Wenye wapenzi mapacha wanaofanana mnawatofautishaje?

Wenye wapenzi mapacha wanaofanana mnawatofautishaje?

Doto ndo mke na hajui km inatokeaga namla dada yake........

Pia cjui km ni makubaliano yao ama la mi nachukulia km nafanya kwa kutojua lkn Kulwa anakua amedhamiria kabisa kufurahia nami
We endeleza makamuzi mkuu!Bahati nzuri kisingizio unacho hata akikufumania poa tu atajua umechanganya!
 
Mi nimeoa pacha Doto nanwanafanana sn cjawahi kuweza kuwatofautisha.....

Kulwa bado hajaolewa....Hapo ni swala la Kulwa kujiongeza, lkn kulwa shemeji yangu mimi ananipenda km ilivo kwa mdogo wake Doto basi mara kibao yametukuta yasiyosemeka....
Kula tunda kimasihara.....
Aisee nakuonea wivu balaa

Nami nilitaka kusema ili kuwatofautisha ni kuwagegeda wote wawili. Lazima ladha zao zitatofautiana.

Leo unajua unamgegeda wife, akija pacha wake unajifanya hujui unagegeda. Baaas!
 
Doto ndo mke na hajui km inatokeaga namla dada yake........

Pia cjui km ni makubaliano yao ama la mi nachukulia km nafanya kwa kutojua lkn Kulwa anakua amedhamiria kabisa kufurahia nami
Kama wamepanga basi ujue Kulwa akiolewa lazima amkaribishe Doto naye akaburudike...

Yaani mtamegeana mpaka uzeeni dadadeki
 
Aisee nakuonea wivu balaa

Nami nilitaka kusema ili kuwatofautisha ni kuwagegeda wote wawili. Lazima ladha zao zitatofautiana.

Leo unajua unamgegeda wife, akija pacha wake unajifanya hujui unagegeda. Baaas!
Hahahaaa........ Mkuu mm inatokea kwa kutokujua tu ila Kulwa anafanya makusudi......bado cjajua km pengine wamekubaliana na doto kunifanyia hivo na mm kidume cwezi kuanza kuhoji kiboyaboya hivo......
Itlfahamika mbele ya safari
 
Kama wamepanga basi ujue Kulwa akiolewa lazima amkaribishe Doto naye akaburudike...

Yaani mtamegeana mpaka uzeeni dadadeki
Duuu......hili nalo neno mkuu Asprin . Na nimeumia hata kabla cjagegedeliwa....,😁😁😀😀
 
Mimi nina watoto mapacha ukiwaangalia haraka huwezi jua tofauti yao mmoja mtundu mwingine mpole, , pia mmoja anamwili mwingine anamwili kuzidi kidg mwenzie wana miaka 3, mmoja akiamka asubuhi ajamuona mwenzie lazima wauliziane.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Tofauti ya Mapacha ni Doto siku zote anakuwa mtundu na Muongeaji pia Doto ana suraa ndogo ila kurwa sura yake pana na ni mnene hivi...!!

Lakini hata wewe unaeweza kuwatofautosha siku ukiamua uwaangalie sana usoni yani Hawana tofauti kabisaa sura ya doto ndo kurwaa kabisa.
 
Mimi nilishindwa kuwatofautisha kabisa, mpaka pale nilipopiga mzigo wote wawili ndipo nikaiona tofauti.
Duuh msalaa...[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Kuna ndugu zangu ni mapacha yani wanafanana balaa. Kuna siku mmoja alikuwa anatoka shule mamaa flani akakutana nae njiani dogo anacheza goroli ambalo ni eneo mbali sana na home sasa mwenzake hakwenda shule siku hiyo yule mmama akapita maeneo ya home ghafla anakutana na pacha mwenzie yeye amekaa tu na wenzie yule maam alihisi ni jinii yani... Maana kwa ule umbali aliomuacha sio rahisi amkute tena mbelee..
 
Duuu......hili nalo neno mkuu Asprin . Na nimeumia hata kabla cjagegedeliwa....,😁😁😀😀
Pole sana. Huwezi jua kama hujagegedewa... Maana huyo Dotto kama ana kajamaa kake ujue Kulwa naye kashakaribishwa kushea mgegedo.

Ukioa mapacha wanaofanana, usiwe na wivu.

Samahani kama nimekukwaza
 
Duuh msalaa...[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Kuna ndugu zangu ni mapacha yani wanafanana balaa. Kuna siku mmoja alikuwa anatoka shule mamaa flani akakutana nae njiani dogo anacheza goroli ambalo ni eneo mbali sana na home sasa mwenzake hakwenda shule siku hiyo yule mmama akapita maeneo ya home ghafla anakutana na pacha mwenzie yeye amekaa tu na wenzie yule maam alihisi ni jinii yani... Maana kwa ule umbali aliomuacha sio rahisi amkute tena mbelee..
Mama akashtuka, akadedi.
 
Hahahaaa........ Mkuu mm inatokea kwa kutokujua tu ila Kulwa anafanya makusudi......bado cjajua km pengine wamekubaliana na doto kunifanyia hivo na mm kidume cwezi kuanza kuhoji kiboyaboya hivo......
Itlfahamika mbele ya safari
Ombea isiwe wamepanga. Maana amin amin kama wamepanga ujue Kulwa naye anamkaribisha Doto kwenye karamu ya mgegedo kwa buzi lake...

Stuka Jile, Think!
 
Aisee nakuonea wivu balaa

Nami nilitaka kusema ili kuwatofautisha ni kuwagegeda wote wawili. Lazima ladha zao zitatofautiana.

Leo unajua unamgegeda wife, akija pacha wake unajifanya hujui unagegeda. Baaas!
Babu ng'ombe bado hajazeeka maini tu...[emoji23][emoji23]
 
Ombea isiwe wamepanga. Maana amin amin kama wamepanga ujue Kulwa naye anamkaribisha Doto kwenye karamu ya mgegedo kwa buzi lake...

Stuka Jile, Think!
Sure! Hizo zote ni possibilities lkn yote ktk yote potelea mbali.........ilimradi cjui haina shida
 
Ni kwa nini sisi pacha hua tunapendwa sana na wanawake? Hua najiuliza sipati jibu
 
Back
Top Bottom