Wenye Baa tafadhalini Pandisheni Bei ya Chupa za Maji!

Wenye Baa tafadhalini Pandisheni Bei ya Chupa za Maji!

Namshakende

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2021
Posts
860
Reaction score
2,256
Hivi nyinyi watu mnaokwenda baa halafu mnaagiza chupa moja tu ya maji na kukaa nayo zaidi ya masaa matatu, kichwani zinawatosha kweli? 😂

Wenye baa, wekeni utaratibu mpya au mpandishe bei ya maji! Mtu hawezi kukalia meza masaa matatu kwa matumizi ya shilingi elfu moja au elfu mbili huku wateja wenye hela za kutumia wakikosa nafasi.

Hawa mabingwa wa kukalia viti wanajaza baa bure!

Halafu bado utamsikia 🤥,
“Mimi huwa napenda tu kwenda baa kupumzisha akili” au “mimi ni mgonjwa, situmii pombe.”

Kupumzika gani bwana?

Hivi kweli mtu anayeumwa sehemu yake sahihi ya kwenda kupumzika ni baa kwenye kelele za spika, moshi wa sigara, na taa za disco?

Kama unaumwa au upo kwenye dozi, si ubaki nyumbani kwako kwenye utulivu mpaka upone? Umeenda kufanya baa ya watu kuwa sebule yako!

Kumbuka, wenye baa wapo kwenye biashara, sio huduma za jamii au asasi za kutoa misaada! Mwenye baa ana bili za umeme zinazotakiwa kulipwa, anapaswa kulipa mishahara ya wahudumu na walinzi, anastahili kulipia ada za taka, kodi za serikali, na uendeshaji wa eneo zima.

Unapokalia meza masaa manne na chupa yako moja ya maji ya buku, hizo bili unataka akazilipe kwa kutumia chupa yako ya plastiki?

Kama huna hela ya kutumia au afya yako haikuruhusu kuwa hapo, kaa nyumbani kwak
o!
 
Hivi nyinyi watu mnaokwenda baa halafu mnaagiza chupa moja tu ya maji na kukaa nayo zaidi ya masaa matatu, kichwani zinawatosha kweli? 😂

Wenye baa, wekeni utaratibu mpya au mpandishe bei ya maji! Mtu hawezi kukalia meza masaa matatu kwa matumizi ya shilingi elfu moja au elfu mbili huku wateja wenye hela za kutumia wakikosa nafasi.

Hawa mabingwa wa kukalia viti wanajaza baa bure!

Halafu bado utamsikia 🤥,
“Mimi huwa napenda tu kwenda baa kupumzisha akili” au “mimi ni mgonjwa, situmii pombe.”

Kupumzika gani bwana?

Hivi kweli mtu anayeumwa sehemu yake sahihi ya kwenda kupumzika ni baa kwenye kelele za spika, moshi wa sigara, na taa za disco?

Kama unaumwa au upo kwenye dozi, si ubaki nyumbani kwako kwenye utulivu mpaka upone? Umeenda kufanya baa ya watu kuwa sebule yako!

Kumbuka, wenye baa wapo kwenye biashara, sio huduma za jamii au asasi za kutoa misaada! Mwenye baa ana bili za umeme zinazotakiwa kulipwa, anapaswa kulipa mishahara ya wahudumu na walinzi, anastahili kulipia ada za taka, kodi za serikali, na uendeshaji wa eneo zima.

Unapokalia meza masaa manne na chupa yako moja ya maji ya buku, hizo bili unataka akazilipe kwa kutumia chupa yako ya plastiki?

Kama huna hela ya kutumia au afya yako haikuruhusu kuwa hapo, kaa nyumbani kwak
o!
Tunaachaga keep change😴
 
Hivi nyinyi watu mnaokwenda baa halafu mnaagiza chupa moja tu ya maji na kukaa nayo zaidi ya masaa matatu, kichwani zinawatosha kweli? 😂

Wenye baa, wekeni utaratibu mpya au mpandishe bei ya maji! Mtu hawezi kukalia meza masaa matatu kwa matumizi ya shilingi elfu moja au elfu mbili huku wateja wenye hela za kutumia wakikosa nafasi.

Hawa mabingwa wa kukalia viti wanajaza baa bure!

Halafu bado utamsikia 🤥,
“Mimi huwa napenda tu kwenda baa kupumzisha akili” au “mimi ni mgonjwa, situmii pombe.”

Kupumzika gani bwana?

Hivi kweli mtu anayeumwa sehemu yake sahihi ya kwenda kupumzika ni baa kwenye kelele za spika, moshi wa sigara, na taa za disco?

Kama unaumwa au upo kwenye dozi, si ubaki nyumbani kwako kwenye utulivu mpaka upone? Umeenda kufanya baa ya watu kuwa sebule yako!

Kumbuka, wenye baa wapo kwenye biashara, sio huduma za jamii au asasi za kutoa misaada! Mwenye baa ana bili za umeme zinazotakiwa kulipwa, anapaswa kulipa mishahara ya wahudumu na walinzi, anastahili kulipia ada za taka, kodi za serikali, na uendeshaji wa eneo zima.

Unapokalia meza masaa manne na chupa yako moja ya maji ya buku, hizo bili unataka akazilipe kwa kutumia chupa yako ya plastiki?

Kama huna hela ya kutumia au afya yako haikuruhusu kuwa hapo, kaa nyumbani kwak
o!
Mkuu min -me unasemaje kuhusu hili au bado uko na hangover ya jana 😁😂🙌
 
Hivi nyinyi watu mnaokwenda baa halafu mnaagiza chupa moja tu ya maji na kukaa nayo zaidi ya masaa matatu, kichwani zinawatosha kweli? 😂

Wenye baa, wekeni utaratibu mpya au mpandishe bei ya maji! Mtu hawezi kukalia meza masaa matatu kwa matumizi ya shilingi elfu moja au elfu mbili huku wateja wenye hela za kutumia wakikosa nafasi.

Hawa mabingwa wa kukalia viti wanajaza baa bure!

Halafu bado utamsikia 🤥,
“Mimi huwa napenda tu kwenda baa kupumzisha akili” au “mimi ni mgonjwa, situmii pombe.”

Kupumzika gani bwana?

Hivi kweli mtu anayeumwa sehemu yake sahihi ya kwenda kupumzika ni baa kwenye kelele za spika, moshi wa sigara, na taa za disco?

Kama unaumwa au upo kwenye dozi, si ubaki nyumbani kwako kwenye utulivu mpaka upone? Umeenda kufanya baa ya watu kuwa sebule yako!

Kumbuka, wenye baa wapo kwenye biashara, sio huduma za jamii au asasi za kutoa misaada! Mwenye baa ana bili za umeme zinazotakiwa kulipwa, anapaswa kulipa mishahara ya wahudumu na walinzi, anastahili kulipia ada za taka, kodi za serikali, na uendeshaji wa eneo zima.

Unapokalia meza masaa manne na chupa yako moja ya maji ya buku, hizo bili unataka akazilipe kwa kutumia chupa yako ya plastiki?

Kama huna hela ya kutumia au afya yako haikuruhusu kuwa hapo, kaa nyumbani kwak
o!
Kama mwenye bar hawaoni kuwa ni tatizo, wewe pambana na vipaumbele vyako.
 
Sisi ndo wateja wakubwa wa hao barmaid's/Malaya, hayo maji hua ni kizugio tu.
 
Back
Top Bottom