wewe pimbii

wewe pimbii

Ana kim..vi yaani ukiwa mtu kama pindi unatakiwa ukaoge maji ya bahari
 
Ana kim..vi yaani ukiwa mtu kama pindi unatakiwa ukaoge maji ya bahari

Kweli mkuu! huyo jamaa mpk kwnye ndoto anashindwa kula mzigo. vp masaki wanasemaje?
POPOBAWA.
 
yana dakika ya mwisho akikaribia kuingiza anafumaniwa. mia
 
Hua anafanikiwa sema mazingira ndio hua yanamwangusha. . haswa baba/mume mtu.
 
Huyo ni imbi wa zamani kwenye sani au pimbi wa sasa wa JF?
 
Jamaa yule anazeeka na ukwanga wake......sema some time matukio yale yanatokeaga mzee umesha likokota glafa bimkubwa karudi.........zigo kinachomoka huku mashine lime simama kama bomba ya kifaru.......
 
Back
Top Bottom