Wapo mapacha Fulani mafundj simu,,ila mmoja mzinguaji sn,,walichukuwa simu yng kila nikifika mmoja anasema simu nilimpa mwenzie,,wamenizungusha kama mwezi hivi..nikaona ngoja kesi niimalize kibaharia,,
Nikifika nauliza simu yangu vipi?akisema yeye siye labda nilimpa Doto,,,hapo nampa makofi ya haja,,halafu nasema nitarudi,,,nikija tena nauliza simu yangu vipi?wanasema anayo kurwa,,Mimi natia makofi tu,,baada ya kuona manundu yanazidi ikabidi wafanye kunilipa..na niliwaambiya kwa sababu siwafahamu,,,kila nikikutana na mmoja ni makofi hadi siku niwakute wote wawili pamoja,,,..maana wamefanana sna,,hata wanawake wanagegeda pamoja bila kugundulika,,,,,tena kwa siku moja,,kitanda kimoja,,.