Who r better in personal Hygiene men vs women

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
2,805
Likes
9
Points
0

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
2,805 9 0
Lets discuss this!....Me personally as a woman nawapa cons wanaume...Men are better personal hygiene than women....Mfano right kwenye public bathrooms hizi....Jesus christ ukiingia kwenyebathrooms za wanawake unaweza hata kutapika and also when it comes to usafi wa mwili....wanawake wengine hata hawajui hata kama kuna pembe 19 za mwili unatakiwa lazima ujisugue .......a pia as a woman consider kuoga kwa maji ya baridi maana sisi wnawake tuna bacteria wengi sana ili kuwez akuwauwa hao bacteria inabidi uoge na maji ya baridi na pia kuingiza vidole huko chini na kujisafisha na siyo kujisafisha juu juu tuu ndiyo matokeo yake utakuta mwanamke mtu mzima anatoa harufu kali sana.....imagine alafu unalala kitanda kimoja na mwanaume!....Na pia kunywa maji sana at leats a gallon per day inasaidia kuondoa BO.....

Anyways hiyo mtazamo wangu kama kuna mwingine ana mtazamo tofauti kuwa wanaume are worse than wanawake atoe point zake hapa....

let us debate the following...
1)Women are cleaner than men. vs. Men have better personal hygiene habits.
2) Men are more intelligent than women. vs. Women are more intelligent.
3)Women are funnier than men. vs. Men are much better at telling jokes.
4)Men are more honest than women. vs. Women are more honest than men.
5)Women are better dressed than men. vs. Men have a better sense of style.
6)Men are more interesting than women. vs. Women are more interesting.
7)Women are more sensible than men. vs. Men have more common sense.
8)Men are kinder than women. vs. Women are kinder than men
 

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,734
Likes
254
Points
180

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,734 254 180
Lets discuss this!....Me personally as a woman nawapa cons wanaume...Men are better personal hygiene than women....Mfano right kwenye public bathrooms hizi....Jesus christ ukiingia kwenyebathrooms za wanawake unaweza hata kutapika and also when it comes to usafi wa mwili....wanawake wengine hata hawajui hata kama kuna pembe 19 za mwili unatakiwa lazima ujisugue .......a pia as a woman consider kuoga kwa maji ya baridi maana sisi wnawake tuna bacteria wengi sana ili kuwez akuwauwa hao bacteria inabidi uoge na maji ya baridi na pia kuingiza vidole huko chini na kujisafisha na siyo kujisafisha juu juu tuu ndiyo matokeo yake utakuta mwanamke mtu mzima anatoa harufu kali sana.....imagine alafu unalala kitanda kimoja na mwanaume!....Na pia kunywa maji sana at leats a gallon per day inasaidia kuondoa BO.....

Anyways hiyo mtazamo wangu kama kuna mwingine ana mtazamo tofauti kuwa wanaume are worse than wanawake atoe point zake hapa....

let us debate the following...
...haki ya nani vile inabidi muingize Syllabus hii kwenye 'kitchen parties'...
 

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,457
Likes
117,194
Points
280

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,457 117,194 280
Binti Maringo it depends...I have seen worse on both genders. Therefore, IMHO it is very difficult to give an accurate conclusion in regards to cleanliness.
 

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,457
Likes
117,194
Points
280

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,457 117,194 280
kujisafisha na vidole, huh? mnavofuga makucha marefu, basi wengi hamjisafishi, ama? Lord haf mercy! sa ntajihadhari kubusu vidole na mikono...
Nimeshaona baadhi ya njembas wanalambalamba mpaka vidole vya miguu na kuvinyonya....mhhhhh! inahitaji moyo sana na wanawake wengi wanadai wanaenjoy sana hiyo kitu....sasa kama usafi wenyewe wa miguu hauridhishi itabidi ufikirie mara mbili mbili namna ya kumridhisha mwenzio kama anapenda kufanyiwa shughuli hiyo ;)
 

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
Lets discuss this!....Me personally as a woman nawapa cons wanaume...Men are better personal hygiene than women....Mfano right kwenye public bathrooms hizi....Jesus christ ukiingia kwenyebathrooms za wanawake unaweza hata kutapika and also when it comes to usafi wa mwili....wanawake wengine hata hawajui hata kama kuna pembe 19 za mwili unatakiwa lazima ujisugue .......a pia as a woman consider kuoga kwa maji ya baridi maana sisi wnawake tuna bacteria wengi sana ili kuwez akuwauwa hao bacteria inabidi uoge na maji ya baridi na pia kuingiza vidole huko chini na kujisafisha na siyo kujisafisha juu juu tuu ndiyo matokeo yake utakuta mwanamke mtu mzima anatoa harufu kali sana.....imagine alafu unalala kitanda kimoja na mwanaume!....Na pia kunywa maji sana at leats a gallon per day inasaidia kuondoa BO.....

Anyways hiyo mtazamo wangu kama kuna mwingine ana mtazamo tofauti kuwa wanaume are worse than wanawake atoe point zake hapa....

let us debate the following...
1)Women are cleaner than men. vs. Men have better personal hygiene habits.
2) Men are more intelligent than women. vs. Women are more intelligent.
3)Women are funnier than men. vs. Men are much better at telling jokes.
4)Men are more honest than women. vs. Women are more honest than men.
5)Women are better dressed than men. vs. Men have a better sense of style.
6)Men are more interesting than women. vs. Women are more interesting.
7)Women are more sensible than men. vs. Men have more common sense.
Men are kinder than women. vs. Women are kinder than men
kwanza naomba utusaidie kutaja hizo kona 19 za mwili nadhani itatusaidia,

pili topic zimekuwa nyingi mpaka tunachanganyikiwa, ungeleta moja moja inekuwa effective zaidi!

nisamaraizi kwamba hakuna tathmini ya haki nayoweza kufanywa comparatively as far as the two poles have different hygienic needs and standards.

kama ulivyosema wanawake waingize vidole in an attempt to be more hygienic, lakin mwanaume hahitaji hiyo practice, ndio sasa utaona any comparison of the two in total disregard to their diverting physiological characteristics is unfair
 

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
25
Points
145

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 25 145
Lets discuss this!....Me personally as a woman nawapa cons wanaume...Men are better personal hygiene than women....Mfano right kwenye public bathrooms hizi....Jesus christ ukiingia kwenyebathrooms za wanawake unaweza hata kutapika and also when it comes to usafi wa mwili....wanawake wengine hata hawajui hata kama kuna pembe 19 za mwili unatakiwa lazima ujisugue .......a pia as a woman consider kuoga kwa maji ya baridi maana sisi wnawake tuna bacteria wengi sana ili kuwez akuwauwa hao bacteria inabidi uoge na maji ya baridi na pia kuingiza vidole huko chini na kujisafisha na siyo kujisafisha juu juu tuu ndiyo matokeo yake utakuta mwanamke mtu mzima anatoa harufu kali sana.....imagine alafu unalala kitanda kimoja na mwanaume!....Na pia kunywa maji sana at leats a gallon per day inasaidia kuondoa BO.....


Teh teeh teeeehheeee! ARE U A DOCTOR????
 

kui

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
6,478
Likes
5,125
Points
280

kui

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
6,478 5,125 280
They say Dog's paws are cleaner than a woman hand when it comes to number of bacterias we carry with us.
 

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
76
Points
0

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 76 0
Sistah Binti Maringo...
naogopa hii generalisation. Kuna wanawake wachafu kupindukia kama ambavyo wapo wanaume wachafu kupitiliza.Wapo wanawake wasafi mno na kadhalika wapo wanaume ambao usafi wao unatisha!
Naweza kukubaliana nawe kwenye point kuwa, kimaumbile wanawake wameumbwa katika namna ambayo kuwa wachafu inazidi uchafu wa mwanaume kama mwanamke husika atashindwa kujiswafi na kujitunza. Wanaume maumbile yao kidogo yanawasitiri zaidi lakini haina maana wasijijali usafi.

Wapo wanaume ambao hudhania hawapaswi kuoga mara angalau mbili kwa siku.Huku ni kupotoka. Wanasahau kuwa uchafu wa bacteria juu ya ngozi nao ni kero. Mijasho ya siku nzima iliyochanganyika na polution - vumbi na moshi wa magari na sources nyingine si mchezo.
Bottomline..both men and women need to take care of themselves.
 

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
89
Points
145

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 89 145
Unafaa kuwa kungwi je unafanya shughuli hizo? kama bado basi nakushauri ufikirie unaweza ukatubadilishia hawa atu
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
137
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 137 160
Sistah Binti Maringo...
naogopa hii generalisation. Kuna wanawake wachafu kupindukia kama ambavyo wapo wanaume wachafu kupitiliza.Wapo wanawake wasafi mno na kadhalika wapo wanaume ambao usafi wao unatisha!
Naweza kukubaliana nawe kwenye point kuwa, kimaumbile wanawake wameumbwa katika namna ambayo kuwa wachafu inazidi uchafu wa mwanaume kama mwanamke husika atashindwa kujiswafi na kujitunza. Wanaume maumbile yao kidogo yanawasitiri zaidi lakini haina maana wasijijali usafi.

Wapo wanaume ambao hudhania hawapaswi kuoga mara angalau mbili kwa siku.Huku ni kupotoka. Wanasahau kuwa uchafu wa bacteria juu ya ngozi nao ni kero. Mijasho ya siku nzima iliyochanganyika na polution - vumbi na moshi wa magari na sources nyingine si mchezo.
Bottomline..both men and women need to take care of themselves.
Hapo ndipo the boss alisema... it all depends!!
 

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
2,805
Likes
9
Points
0

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
2,805 9 0
Sistah Binti Maringo...
naogopa hii generalisation. Kuna wanawake wachafu kupindukia kama ambavyo wapo wanaume wachafu kupitiliza.Wapo wanawake wasafi mno na kadhalika wapo wanaume ambao usafi wao unatisha!
Naweza kukubaliana nawe kwenye point kuwa, kimaumbile wanawake wameumbwa katika namna ambayo kuwa wachafu inazidi uchafu wa mwanaume kama mwanamke husika atashindwa kujiswafi na kujitunza. Wanaume maumbile yao kidogo yanawasitiri zaidi lakini haina maana wasijijali usafi.

Wapo wanaume ambao hudhania hawapaswi kuoga mara angalau mbili kwa siku.Huku ni kupotoka. Wanasahau kuwa uchafu wa bacteria juu ya ngozi nao ni kero. Mijasho ya siku nzima iliyochanganyika na polution - vumbi na moshi wa magari na sources nyingine si mchezo.
Bottomline..both men and women need to take care of themselves.

I second you my sister!....
 

Forum statistics

Threads 1,191,696
Members 451,730
Posts 27,717,962