Wenje ajikosha bungeni!

Wenje ajikosha bungeni!

kuichangia mada hii ni kujizalilisha cdm ya watu ccm ya wenyewe

Kweli CHADEMA ya watu, kwani The Mtei's family and Mbowe si watu!

Ila CHADEMA sio ya umma, CCM ni chama cha kitaifa, hili halina ubishi.
 
Akiwa ana changia kwenye hotuba ya wizara ya ardhi, nyumba na maendeleo ya makazi, amekaririwa akisema anakipongeza chama chake cha CHADEMA kwa mafanikio makubwa waliyo yapata kwenye chaguzi za vijiji na vitongoji huko Iramba.

My take;

Naona sasa CHADEMA wameanza kupoteza mwelekeo, tangu lini mshindani akajisifu kuukaribia ushindi badala ya kushinda?

Hawana tofauti na mtu aliye jinyea halafu akadaka uharo wake then akaanza kujisifu, kumbe ana sahau kama ametandaza harufu kali kwenye hayo mazingira.

CHADEMA hemu jifunzeni kukubali yaishe.

Hivi nyie Magamba mbona hamkubali kushindwa?Where is democras mnayohubiri yaani kila kukicha mnatengeneza mazingira magumu ya democras why?Hivi mnafanya kuwa wabishi kwa faida ya nani na ni kwa nini hamtaki kusikia au kukubali kama Chadema wamashinda chaguzi.Kabla ya yote mmeshindwa kuongoza nchi mnawatumia Police vibaya rushwa kuwahadaa wananchi na mwisho wake Chadema inawashinda ili hali mmetumia nguvu za kufa mtu mihela kibao hadi kuwafanyia zogo Chadema na kuwabambikia kesi za ajabu ajabu shame on you wachumia matumbo ole wenu 2015 baada ya uchaguzi kwisha ni jela kwa kwenda mbele
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom