Kila mtu atakufa ukiwemo wewe.Nastaaajabu na wale wanaoelekea kumullelewa huyu.
Huyu Mama Samia ni mhuni ambaye anapaswa kufa kifo kibaya.
nenda kwa mwalimu sanga, muulize tofauti ya erection na electionElection kwa maana ya uchaguzi?
Ever considered a scenario involving a woman secretly adding a substance to a man's drink with the intention of altering his state, specifically to increase his libido?Scientifically yes. Without your consent a man cannot maintain an erection.
naswali Moja lenye vipengele viwiliNo, an erection cannot be considered as consent.
Erections are physiological responses that can occur due to various reasons, including fear, stress, or even involuntary physical stimulation, regardless of a person’s emotional or mental state. Consent is an active, voluntary, and informed agreement to engage in sexual activity. Just because someone's body reacts in a certain way does not mean they agreed to or wanted what happened.
This is why legal systems and psychological studies recognize that men, like women, can be victims of sexual assault, and their physiological responses do not invalidate their experience.
Sio sahihi sana haswa ukizingatia zipo pia factors nyingine e.g. asubuhi ukiamka unaweza kujikuta una hio hali wakati hakuna hata pochi hapo.Erection is uncontrollable situation in front of kipochi manyoya
Spiking somebody 's drink is a crime itself.Ever considered a scenario involving woman secretly adding a substance to a man's drink with the intention of altering his state, specifically to increase his libido?
(a) Mental state siyo akili ya Dola, bali inahusiana na hali ya kisaikolojia ya mtu wakati wa tukio, kama alikuwa na uwezo wa kufanya maamuzi sahihi au la. Katika kesi za ubakaji, inaweza kuzingatiwa kama mhusika alikuwa na hiari au alilazimishwa kwa njia yoyote.naswali Moja lenye vipengele viwili
(a) mental state ,you mean akili ya Dola ?
(b)Je, sisi tunaotoka bar na think-tank assistant(k-vant), nakufika nyumbani usiku kuanza kuwambia wakezetu geuka huku nakusokomeza kijinga kwa nguvu ukeni Pao, Je nasi tunakuwa tumebaka wakati ni wakezetu.
Nope, does your morning wood imply you want to have sex?Then once you erect during raped means you facilitate it!.
Sent from my Infinix X6511B using JamiiForums mobile app
Asante , kuazia Leo naacha(a) Mental state siyo akili ya Dola, bali inahusiana na hali ya kisaikolojia ya mtu wakati wa tukio, kama alikuwa na uwezo wa kufanya maamuzi sahihi au la. Katika kesi za ubakaji, inaweza kuzingatiwa kama mhusika alikuwa na hiari au alilazimishwa kwa njia yoyote.
(b) Kuhusu ndoa na ubakaji – Ndio, kama mke hataki na anasema hapana lakini unamlazimisha kwa nguvu, huo bado ni ubakaji hata kama ni mke wako. Ndoa haimaanishi kuwa mwenza hana haki ya kukataa tendo la ndoa. Katika mahusiano, consent (ridhaa) bado ni muhimu, hata kama mko ndani ya ndoa.
kumbe kiswahili unakijua kutusumbua tu tuanze kutafuta dikishenari, haya sema kwa kiswahili ulikuwa unasemajeWe jamaa kuna uzi niliona comments zako ulitema sana madini nikasahau kukupongeza. Sikumbuki vizuri ila nahisi uzi kuhusu wazazi na watoto.... hongera
She ria za Tanzania hazitambui uwepo wa ubakaji kwenye ndoa.Consent is conceived at marriage once and for all.(a) Mental state siyo akili ya Dola, bali inahusiana na hali ya kisaikolojia ya mtu wakati wa tukio, kama alikuwa na uwezo wa kufanya maamuzi sahihi au la. Katika kesi za ubakaji, inaweza kuzingatiwa kama mhusika alikuwa na hiari au alilazimishwa kwa njia yoyote.
(b) Kuhusu ndoa na ubakaji – Ndio, kama mke hataki na anasema hapana lakini unamlazimisha kwa nguvu, huo bado ni ubakaji hata kama ni mke wako. Ndoa haimaanishi kuwa mwenza hana haki ya kukataa tendo la ndoa. Katika mahusiano, consent (ridhaa) bado ni muhimu, hata kama mko ndani ya ndoa.
Hili ni suala linaloibua mjadala mkubwa wa kisheria, kijamii, na kimaadili. Ingawa sheria za Tanzania kwa sasa hazitambui ubakaji ndani ya ndoa, mjadala wa haki za ndoa na ridhaa (consent) unaendelea duniani kote.She ria za Tanzania hazitambui uwepo wa ubakaji kwenye ndoa.Consent is conceived at marriage once and for all.
I was just pointing out that a man can maintain an erection without his consent. As a matter of fact even without being intoxicated a man can be manipulated into have an erection.Spiking somebody 's drink is a crime itself.
Wanakunywesha dawa za erection mazee mbona SA kawaida hiyo na wanakamatwa sana hao wanawake hatari wengine wanasambaza HIV..How can I facilitate erection in a sudden event?
Vp ulibakhtisha mshangazi ??I am not very fluent in Kiswahili that's why I use English to write this thread. Lawyers or any other person with the knowledge about this matter are welcomed to share with us. Being a man is not easy.
I know Kiswahili but I am not very fluent.kumbe kiswahili unakijua kutusumbua tu tuanze kutafuta dikishenari, haya sema kwa kiswahili ulikuwa unasemaje