Who created God? Who made him? Where did he come from?

Mbuty

Mbuty

JF-Expert Member
Sep 16, 2011
364
250
Tujitahidi kutenda yaliyo mema tukifika mbinguni tutapata majibu. We are simply human, uwezo wetu Wa kufikiri upo kibinadamu hivyo tusitake kufikiri kama malaika. Tufike kwanza..
 
T

The Prezident

JF-Expert Member
Jul 2, 2013
460
195
In the everywhere there's everything caused by nothing. But not has a cause; which is itself.
 
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Apr 16, 2017
3,288
2,000
Usiniambie kwamba leo ndio mara yako ya kwanza kusikia kuhusu swali hili, anyways, mimi nipo hapa kwa ajili ya kutoa majibu ya kisayansi la swali hilo ambalo mara nyingi huulizwa na maatheists, tafadhali, tembelea : ULIMWENGU USIONEKANA , usome makala yote uelewe nilicho kiandika.
Nitag mkuu niweze kuingia...huko
 
D

dmatemu

JF-Expert Member
Mar 14, 2008
786
500
Who created God is a wrong question to ask about God. God is uncreated being.

Where does God come from is a wrong question because God is always existing.

Wrong questions are unanswerable.
 
Top Bottom