WENJE MB(CHADEMA) kunguruma LEO MWANZA


V

Vancomycin

Senior Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
171
Likes
2
Points
0
V

Vancomycin

Senior Member
Joined Jan 7, 2011
171 2 0
Wakuu

Mbunge wa Nyamagana Ezekia Dibogo Wenje,MB(CHADEMA) leo atakuwepo katika viwanja vya sahara kuanzia muda wa saa tisa alasiri akizungumza na wananchi.Pamoja na mambo mengine atatoa taarifa ya utekelezaji wa mambo kadhaa aliyotumwa na wananchi katika mikutano iliyopita


Shamra shamra zilianza tangu jana wananchi katika maeneo mbalimbali ya jiji hususani eneo la Bugarika ambapo walikuwa wakiimba wenje wenje mida ya jioni gari la matangazO lilipokuwa likipita wakionyesha furaha yao kwa matengenezo ya barabara yao iliyowatesa kwa kipindi kirefu

Wote mnakaribishwa

updates;

Mheshimiwa Wenje amezungumzia yafuatayo

(a)suala la shariff limezungumzwa ambapo amesema shariff wamegeuza usafi wa jiji dili ambapo watu wanakamatwa ovyo wakati sheria ziko wazi sharif hawaruhusiwi kuingia kwenye nyumba za watu,migahawa ya mama ntilie hivyo amepiga marufuku na kusema hiyo ni kazi ya bwana afya na ni kinyume na sheria hiyo ya usafi

(b)Migogoro ya viwanja limezungumzwa ambapo amesema kama walivyomtuma na amekubaliana na waziri husika atafika kushugulikia kero hizo

(b)Machinga,amewataka waheshimu makubaliano juu ya maeneo ya kuuzia yaliyotengwa na sio kuvamia kila eneo na kukanusha habari kuwa aliwachochea katika vurugu zilizotokea hivi karibuni wakati alikuwa kwenye kamati za bunge na kusema yeye hana rimoti pia amewataka wafanyabiashara wawe na vyombo vya kutunzia uchafu

(c)Elimu,amekerwa na kitendo cha kufungwa kwa shule ya msingi pamba kwa kukosa choo kisa wazazi hawajachanga na kufafanua sheria inayotabanaisha michango ni hiari na siyo lazima kama ambavyo watu wamekuwa wakilazimishwa na kunyang'anywa makochi
-ameelezea mfuko wa elimu ambao mpaka sasa una milioni arobaini ambapo amesema watachonga madawati kama ilivyokubaliwa
-azimio limewekwa shule ifunguliwe na choo kijengwe kufikia ijumaa ijayo vinginevyo nguvu ya umma itazungumza

(d)hali ya kisiasa,katika kujenga hoja yake ametolea mfano wa meli ya titanic meli kubwa ambayo nahodha wake alikuwa akitamba haitaweza kuzama wenzie walioshtuka walienda gorofa ya juu siku ambapo iligonga mwamba wa barafu na kuwa na uelekeo wa kuzama.Alisema hii ngoma inazama ingawa wengine wanapinga kama nahodha huku akibeza rostam kashtuka
aliendelea na kueleza CCM imechoka ukiona waziri anaandamana kumpinga waziri mwingine akasisitiza hii ngoma inazama

(e)Sukari,kufuatia malalamiko ya watu juu ya sukari wananchi walimtaka wafanye maandamano lakini waliafikiana afanye press conference kuhusu suala hilo na kutoa muda kwa serikali kupunguza bei hiyo isipotekelezwa nguvu ya umma itahusika

Jamani nimetumia simu kwa uchache ni hayo tu sikuwa na kamera hivyo wadau wengine wekeni picha mkutano ulijaa watu wengi sana ambapo baada ya kuhitimisha alibebwa juu na baadaye kusindikizwa na wananchi wengi

 
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,074
Likes
160
Points
160
Age
47
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,074 160 160
Safi sana kamanda Wenje hiyo ndiyo maana ya mwakilishi wa wananchi lazima uwafahamishe namna ulivyowawakilisha ili nao wakwambie ufanye nini zaidi.

Honger HUU NI MWANZO MZURI TU.
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Japokuwa hukuileta sawasawa hii habari lakini tunaomba uendelee kutujuza ili sisi tulioko Igunga tujue kinachoendelea huko kwenye Jiji la CHADEMA. Pamoja na masuala mengineyo usisahau kumkumbusha Mheshimiwa WENJE kufika huku Igunga amwage salamu kutoka kwa Makamanda wa Jiji la CHADEMA.
 
Jatelo

Jatelo

Member
Joined
May 17, 2011
Messages
42
Likes
0
Points
0
Jatelo

Jatelo

Member
Joined May 17, 2011
42 0 0
nimekusoma mkubwa, i will b there, Mwanza ndo home kwao chadema tulishasahau ata kama kuna chama cha magamba.
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Nzuri hiyo,,kuwa na utaratibu wa kuwapa mrejesho waliokuchagua juu ya utekelezaji wa mikakati mbalimbali na pengine kuwapa way forward inafaa sana!
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,952
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,952 280
Kazi nzuri sana ..hawa ndo viongozi tunaowataka
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
hii ndivyo inatakiwa kuwa karibu na wananchi kuwajuza na kuwaeleza yanayojili au yaliyotokea au nini kinatakiwa
 
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
553
Likes
1
Points
35
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
553 1 35
Mwanza tulikosa wawakilishi takribani miaka 50 ya uhuru ila mungu katushushia mzazi jembe wenje.ngoja nikaoge nikamsikilize mwakilishi wa ukweli atakayekuwa tayali jama tutafutane katika viwanja.peoplezzzz.........
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Usisahau kutupa dondoo mkuu baadae yatakayosemwa na kamanda Wenje hapo bdae
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Hongera sana kwa kitendo hicho kutoa feed back na kuwaeleza yaliyoazimiwa ya kitaifa na yatakayohusu jimbo lako na wana Mwanza kwa ujumla,Nakuomba usisahau kuwaelezea wingi wa ndio za wenzetu wa chama chetu chenye wenyewe juu ya mambo yasiyo na mashiko kwa taifa.kumbuka pia kuwafahamisha juu ya usingizi mtamu wa mawazili unaoitwa kutafakari
 
T

Taifa_Kwanza

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
443
Likes
2
Points
0
T

Taifa_Kwanza

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
443 2 0
Mimi ni mdau mkubwa sana wa Jiji la Mwanza, naomba utuwekee hapa agreed action points ya vikao/mikutano
iliyopita na sisi tuchangie
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Huyu Mkenya ana jipya watu wameishamchoka na porojo zake. Tena Machinga na kina Mama lishe hawataki hata kumuona.
Ndio maana huo mkutano unafanyika Bugarika, kwa wale ambao hawaijui Mwanza eneo la Bugarika wanakaa wageni kutoka Kenya, Mara, Tarime, Sirali, Nyamongo, huo ndio ukweli kwa mfano Dar es Salaam kila sehemu na watu wake, maeneo ya Kisutu mpaka Posta wakaa Wahindi, Kimara Bonyokwa, Kimara Temboni, Wanakaa Wachagga
 
Mkuu wa chuo

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
7,259
Likes
283
Points
180
Mkuu wa chuo

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
7,259 283 180
Huyu Mkenya ana jipya watu wameishamchoka na porojo zake. Tena Machinga na kina Mama lishe hawataki hata kumuona.<br />
Ndio maana huo mkutano unafanyika Bugarika, kwa wale ambao hawaijui Mwanza eneo la Bugarika wanakaa wageni kutoka Kenya, Mara, Tarime, Sirali, Nyamongo, huo ndio ukweli kwa mfano Dar es Salaam kila sehemu na watu wake, maeneo ya Kisutu mpaka Posta wakaa Wahindi, Kimara Bonyokwa, Kimara Temboni, Wanakaa Wachagga
<br />
<br />
acha uongo...
 
Mr.Professional

Mr.Professional

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,601
Likes
11
Points
135
Mr.Professional

Mr.Professional

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,601 11 135
Huyu Mkenya ana jipya watu wameishamchoka na porojo zake. Tena Machinga na kina Mama lishe hawataki hata kumuona.
Ndio maana huo mkutano unafanyika Bugarika, kwa wale ambao hawaijui Mwanza eneo la Bugarika wanakaa wageni kutoka Kenya, Mara, Tarime, Sirali, Nyamongo, huo ndio ukweli kwa mfano Dar es Salaam kila sehemu na watu wake, maeneo ya Kisutu mpaka Posta wakaa Wahindi, Kimara Bonyokwa, Kimara Temboni, Wanakaa Wachagga


Sio lazima kujua kila kitu na kukanusha hata yasiyotakiwa nani anataka kusikia jina la ccm mza? Ni ukweli usiopingika kuwa hata wale wachache waliokuwa na imani na ccm wamekimbia mza ya sasa ni kambi rasmi ya kuchukulia uongozi wa nchi kwa chadema japo sitashangaa kusikia kuwa chadema kimekuwa chama cha wasukuma au wakurya muda sio mrefu ila napo tutashinda.

Jemedari Wenje tafadhari endelea kudhihirisha kwa vitendo kuwa chadema ndio chama mbadala wa ccm. Jamani dondoo na picha ni muhimu kwa walioko mza kwa siku hii
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Wenje hana nyumba dar? Mbona wabunge wa magamba baada ya bunge wanatimkia dar?
 
Halfcaste

Halfcaste

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
973
Likes
51
Points
45
Halfcaste

Halfcaste

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
973 51 45
Huyu Mkenya ana jipya watu wameishamchoka na porojo zake. Tena Machinga na kina Mama lishe hawataki hata kumuona.
Ndio maana huo mkutano unafanyika Bugarika, kwa wale ambao hawaijui Mwanza eneo la Bugarika wanakaa wageni kutoka Kenya, Mara, Tarime, Sirali, Nyamongo, huo ndio ukweli kwa mfano Dar es Salaam kila sehemu na watu wake, maeneo ya Kisutu mpaka Posta wakaa Wahindi, Kimara Bonyokwa, Kimara Temboni, Wanakaa Wachagga
Bwa!bwa!bwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
OH is Wenje a Kenyan??luv Kenyans,luv Wenje?We all Africans lets unite!!Mwanza pamoja,kama vp ntakuepo hapo Sahara
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
Wabunge kwao ni jimboni na si Bongo....Big up mheshimiwa..bungeni na mimi nitakuja najipanga...
 
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
553
Likes
1
Points
35
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
553 1 35
Huyu Mkenya ana jipya watu wameishamchoka na porojo zake. Tena Machinga na kina Mama lishe hawataki hata kumuona.<br />
Ndio maana huo mkutano unafanyika Bugarika, kwa wale ambao hawaijui Mwanza eneo la Bugarika wanakaa wageni kutoka Kenya, Mara, Tarime, Sirali, Nyamongo, huo ndio ukweli kwa mfano Dar es Salaam kila sehemu na watu wake, maeneo ya Kisutu mpaka Posta wakaa Wahindi, Kimara Bonyokwa, Kimara Temboni, Wanakaa Wachagga
<br />
<br />
we bwawa wa magamba nae si lazima kila kitu uchangie ata ukipinga wenje anapendeka mwanza huo ndo ukweli.tuache na mwanza yetu,tuache na wenje wetu.
 
K

Kifimbocheza

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2008
Messages
496
Likes
92
Points
45
K

Kifimbocheza

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2008
496 92 45
Wenje Kakanue Mkuuu.

Washukuru wapiga Kura wako na endelea kutoa UOZO wa chama cha Magamba.

Toa sera Nzuri za Chadema

Pamojaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,528
Likes
3,960
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,528 3,960 280
Huyu Mkenya ana jipya watu wameishamchoka na porojo zake. Tena Machinga na kina Mama lishe hawataki hata kumuona.<br />
Ndio maana huo mkutano unafanyika Bugarika, kwa wale ambao hawaijui Mwanza eneo la Bugarika wanakaa wageni kutoka Kenya, Mara, Tarime, Sirali, Nyamongo, huo ndio ukweli kwa mfano Dar es Salaam kila sehemu na watu wake, maeneo ya Kisutu mpaka Posta wakaa Wahindi, Kimara Bonyokwa, Kimara Temboni, Wanakaa Wachagga
<br />
<br />
Hata mimi naona hana jipya,mwenye jipya ni yule anaepelekwa na waarabu kununuliwa suti na boksa,au we unaonaje yakhe?
 

Forum statistics

Threads 1,237,607
Members 475,674
Posts 29,294,637