Wewe dada unayejiuza,nini kilipelekea ufanye biashara hiyo?

Wewe dada unayejiuza,nini kilipelekea ufanye biashara hiyo?

•••

Nakuuliza Na wewe Mwanaume Mwenzangu,, Unayetumia Kipato Chako kujipatia Uchi,Haijalishi Uko Baa,Wewe Ni Mwanaume,Au Umeoa Lakini Unanunua Uchi Kwa Hela.....

Tuambie.
 
•••

Nakuuliza Na wewe Mwanaume unayetumia Kipato Chako kujipatia Uchi,Haijalishi Uko Baa,Wewe Ni Mwanaume,Au Umeoa Lakini Unanunua Uchi Kwa Hela.....

Tuambie.
Wake zetu nyumbani wanajiringa Sana mpaka Papuchi wanatupangia ratiba sasa tukienda zetu bar ukikakuta katoto ka 2k ukimnunulia chips Yai na kuku Robo akifunga unaondoka nako mkifika hakuna Mambo mengi ni weka tuweke,
Nyumbani unataka papuchi yeye anaanza story za sijui jirani Yule kafanyaje Mara hooooo sijui mwezi huu Nina shida Sana ya PESA n.k
Ukishapiga zako ukimtoa 30k fresh tu baada ya siku mbili ukiwa haujaumwa UTI unashukuru MUNGU
 
Wake zetu nyumbani wanajiringa Sana mpaka Papuchi wanatupangia ratiba sasa tukienda zetu bar ukikakuta katoto ka 2k ukimnunulia chips Yai na kuku Robo akifunga unaondoka nako mkifika hakuna Mambo mengi ni weka tuweke,
Nyumbani unataka papuchi yeye anaanza story za sijui jirani Yule kafanyaje Mara hooooo sijui mwezi huu Nina shida Sana ya PESA n.k
Ukishapiga zako ukimtoa 30k fresh tu baada ya siku mbili ukiwa haujaumwa UTI unashukuru MUNGU
🤣🤣🤣🤣🤣💺💺💺💺
 
Wake zetu nyumbani wanajiringa Sana mpaka Papuchi wanatupangia ratiba sasa tukienda zetu bar ukikakuta katoto ka 2k ukimnunulia chips Yai na kuku Robo akifunga unaondoka nako mkifika hakuna Mambo mengi ni weka tuweke,
Nyumbani unataka papuchi yeye anaanza story za sijui jirani Yule kafanyaje Mara hooooo sijui mwezi huu Nina shida Sana ya PESA n.k
Ukishapiga zako ukimtoa 30k fresh tu baada ya siku mbili ukiwa haujaumwa UTI unashukuru MUNGU
Uzalishe na papuchi upatiwe wewee
 
Back
Top Bottom