Wenyeji msaada kwa mi mgeni!*


G spanner

G spanner

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
484
Likes
28
Points
45
G spanner

G spanner

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
484 28 45
Habarini jf members! Sasa mimi kama nilivyojieleza ni mgeni katika ulimwengu wa wapendanao kwa ufup sijawahi jihusisha kabisa na harakati za kutafuta au kudeal na wasichana hadi sasa ila nadhani huu ni muda muafaka coz masomo nilimaliza nipo chuo na wenzangu wanasema huu ndio muda sasa naomba maelezo hivi hawa wachumba ntawapata vp wenye kujitambua na ambaye anajijali yeye na maisha yake pia? Af kipengele cha dini na kabila je navyo vikoje? Nahitaji msaada kuhusu hayo nawasilisha kwenu!¡
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
61
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 61 145
Unadhani ukifika chuo bac ndo mwisho wa kusoma m2 wangu fanya bidiiiiiiii na masomo madem wapo na wataendelea kuwepo milele na milele.Tchao!!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
We nenda ukapimwe akili. Kama umri huo bado haujapata msichana, hizo mbegu hazifai tena. Zimechacha.
 
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,844
Likes
10
Points
0
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,844 10 0
Ndio kwanza unataka kuanza mkuu! just have fun, mengine yatajiseti yenyewe
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
kumbe siku hiz kuna shule ya mapenzi?
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
25
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 25 135
Habarini jf members! Sasa mimi kama nilivyojieleza ni mgeni katika ulimwengu wa wapendanao kwa ufup sijawahi jihusisha kabisa na harakati za kutafuta au kudeal na wasichana hadi sasa ila nadhani huu ni muda muafaka coz masomo nilimaliza nipo chuo na wenzangu wanasema huu ndio muda sasa naomba maelezo hivi hawa wachumba ntawapata vp wenye kujitambua na ambaye anajijali yeye na maisha yake pia? Af kipengele cha dini na kabila je navyo vikoje? Nahitaji msaada kuhusu hayo nawasilisha kwenu!¡
Unataka wachumba wangapi boss?
soma kwanza bana,hakuna cha muda ndo huu wala muda bado.
Itakuja automatically tu,otherwise ukifuata mkumbo kwamba
kwakua huu ndo muda ngoja niingie kwenye "kundi" unaweza jikuta
umeangukia kwenye kundi la simba.
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
upo chuo mkuu, hujamaliza masomo...
uzoefu unaonyesha wengi wa vijana wanaoanzia hiyo mambo chuoni, shule huwa inawashinda na kuliwa vichwa...
dogo ishi uwezavyo na sio watakavyo, achana na ishu za mikumbo mabinti wa chuo sio utapoteza tu..
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
We nenda ukapimwe akili. Kama umri huo bado haujapata msichana, hizo mbegu hazifai tena. Zimechacha.
hahahahahaha!! jamani, hizo ndo hekima za babu ama? sina mbavu mie
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,122
Likes
1,797
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,122 1,797 280
We nenda ukapimwe akili. Kama umri huo bado haujapata msichana, hizo mbegu hazifai tena. Zimechacha.
ahahhaaaaaaaaaaaaa!.......kuna ukweli ingawa wengi watabisha
 
J

JUMONG

Senior Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
107
Likes
5
Points
0
Age
33
J

JUMONG

Senior Member
Joined Sep 16, 2011
107 5 0
We nenda ukapimwe akili. Kama umri huo bado haujapata msichana, hizo mbegu hazifai tena. Zimechacha.
Mzee wewe ndio ukapimwe akili maana unaongea pumba, kijana anayejiheshimu vizuri na kufuata maadili ya Mungu vizuri kwa umri wa kufika chuo mbegu haziwezi kuganda, tafuta wataalam wa afya wakupe elimu ya kutosha.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
6,672
Likes
4,420
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
6,672 4,420 280
Habarini jf members! Sasa mimi kama nilivyojieleza ni mgeni katika ulimwengu wa wapendanao kwa ufup sijawahi jihusisha kabisa na harakati za kutafuta au kudeal na wasichana hadi sasa ila nadhani huu ni muda muafaka coz masomo nilimaliza nipo chuo na wenzangu wanasema huu ndio muda sasa naomba maelezo hivi hawa wachumba ntawapata vp wenye kujitambua na ambaye anajijali yeye na maisha yake pia? Af kipengele cha dini na kabila je navyo vikoje? Nahitaji msaada kuhusu hayo nawasilisha kwenu!¡
chagua wa dini yako maana difference ya kidin ina uzito mkubwa hata kama akibadili dini na kukufuata tafuta unayempenda ili aingie kwenye makadilio ya ndoa yako takatifu.KUWAHI KULA VICHWA KULA VICHWA VINGI SIO SIFA NZURI KIJAMII HADI KWA MUNGU WAKO.
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
ina maana wewe bado ni bikra? thubutuu
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
We nenda ukapimwe akili. Kama umri huo bado haujapata msichana, hizo mbegu hazifai tena. Zimechacha.

teh teh tuwasikilize na kuwaenzi wazee wetu.
 
G spanner

G spanner

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
484
Likes
28
Points
45
G spanner

G spanner

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
484 28 45
ina maana wewe bado ni bikra? thubutuu
ofcourse naweza sema hvyo japokuwa mimi ni mwanaume sidhani kama tutatumia neno hilo la bikra ok nipe bac anasa zako what should i do on the way 2 that world!
 
S

strit boy

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
87
Likes
0
Points
0
Age
32
S

strit boy

Member
Joined Aug 24, 2011
87 0 0
Dem kitu muhimu sana dogo haswa kwa mazingira ya chuoni uwe na m1 permanent mwaminifu ila cha msingi ni nachoona hapo ni chuo gani una kwenda maana kina aina ya vyuo ukiwa na dem ni shughuli nzito mf SUA msuli wa pale usidhani utakuwa fri na ndito yako kingine ni koz kama inabana sana temana na mambo ya madem ila kama ni kozi laini chuo kama udom aaah we jiachi kula mambo yako dogo ndo muda wako huu.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,125
Likes
194
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,125 194 160
sema tu wenzio wamekupiga exile ukaona na ww uingie ktk fun,
kuwa makini soma kwanza tengeneza GPA nzuri ukishaanza mapenzi
ukalowea hutasoma matokeao yake sup zitakuwa kibao,gpa utapata za makarai hata chance
ya kusoma masters utakosa na hata kazi ya maana sasa hivi ushindani mkubwa,
tulia dogo sisi tungekuwa na mawazo kama yako tusingefika mbali na bado tunasoma,
nyau kabisa wazazi wanajua unasoma kumbe utawaza upupu..
 

Forum statistics

Threads 1,214,680
Members 462,829
Posts 28,519,590