Hivi nyinyi watu mnaokwenda baa halafu mnaagiza chupa moja tu ya maji na kukaa nayo zaidi ya masaa matatu, kichwani zinawatosha kweli? 😂
Wenye baa, wekeni utaratibu mpya au mpandishe bei ya maji! Mtu hawezi kukalia meza masaa matatu kwa matumizi ya shilingi elfu moja au elfu mbili huku wateja...
Wakuu, hivi Mamlaka zetu lini zitakuwa macho kukemea na kujali Afya za watu wake? Kuna mambo ya ajabu sana yanafanyika waziwazi mitaani lakini Mamlaka ziko kimya, hivi inakuwaje Watu wanauziwa Juisi au Pilipili za kusaga masalo mitaani na Serikali ipo inaangalia tu. Zile chupa zinaokotwa baada...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.