When will i enjoy gvt services heslb

Daole

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
161
Points
225

Daole

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
161 225
haya ndio tuliokuwa tunalalamika matokeo yatolewe mapema tcu na heslb. Kichekesho wamenichagua katika vyuo viwili tofauti lakini kozi moja na mkopo nimekosa. nimeongea na wazazi wangu nikawapa mahitaji ya mwaka jibu walilonipa natamani kulia. nitaendelea kuiota elimu ya juu tanzania. kusoma kwa bidii kuitafuta div one hakuna maana yoyote kwa mtu masikini kwa nchi hii. mliobahatika tunawatakia kila lakheri katika masomo yenu sisi wengine tunasubiri ajira za jeshi....
 

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,095
Points
2,000

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,095 2,000
haya ndio tuliokuwa tunalalamika matokeo yatolewe mapema tcu na heslb. Kichekesho wamenichagua katika vyuo viwili tofauti lakini kozi moja na mkopo nimekosa. nimeongea na wazazi wangu nikawapa mahitaji ya mwaka jibu walilonipa natamani kulia. nitaendelea kuiota elimu ya juu tanzania. kusoma kwa bidii kuitafuta div one hakuna maana yoyote kwa mtu masikini kwa nchi hii. mliobahatika tunawatakia kila lakheri katika masomo yenu sisi wengine tunasubiri ajira za jeshi....
nasikitika sana kama umekata tamaa mapema ivo! kama unavyovigezo vyakupewa mkopo utapewa tuu.. ila kama hakutakuwa na mabadiliko basi ni wazi kuwa karibu nusu ya succesful applicants without loan to drop out!
 

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,004
Points
2,000

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,004 2,000
haya ndio tuliokuwa tunalalamika matokeo yatolewe mapema tcu na heslb. Kichekesho wamenichagua katika vyuo viwili tofauti lakini kozi moja na mkopo nimekosa. nimeongea na wazazi wangu nikawapa mahitaji ya mwaka jibu walilonipa natamani kulia. nitaendelea kuiota elimu ya juu tanzania. kusoma kwa bidii kuitafuta div one hakuna maana yoyote kwa mtu masikini kwa nchi hii. mliobahatika tunawatakia kila lakheri katika masomo yenu sisi wengine tunasubiri ajira za jeshi....
<br />
<br />
ondoa hofu mdogo wangu,utapata 2,stl kuna majina yataongezwa hv karibuni.
 

siyenda

Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
59
Points
70

siyenda

Member
Joined Oct 1, 2010
59 70
watatumia utaratibu gani kuongeza hayo majina?mbona hawajasema lolote kwenye website yao kuwa wataongeza majina?kweli elimu juu ni ndoto kwa tulio wengi.INAUMA SANA.
 

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,464
Points
2,000

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,464 2,000
Nijuavyo kwa chuo cha sua huwa mkifika kuna majina mnaandika. Vile majina yanatoka kwa batch. Iliyotoka sasa, nadhan itakuwa ni first batch. Nategemea watatoa mengne.
 

Daole

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
161
Points
225

Daole

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
161 225
<br />
<br />
ondoa hofu mdogo wangu,utapata 2,stl kuna majina yataongezwa hv karibuni.
Asante kaka kwa kunifariji.
Sijui hawa heslb wanachaguwa watu kwa vigezo gani. Kwa mfano mm nimepata div one, wazazi wangu wote ni retired baba 1991 na mama 1996. shule nilizosoma kuanzia pr hadi sec ni za serikali cha kusikitisha hawakunipa mkopo hata asilimia 10. Hii haingii akilini wala haikubaliki. wakati nina bro wangu pale udsm anamalizia mwaka wa tatu yy alipata mkopo asilimia 90. Au lazima kila mtu awe yatima, mlemavu au asome ualimu na sayansi ndio apate hisani ya serikali???!!!!........
 

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,902
Points
2,000

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,902 2,000
Pole ndugu yangu. Pia wanaangalia mali mnayomiliki. Mfano. Kuna watu walidanganya hawana shamba wala nyumba. Hii inawapa wasiwasi kwakuwa hauna kitu cha kuweka rehani. Nimegundua kuwa watoto wengi wa wafanyakazi wa serikalini wamepata fair kubwa sana. Mf mimi!
 

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Points
170

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 170
Hapana nimeckia kigezo kimojawapo ni wale fresh from shule yaan f6 wa 2011 ndo wengi wamepata mkopo ila mtoto mchovu kama mimi nilihitimu mwaka 2005 na kunyimwa mkopo kwa miaka yote niliyoomba pamoja na kupata nafasi za vyuo na kuamua kukaa nyumbani hadi leo naambiwa NON PRIORITY, Je wanataka nisisome maisha yangu yote? Kweli inaniuma sana najuta kuzaliwa kwenye familia isiyo na uwezo japo namshukuru Mungu kunipa wazazi pia, Je nifanye nini niweze kusoma? Nitakwenda kwa nani?
 

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,902
Points
2,000

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,902 2,000
Duh! Pole sana ndugu!
Hapana nimeckia kigezo kimojawapo ni wale fresh from shule yaan f6 wa 2011 ndo wengi wamepata mkopo ila mtoto mchovu kama mimi nilihitimu mwaka 2005 na kunyimwa mkopo kwa miaka yote niliyoomba pamoja na kupata nafasi za vyuo na kuamua kukaa nyumbani hadi leo naambiwa NON PRIORITY, Je wanataka nisisome maisha yangu yote? Kweli inaniuma sana najuta kuzaliwa kwenye familia isiyo na uwezo japo namshukuru Mungu kunipa wazazi pia, Je nifanye nini niweze kusoma? Nitakwenda kwa nani?
^.....inasikitisha. :(
 

Spellan

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
308
Points
195

Spellan

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
308 195
Asante kaka kwa kunifariji.
Sijui hawa heslb wanachaguwa watu kwa vigezo gani. Kwa mfano mm nimepata div one, wazazi wangu wote ni retired baba 1991 na mama 1996. shule nilizosoma kuanzia pr hadi sec ni za serikali cha kusikitisha hawakunipa mkopo hata asilimia 10. Hii haingii akilini wala haikubaliki. wakati nina bro wangu pale udsm anamalizia mwaka wa tatu yy alipata mkopo asilimia 90. Au lazima kila mtu awe yatima, mlemavu au asome ualimu na sayansi ndio apate hisani ya serikali???!!!!........
Wasipo kuhisani kabisa, kuna nafasi za rufaa pia, usikate tamaa utapata tu.
 

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,004
Points
2,000

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,004 2,000
Hapana nimeckia kigezo kimojawapo ni wale fresh from shule yaan f6 wa 2011 ndo wengi wamepata mkopo ila mtoto mchovu kama mimi nilihitimu mwaka 2005 na kunyimwa mkopo kwa miaka yote niliyoomba pamoja na kupata nafasi za vyuo na kuamua kukaa nyumbani hadi leo naambiwa NON PRIORITY, Je wanataka nisisome maisha yangu yote? Kweli inaniuma sana najuta kuzaliwa kwenye familia isiyo na uwezo japo namshukuru Mungu kunipa wazazi pia, Je nifanye nini niweze kusoma? Nitakwenda kwa nani?
<br />
<br />
hapana mkuu,mbona kuna mchz wangu kaua 4m 6 2009 na wamempa,ila nyie kuweni na subira,mtarekebishiwa 2 hv karibun.
 

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
326
Points
195

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
326 195
jaman wanasema mwaka huu hawakuzingatia division.coz weng wana 1 wamekosa mkopo.na wengine wana 3 wamepata mkopo.SO TU PRAY FOR GOD 2PATE MKOPO
 

Forum statistics

Threads 1,356,538
Members 518,911
Posts 33,132,884
Top