Wenye wapenzi mapacha wanaofanana mnawatofautishaje?

Wenye wapenzi mapacha wanaofanana mnawatofautishaje?

Kwenye tamaduni zingine hawa huwa wanaolewa na mtu mmoja maana hata hisia zao zinafanana
Hiyo ingeweza kuwa suluhu maana hata wao kwa kawaida wanafurahia kusoma shule moja, kuvaa sare, kufanya kazi pamoja, kuishi pamoja maisha yao yote nk....Kitu chochote kinachotokea kuwatenganisha hata km ni ndoa wanabaki kujihisi wako nusu.....
 
Hawa mapacha wanaofanana kuna age flani wote wanakuwaga na akili moja ya kipuuzi sana. Na ni kwa wote ke na me. Yani ke watagegedwa wote na mtu mmoja tena kwa kujilengesha kabisa, na kama ni me watamgegeda msichana mmoja kwa ku plan kabisa. Wana achiana nafasi tu, kila mtu na wakati wake.
Wanatumia advantage ya kufanana kwao
 
Hawa mapacha wanaofanana kuna age flani wote wanakuwaga na akili moja ya kipuuzi sana. Na ni kwa wote ke na me. Yani ke watagegedwa wote na mtu mmoja tena kwa kujilengesha kabisa, na kama ni me watamgegeda msichana mmoja kwa ku plan kabisa. Wana achiana nafasi tu, kila mtu na wakati wake.

Hii nzuri aisee [emoji23][emoji23]
 
Mi nimeoa pacha Doto nanwanafanana sn cjawahi kuweza kuwatofautisha.....

Kulwa bado hajaolewa....Hapo ni swala la Kulwa kujiongeza, lkn kulwa shemeji yangu mimi ananipenda km ilivo kwa mdogo wake Doto basi mara kibao yametukuta yasiyosemeka....
Kula tunda kimasihara.....
Stor hii
 
Identical twins wanafanana sana but not 100% the same.
Kuweza kuwatofautisha inabidi u-spend enough time with them.

Kwanza sauti huwa hazifanani. Kama ni mpenzi wako utagundua.
Pili kuna kutofautiana urefu(height).
Ni mara chache miili yao pia ikafanana. Kuna mmoja anaweza kuwa mnene zaidi au mwembamba zaidi. (Kumbuka inabidi utumie muda kujua tofauti zao).
Zipo njia nyingi zitakazokusaidia kuwatofautisha.
Ume base kwenye physical appearance na lifestyle ila genetically huwezi watofautisha kwa maana wana share 100% ya genomes labda itokee mmoja awe na genetical condition .
 
Dah umenikumbusha nilisoma na mapacha Chuo, walikua first year mda huo Mimi namaliza mwaka wa mwisho ajabu walikua wanatumia simu moja, nilimtongoza mmoja akanikubalia walikua hostel Mimi nilipanga nje ya Chuo. So Nilikua natuma tu text Z Njoo gheto anakuja Mimi ni kula tu japo Nilikua najua utofauti wao mmoja alikua na doti sikioni mwingine alikua hana, lakini ajabu Leo anaweza kuja huyu kesho mwingine nikajua hapa wananichezea mchezo nikajikausha yaani niliwafaidi wale watoto 😅😅😅😅.....Siku moja nikawaambia si bora mje wote tulale kwangu wakajifanya wamezingua kwamba sina heshima Dah ila wanawake ni viumbe vya ajabu sana....
 
Mara nyngi huwa wana alama kazi kuigundua sasa

Namaaanisha makovu ya kuzaliwa nayo
 
Dah umenikumbusha nilisoma na mapacha Chuo, walikua first year mda huo Mimi namaliza mwaka wa mwisho ajabu walikua wanatumia simu moja, nilimtongoza mmoja akanikubalia walikua hostel Mimi nilipanga nje ya Chuo. So Nilikua natuma tu text Z Njoo gheto anakuja Mimi ni kula tu japo Nilikua najua utofauti wao mmoja alikua na doti sikioni mwingine alikua hana, lakini ajabu Leo anaweza kuja huyu kesho mwingine nikajua hapa wananichezea mchezo nikajikausha yaani niliwafaidi wale watoto [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28].....Siku moja nikawaambia si bora mje wote tulale kwangu wakajifanya wamezingua kwamba sina heshima Dah ila wanawake ni viumbe vya ajabu sana....
Walifanya makusudi hao
 
Mimi nina watoto mapacha ukiwaangalia haraka huwezi jua tofauti yao mmoja mtundu mwingine mpole, , pia mmoja anamwili mwingine anamwili kuzidi kidg mwenzie wana miaka 3, mmoja akiamka asubuhi ajamuona mwenzie lazima wauliziane.
 
Mimi nina watoto mapacha ukiwaangalia haraka huwezi jua tofauti yao mmoja mtundu mwingine mpole, , pia mmoja anamwili mwingine anamwili kuzidi kidg mwenzie wana miaka 3, mmoja akiamka asubuhi ajamuona mwenzie lazima wauliziane.
Wakiwa wadogo sana ni kazi kuwatofautisha.

Mimi nina twin, mama alituambia aliteseka kututofautisha sana ikabidi mmoja awekwe alama ya rangi kwenye kidole kikubwa cha mguu.
Hivo alitumia njia hiyo kututofautisha.
 
Mtaani kwetu kulikuwa na watoto pacha nne..walifanana Kama huishi nao huwezi tofauti na walikuwa wakorofi mno..shida ilikuwepo mmoja akifanya soo unaweza kutana na kimoja ukakichapa kumbe kosa si lake ..ukivishtakia kwa Mama yao utamsikia huyo fulani ..uwiii..nahisi Kuna vijitabia huwa vipo tofauti Kati yao..na watu wao wa karibu ndiyo wenye uwezo wa kugundua yupi ni yupi.
 
Back
Top Bottom