Wewe unakerwa na Gubu?

Wewe unakerwa na Gubu?

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Posts
2,492
Reaction score
1,242
Aisee! Mimi hii kitu inanikera sana. Hivi ni kwa nini watu wanakuwa na GUBU. Ni jambo la kuzaliwa nalo au wanajiendekeza tu? Mtu ukimfanyia kosa ataseeema jambo hilo hilo usiku na mchana mpaka kichefuchefu kikupate. Sasa akufanyie yeye wema atataka kila mtu ajue na wewe kila ukikutana naye umshukuru kwa wema aliokutendea.

Hivi na wewe unakerwa na GUBU kama ninavyokereka mimi?
 
Gubu ndio mdudu gani tena,......
 
Nadhani hiyo ni tabia ya mtu na mara nyingi huwa inarithiwa. Mfano mama yangu ni mtu ambaye anasema sana pale unapomkosea na hasa akiwa amekasirika. Yaani akikasirika atasema na kuzunguka nyumba nzima mpaka hasira zake ziishe. Kukweli hiyo tabia inanikera sana na ndio maana mara nyingi nikiona mama anaanza kusema sema sana, namwambia yaishe pale pale iliasiendelee kuongea.
 
...wanawake wanaongoza katika hili...hakuna UBISHI
 
...wanawake wanaongoza katika hili...hakuna UBISHI
Usiku wa manane mmelala unaamshwa na mkeo na kuulizwa swali ambalo jibu lake ulishatoa!! Inakuwa balaa!!
 
linanikera hata mie, mbaya zaidi kosa haliishi hata ipite miaka ipo siku litakumbushiwa.......
 
linanikera hata mie, mbaya zaidi kosa haliishi hata ipite miaka ipo siku litakumbushiwa.......

Halafu mtu anaonyesha hasira kama vile ndiyo kwanza umetoka kulifanya hilo kosa!!
 
nilidhani dubu, kumbe gubu!!
Hilo silijui
.

Ndiyo hilo hilo Kongosho!! Mtu unamuuliza "leo tutakwenda Movie?" yeye anakujibu "sijui", kisa jana uliangalia taarifa ya habari wakati yeye alikuwa anataka kuangalia tamthiliya!!
 
Na siye tumo? Acha masihara bibie!!

Honestly kigarama wanaume wana gubu mbaya mno! anarudia rudia hivyo na wakati mwingine atanyamaza ukidhani yameisha kumbe anavuta pumzi huh!
 
Honestly kigarama wanaume wana gubu mbaya mno! anarudia rudia hivyo na wakati mwingine atanyamaza ukidhani yameisha kumbe anavuta pumzi huh!
Precious hao ni wachache ni kama hawapo, sema bahati mbaya katika hao wachache waliopo mmoja wao ndiyo akuangukie awe mumeo!!
 
Precious hao ni wachache ni kama hawapo, sema bahati mbaya katika hao wachache waliopo mmoja wao ndiyo akuangukie awe mumeo!!

si wachache kama unavyodhani na kimsingi hatuwezi kujua statistic yao ila kama ilivyo kwa wanawake hiyo personality iko kwa wanaume pia.Thank God my hubby hayuko na hii kitu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom