Wenye wapenzi mapacha wanaofanana mnawatofautishaje?

Wenye wapenzi mapacha wanaofanana mnawatofautishaje?

Farolito

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Posts
15,126
Reaction score
35,513
Habari,

Hivi wale Mliooa au kuolewa na mapacha au mlio na wapenzi ambao ni mapacha,hasa wale mapacha wanaofanana(identical twins) huwa mnawezaje kuwatofautisha?sababu hawa hupenda kufanana kila kitu hasa mavazi,Vito nakadhalika.

Wakati nasoma A level kuna jamaa yangu alikuwa ana mpenzi ambaye alikuwa na pacha wake anayesoma hapohapo Shuleni,

kipindi cha mwanzoni alikuwa anapata shida sana kuwatofautisha hasa kutokana na kuvaa uniform na kuna mda alikuwa anaweza kumwambia kitu pacha mwenzake ambaye hakuwa mpenzi wake akidhani ni yeye,ilichukua mda kuwatofautisha.

Unawezaje kuwatofautisha kama hao pichani?
IMG_20200702_174721_928.jpg
bf993e314550c50b8d865291a2feb051.jpg
20ed02db839ae58067d277b306ed4dac.jpg
 

Attachments

  • IMG_20200702_174721_928.jpg
    IMG_20200702_174721_928.jpg
    52.5 KB · Views: 14
Identical twins wanafanana sana but not 100% the same.
Kuweza kuwatofautisha inabidi u-spend enough time with them.

Kwanza sauti huwa hazifanani. Kama ni mpenzi wako utagundua.
Pili kuna kutofautiana urefu(height).
Ni mara chache miili yao pia ikafanana. Kuna mmoja anaweza kuwa mnene zaidi au mwembamba zaidi. (Kumbuka inabidi utumie muda kujua tofauti zao).
Zipo njia nyingi zitakazokusaidia kuwatofautisha.
 
Identical twins wanafanana sana but not 100% the same.
Kuweza kuwatofautisha inabidi u-spend enough time with them.

Kwanza sauti huwa hazifanani. Kama ni mpenzi wako utagundua.
Pili kuna kutofautiana urefu(height).
Ni mara chache miili yao pia ikafanana. Kuna mmoja anaweza kuwa mnene zaidi au mwembamba zaidi. (Kumbuka inabidi utumie muda kujua tofauti zao).
Zipo njia nyingi zitakazokusaidia kuwatofautisha.
Naunga mkono maelezo haya
 
Identical twins wanafanana sana but not 100% the same.
Kuweza kuwatofautisha inabidi u-spend enough time with them.

Kwanza sauti huwa hazifanani. Kama ni mpenzi wako utagundua.
Pili kuna kutofautiana urefu(height).
Ni mara chache miili yao pia ikafanana. Kuna mmoja anaweza kuwa mnene zaidi au mwembamba zaidi. (Kumbuka inabidi utumie muda kujua tofauti zao).
Zipo njia nyingi zitakazokusaidia kuwatofautisha.
Yap,nadhani inabidi kutumia muda kuwajua,ila katika kipindi hicho cha mpito utapitia changamoto sana
 
Mi nimeoa pacha Doto nanwanafanana sn cjawahi kuweza kuwatofautisha.....

Kulwa bado hajaolewa....Hapo ni swala la Kulwa kujiongeza, lkn kulwa shemeji yangu mimi ananipenda km ilivo kwa mdogo wake Doto basi mara kibao yametukuta yasiyosemeka....
Kula tunda kimasihara.....
 
Wapo mapacha Fulani mafundj simu,,ila mmoja mzinguaji sn,,walichukuwa simu yng kila nikifika mmoja anasema simu nilimpa mwenzie,,wamenizungusha kama mwezi hivi..nikaona ngoja kesi niimalize kibaharia,,
Nikifika nauliza simu yangu vipi?akisema yeye siye labda nilimpa Doto,,,hapo nampa makofi ya haja,,halafu nasema nitarudi,,,nikija tena nauliza simu yangu vipi?wanasema anayo kurwa,,Mimi natia makofi tu,,baada ya kuona manundu yanazidi ikabidi wafanye kunilipa..na niliwaambiya kwa sababu siwafahamu,,,kila nikikutana na mmoja ni makofi hadi siku niwakute wote wawili pamoja,,,..maana wamefanana sna,,hata wanawake wanagegeda pamoja bila kugundulika,,,,,tena kwa siku moja,,kitanda kimoja,,.
 
Mi nimeoa pacha Doto nanwanafanana sn cjawahi kuweza kuwatofautisha.....

Kulwa bado hajaolewa....Hapo ni swala la Kulwa kujiongeza, lkn kulwa shemeji yangu mimi ananipenda km ilivo kwa mdogo wake Doto basi mara kibao yametukuta yasiyosemeka....
Kula tunda kimasihara.....
Aisee,kwahio kuwatofautisha umeshindwa kabisa?Vipi mke anajua kwamba umekula Doto?
 
Aisee,kwahio kuwatofautisha umeshindwa kabisa?Vipi mke anajua kwamba umekula Doto?
Doto ndo mke na hajui km inatokeaga namla dada yake........

Pia cjui km ni makubaliano yao ama la mi nachukulia km nafanya kwa kutojua lkn Kulwa anakua amedhamiria kabisa kufurahia nami
 
Wapo mapacha Fulani mafundj simu,,ila mmoja mzinguaji sn,,walichukuwa simu yng kila nikifika mmoja anasema simu nilimpa mwenzie,,wamenizungusha kama mwezi hivi..nikaona ngoja kesi niimalize kibaharia,,
Nikifika nauliza simu yangu vipi?akisema yeye siye labda nilimpa Doto,,,hapo nampa makofi ya haja,,halafu nasema nitarudi,,,nikija tena nauliza simu yangu vipi?wanasema anayo kurwa,,Mimi natia makofi tu,,baada ya kuona manundu yanazidi ikabidi wafanye kunilipa..na niliwaambiya kwa sababu siwafahamu,,,kila nikikutana na mmoja ni makofi hadi siku niwakute wote wawili pamoja,,,..maana wamefanana sna,,hata wanawake wanagegeda pamoja bila kugundulika,,,,,tena kwa siku moja,,kitanda kimoja,,.
[emoji23][emoji23][emoji23] hapo uliamua kumaliza kibabe kweli
 
Identical twins wanafanana sana but not 100% the same.
Kuweza kuwatofautisha inabidi u-spend enough time with them.

Kwanza sauti huwa hazifanani. Kama ni mpenzi wako utagundua.
Pili kuna kutofautiana urefu(height).
Ni mara chache miili yao pia ikafanana. Kuna mmoja anaweza kuwa mnene zaidi au mwembamba zaidi. (Kumbuka inabidi utumie muda kujua tofauti zao).
Zipo njia nyingi zitakazokusaidia kuwatofautisha.
Shida ni pale unapo kutana na mmoja wao mie nilitongozaga mmoja daaah jibu Nika mkazania mwingine anipe ilikuwa kituko [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Doto ndo mke na hajui km inatokeaga namla dada yake........

Pia cjui km ni makubaliano yao ama la mi nachukulia km nafanya kwa kutojua lkn Kulwa anakua amedhamiria kabisa kufurahia nami
Kwenye tamaduni zingine hawa huwa wanaolewa na mtu mmoja maana hata hisia zao zinafanana
 
Shida ni pale unapo kutana na mmoja wao mie nilitongozaga mmoja daaah jibu Nika mkazania mwingine anipe ilikuwa kituko [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji3][emoji3] huyo ulimkazania jibu akasemaje?
 
Hawa mapacha wanaofanana kuna age flani wote wanakuwaga na akili moja ya kipuuzi sana. Na ni kwa wote ke na me. Yani ke watagegedwa wote na mtu mmoja tena kwa kujilengesha kabisa, na kama ni me watamgegeda msichana mmoja kwa ku plan kabisa. Wana achiana nafasi tu, kila mtu na wakati wake.
 
Wapo mapacha Fulani mafundj simu,,ila mmoja mzinguaji sn,,walichukuwa simu yng kila nikifika mmoja anasema simu nilimpa mwenzie,,wamenizungusha kama mwezi hivi..nikaona ngoja kesi niimalize kibaharia,,
Nikifika nauliza simu yangu vipi?akisema yeye siye labda nilimpa Doto,,,hapo nampa makofi ya haja,,halafu nasema nitarudi,,,nikija tena nauliza simu yangu vipi?wanasema anayo kurwa,,Mimi natia makofi tu,,baada ya kuona manundu yanazidi ikabidi wafanye kunilipa..na niliwaambiya kwa sababu siwafahamu,,,kila nikikutana na mmoja ni makofi hadi siku niwakute wote wawili pamoja,,,..maana wamefanana sna,,hata wanawake wanagegeda pamoja bila kugundulika,,,,,tena kwa siku moja,,kitanda kimoja,,.

Watundu balaa hahaha
 
Back
Top Bottom