia zileeeeeeeeeeeee ujue huo ni upendo ila kama akikuangalia mara1 na kila mara mkitazamana anaonyesha kujutia kukutazama hapo sepa huna chako.
 
penda chuna weye...au waonea vifaranga...wanaume wa kweli watakugegeda wewe...kidume ukimchuna naye anakuchuna mapajani lol

Mkuu sidhani kama hilo ni tatizo kwake coz mwanamke yeyote anaechuna ni kwamba hajapenda kweli anatumia uanawake wake kujipatia kipato so kugegedwa siyo tatizo kwake bali tatizo ni hela
 
wanawake huwa wanaonesha hisia mkuu, na ni wanaume wachache sana mimi watu8 ndio tunajua.
kuna vijimambo flani vidogo vidogo huwa wanaonesha, the rest huwa wanatuachia to kill the game...
 
wanawake huwa wanaonesha hisia mkuu, na ni wanaume wachache sana mimi watu8 ndio tunajua.
kuna vijimambo flani vidogo vidogo huwa wanaonesha, the rest huwa wanatuachia to kill the game...

watu8 sio kweli coz hujazitambua za kwangu bado pamoja na jitihada zote hizo
 
lara 1, nimeomba kitambo sana unichune lkn unapotezea. PM hapo faster kabla sija shut down my computer. Surprise ya kwanza najenga nyumba ktk kiwanja chako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom