Wenje ajikosha bungeni!

Wenje ajikosha bungeni!

Mngekuwa mna akili timamu mngeandaa maandamano huyu mpuuzi aliyepewa jukumu la kukiletea ushindi ki NGO chenu ang'oke lakini kwa kuwa ni Mazombi mnang'ang'ania eti kwa mara ya kwanza kusimamisha mgombea, mmesajiliwa zaidi ya miaka 20 imepita mlikuwa wapi kusimamisha mgombea hapa.

Mkuu,

Hawa wananikumbusha yule mwanafunzi aliyepata F ya 18 kwenye NECTA halafu akajipongeza eti kwa kuwa kwenye mitihani ya muhula alikuwa anapata F ya below 10 na kwa kuwa alikuwa haingii darasani.

Chadema ni KITUKO...
 
Dah, poleni sana.

Ndio siasa hiyo.

Nyinyi mlidhani watu wakija kwenye mikutoano ndio watawapigia kura!

Watu huwa na kawaida ya kukusanyika kuwashangaa watu wowote wale wanaoonekana abnormal. Ndio maana walikuwa wanakuja kwenye mikutano.

Msikate tamaa.

Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.
 
UNAFIKIRI CHADEMA WAMEKUBALI KUSHINDWA? HEBU SOMA HAPA CHINI

Uchaguzi wa vijiji iramba magharibi umemaliza juzi na matokeo kutangazwa yakionyesha ccm imeshinda vijiji vyote,na chadema kuambulia vitongoji viwili mulembe na mangole,na wajumbe 40. Mimi nilihusika kupiga kampeni kama mwenyekiti wa kamati ya kampeni wa chama changu chadema. Zipo sababu nyingi zilizowapa ushindi ccm,zingine tutazijadili kwenye vikao vya chama:

1 kampeni za vitisho zikiongoza na gaidi mwigulu,akiwatisha kuwa chadema ni wauaji.

2,matumizi ya rushwa ya fedha na ahadi mbalimbali.mf alinunua vyombo vya kwaya kanisa la tintigulu,mwigulu na vibaraka wake waligawa fedha kijiji cha nkyala milion moja na laki sita,kinkungu diwani wa viti maalum mama zingula kagawa rushwa kwa wapiga kura NK.

3, ni makosa yetu chadema. Kumtumia pandikizi edga ntundu kwenye kampeni,mtu ambae alitusaliti mwaka juzi kwa kununuliwa na mwigulu. Huyu ni kirusi kumtumia kwenye kampeni lilikuwa kosa kubwa. Mwisho chadema imeshindwa kulinda kura hususan msansao na kisonga shelui. Baadhi ya viongozi kata ya shelui wanatuhuma
Suala ni kudadavua na kujipanga.
 
Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.

Kwa akili hizi walaaniwe wooote waliolegeza breki za gari lililosababisha kifo cha marehemu Regia Mtema.
 
Huyu hata kuandika hajui nafikiri katoroka chekechea na kukimbilia Lumumba,kwani huku hata usaili hakuna wanaokota watu tu mradi ana shati la kijani.

Una uwezo finyu wa kufikiri kijana!

Kati ya Lumumba (CCM) na mtaa wa Ifupa (CHADEMA) ni wapi wanapokea watu wasio elimika? Sugu ana kiwango gani? Lema je? bila kumsahau Mbowe (mr zero)?

Ukija Lumumba unapewa majukumu kulingana na uwezo wako kutokana na ujuzi (elimu ikiwa kigezo kimoja wapo kwenye nafasi za kimaamuzi), CCM ni chama cha kitaifa, kila mtu ana nafasi yake ya kiutendaji kutokana na elimu na uwezo.
 
mods tafadhali fanyeni kazi yenu.

Cc ben saanane

du, naona mkuu unanitafutia ban. Si mbaya pia najua mods watatenda haki. Halafu mbona nakala unatoa kwa ben saanane wakati mie sikumaanisha mtu huyo? Hivi kwenye jf hakuna mtu mtu anaitwa ben tofauti na ben saanane? Ila kwa kitendo chako cha kutoa nakala kwa ben saanane kuna kitu kinaclick kwenye kichwa changu. Pia nikifungiwa ndo hicho kinachoclick kitajidhihiri
 
Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.

Kitila katulia kama kamwagiwa amji ya baridi.

Kazi ya Juliana Shonza hiyo.
 
Kitila katulia kama kamwagiwa amji ya baridi.

Kazi ya Juliana Shonza hiyo.

Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.
 
Akiwa ana changia kwenye hotuba ya wizara ya ardhi, nyumba na maendeleo ya makazi, amekaririwa akisema anakipongeza chama chake cha CHADEMA kwa mafanikio makubwa waliyo yapata kwenye chaguzi za vijiji na vitongoji huko Iramba.

My take;

Naona sasa CHADEMA wameanza kupoteza mwelekeo, tangu lini mshindani akajisifu kuukaribia ushindi badala ya kushinda?

Hawana tofauti na mtu aliye jinyea halafu akadaka uharo wake then akaanza kujisifu, kumbe ana sahau kama ametandaza harufu kali kwenye hayo mazingira.

CHADEMA hemu jifunzeni kukubali yaishe.

Wenzake waliotangulia kuchangia hawakugusia kabisa uchaguzi wa Iramba kwa vile wanajua yaliyowakuta yeye anatonesha vidonda.
 
du, naona mkuu unanitafutia ban. Si mbaya pia najua mods watatenda haki. Halafu mbona nakala unatoa kwa ben saanane wakati mie sikumaanisha mtu huyo? Hivi kwenye jf hakuna mtu mtu anaitwa ben tofauti na ben saanane? Ila kwa kitendo chako cha kutoa nakala kwa ben saanane kuna kitu kinaclick kwenye kichwa changu. Pia nikifungiwa ndo hicho kinachoclick kitajidhihiri

CC Ben Saanane
 
Last edited by a moderator:
Akiwa ana changia kwenye hotuba ya wizara ya ardhi, nyumba na maendeleo ya makazi, amekaririwa akisema anakipongeza chama chake cha CHADEMA kwa mafanikio makubwa waliyo yapata kwenye chaguzi za vijiji na vitongoji huko Iramba.

My take;

Naona sasa CHADEMA wameanza kupoteza mwelekeo, tangu lini mshindani akajisifu kuukaribia ushindi badala ya kushinda?

Hawana tofauti na mtu aliye jinyea halafu akadaka uharo wake then akaanza kujisifu, kumbe ana sahau kama ametandaza harufu kali
HIVI HAMY UTakua lini? hasa hapo amejikosha kiaje? mi nafikiria hzo buku saba mnazolipwa hazitawasaidia kwani naona hamjengi bali mnajitengenezea fitina na watz wenzenu. mfn unasema wenye kajikosha na haujasema km kasema uongo hasa kweli ni mfno huo unaodhani sahihi kwa hoja hii? mbururaaa wee!
 
Kwa hiyo wewe hukutaka akipongeze?

Sio suala la kutaka au kutokutaka, suala ni je, ina maana gani kwa mshindani kujipa moyo baada ya kugaragazwa, wakati wamekuwa wakijitutumua kwa kujipambanua kuwa wanakubalika vijijini, kwa huo mradi wao wa M4C na "kijiji mpaka kijiji hadi kieleweke".
 
mkuu,

hawa wananikumbusha yule mwanafunzi aliyepata f ya 18 kwenye necta halafu akajipongeza eti kwa kuwa kwenye mitihani ya muhula alikuwa anapata f ya below 10 na kwa kuwa alikuwa haingii darasani.

Chadema ni kituko...

hahahaaaa, hakuna afadhali katika kufeli. Hata kama utapoteza point moja basi utakuwa umepoteza tu. Mkuu ze marcopolo, unakumbuka mwaka juzi jinsi yanga walitwaa ubingwa wa tanzania bara kwa tofauti ya goli moja tu baada ya kulingana point na simba? Pia unakumbuka mwaka jana man city walitwaa ubingwa wa england kwa tofauti ya magoli baada ya kulingana point na man u? Lakini wote walioshindwa mwisho wa siku walikosa ubingwa kwani katika mashindano, bingwa anakuwa mmoja tu. Ndicho kilichotokea kwa hawa vidole viwili. Wamepoteza halafu wanajifariji eti wamepata 28%
 
mkuu nyie mnategemea wenje aongee nini make huo ndiyo uwezo wake umegota hapo hawezi tena kujua aongee nini.
 
du, naona mkuu unanitafutia ban. Si mbaya pia najua mods watatenda haki. Halafu mbona nakala unatoa kwa ben saanane wakati mie sikumaanisha mtu huyo? Hivi kwenye jf hakuna mtu mtu anaitwa ben tofauti na ben saanane? Ila kwa kitendo chako cha kutoa nakala kwa ben saanane kuna kitu kinaclick kwenye kichwa changu. Pia nikifungiwa ndo hicho kinachoclick kitajidhihiri

Mkuu anagalia asije akaku-ZITTO
 
Sasa wewe mleta thread unataka wabunge waseme bungeni kama wewe unavofikiri?...basi kama ndio hivo, wape kanuni...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom