Wenje ajikosha bungeni!

Wenje ajikosha bungeni!

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Posts
7,146
Reaction score
3,830
Akiwa ana changia kwenye hotuba ya wizara ya ardhi, nyumba na maendeleo ya makazi, amekaririwa akisema anakipongeza chama chake cha CHADEMA kwa mafanikio makubwa waliyo yapata kwenye chaguzi za vijiji na vitongoji huko Iramba.

My take;

Naona sasa CHADEMA wameanza kupoteza mwelekeo, tangu lini mshindani akajisifu kuukaribia ushindi badala ya kushinda?

Hawana tofauti na mtu aliye jinyea halafu akadaka uharo wake then akaanza kujisifu, kumbe ana sahau kama ametandaza harufu kali kwenye hayo mazingira.

CHADEMA hemu jifunzeni kukubali yaishe.
 
Weche ajikosha bungeni!


Akiwa ana changia kwenye hotuba ya wizara ya ardhi, nyumba na maendeleo ya makazi, amekaririwa akisema anakipongeza chama chake cha CHADEMA kwa mafanikio makubwa waliyo yapata kwenye chaguzi za vijiji na vitongoji huko Iramba.

My take;

Naona sasa CHADEMA wameanza kupoteza mwelekeo, tangu lini mshindani akajisifu kuukaribia ushindi badala ya kushinda?

Hawana tofauti na mtu aliye jinyea halafu akadaka uharo wake then akaanza kujisifu, kumbe ana sahau kama ametandaza harufu kali kwenye hayo mazingira.

CHADEMA hemu jifunzeni kukubali yaishe.
Ndiyo nani mtu huyo?...ni wa chama gani...mi ndiyo nalisikia hilo jina leo!...tufafanulie anashughulika na nini na aliingiaje Bungeni?
 
Wabunge wa CHADEMA siku za hivi karibuni wamekuwa kama wamechanganyikiwa vile.
 
Weche ajikosha bungeni!



Ndiyo nani mtu huyo?...ni wa chama gani...mi ndiyo nalisikia hilo jina leo!...tufafanulie anashughulika na ninin aliingiaje Bungeni?

mkuu, ni makosa tu ya maandishi. ni EZEKIA WENJE na si WECHE
 
wabunge wa chadema siku za hivi karibuni wamekuwa kama wamechanganyikiwa vile.

ni kweli mkuu, wamechanganyikiwa kweli tangia gaidi mkuu alivyokamatwa na kuwekwa ndani muda wote huu, kila kiongozi na mfuasi wa chadema amechanganyikiwa na kila mtu wanamwona ni adui wao.
 
Akiwa ana changia kwenye hotuba ya wizara ya ardhi, nyumba na maendeleo ya makazi, amekaririwa akisema anakipongeza chama chake cha CHADEMA kwa mafanikio makubwa waliyo yapata kwenye chaguzi za vijiji na vitongoji huko Iramba.

My take;

Naona sasa CHADEMA wameanza kupoteza mwelekeo, tangu lini mshindani akajisifu kuukaribia ushindi badala ya kushinda?

Hawana tofauti na mtu aliye jinyea halafu akadaka uharo wake then akaanza kujisifu, kumbe ana sahau kama ametandaza harufu kali kwenye hayo mazingira.

CHADEMA hemu jifunzeni kukubali yaishe.

Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.
 
Weche ndio WENJE nini?

Hawa si wamepigwa marufuku na kiongozi wao kuisifia serikali. Mbona hawasikii???

Naona mchimba kaburi kaingia mwenyewe. Chadema sasa HAITAWALIKI...
 
CHAMA CHA MAGAMBA (ccm) hemu jifunzeni kukubali yaishe

UNAFIKIRI CHADEMA WAMEKUBALI KUSHINDWA? HEBU SOMA HAPA CHINI

Uchaguzi wa vijiji iramba magharibi umemaliza juzi na matokeo kutangazwa yakionyesha ccm imeshinda vijiji vyote,na chadema kuambulia vitongoji viwili mulembe na mangole,na wajumbe 40. Mimi nilihusika kupiga kampeni kama mwenyekiti wa kamati ya kampeni wa chama changu chadema. Zipo sababu nyingi zilizowapa ushindi ccm,zingine tutazijadili kwenye vikao vya chama:

1 kampeni za vitisho zikiongoza na gaidi mwigulu,akiwatisha kuwa chadema ni wauaji.

2,matumizi ya rushwa ya fedha na ahadi mbalimbali.mf alinunua vyombo vya kwaya kanisa la tintigulu,mwigulu na vibaraka wake waligawa fedha kijiji cha nkyala milion moja na laki sita,kinkungu diwani wa viti maalum mama zingula kagawa rushwa kwa wapiga kura NK.

3, ni makosa yetu chadema. Kumtumia pandikizi edga ntundu kwenye kampeni,mtu ambae alitusaliti mwaka juzi kwa kununuliwa na mwigulu. Huyu ni kirusi kumtumia kwenye kampeni lilikuwa kosa kubwa. Mwisho chadema imeshindwa kulinda kura hususan msansao na kisonga shelui. Baadhi ya viongozi kata ya shelui wanatuhuma
 
UNAFIKIRI CHADEMA WAMEKUBALI KUSHINDWA? HEBU SOMA HAPA CHINI

Uchaguzi wa vijiji iramba magharibi umemaliza juzi na matokeo kutangazwa yakionyesha ccm imeshinda vijiji vyote,na chadema kuambulia vitongoji viwili mulembe na mangole,na wajumbe 40. Mimi nilihusika kupiga kampeni kama mwenyekiti wa kamati ya kampeni wa chama changu chadema. Zipo sababu nyingi zilizowapa ushindi ccm,zingine tutazijadili kwenye vikao vya chama:

1 kampeni za vitisho zikiongoza na gaidi mwigulu,akiwatisha kuwa chadema ni wauaji.

2,matumizi ya rushwa ya fedha na ahadi mbalimbali.mf alinunua vyombo vya kwaya kanisa la tintigulu,mwigulu na vibaraka wake waligawa fedha kijiji cha nkyala milion moja na laki sita,kinkungu diwani wa viti maalum mama zingula kagawa rushwa kwa wapiga kura NK.

3, ni makosa yetu chadema. Kumtumia pandikizi edga ntundu kwenye kampeni,mtu ambae alitusaliti mwaka juzi kwa kununuliwa na mwigulu. Huyu ni kirusi kumtumia kwenye kampeni lilikuwa kosa kubwa. Mwisho chadema imeshindwa kulinda kura hususan msansao na kisonga shelui. Baadhi ya viongozi kata ya shelui wanatuhuma

Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.
 
mkuu, ni makosa tu ya maandishi. ni EZEKIA WENJE na si WECHE

Haiwezekani hayo yakawa makosa ya ki-uandishi, hayo ndo matatizo ya kukimbia umande na kujifunzia kuandika kwenye keyboard za Lumumba; "The correlation between Ezekiel Wenje and Wenche is too remote".
 
Magamba -Maccm huwa yanaenda kienyeji tu wao wanachoangalia ni ushindi,hawafanyi tathimini ya kisayansi,maana kwa mwenye akili alipaswa kujiuliza uchaguzi uliopita tulishinda kwa kiwango gani na sasa tumeshinda kwa kiasi gani,je ukipima kwa asilimia tumepanda au tumeshuka,kama tulikuwa na vitongoji na wajumbe wa serikali ya kijiji wote kutoka ccm je hali ikoje kwa sasa?ndio maana tunawaambia wameshinda wenyeviti lakini CDM ndio waliokwenda step ahead.
 
kwa hivyo ulitaka nisemeje? Hebu nieleze uhalisia halafu nikupime

Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.
 
haiwezekani hayo yakawa makosa ya ki-uandishi, hayo ndo matatizo ya kukimbia umande na kujifunzia kuandika kwenye keyboard za lumumba; "the correlation between ezekiel wenje and wenche is too remote".

mkuu, hilo usishangae sana maana wengine huandika wanachotamka. Pia naomba unieleweshe kama kuna tofauti kati ya ezekia, hezekia na ezekiel?
 
Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.

Mngekuwa mna akili timamu mngeandaa maandamano huyu mpuuzi aliyepewa jukumu la kukiletea ushindi ki NGO chenu ang'oke lakini kwa kuwa ni Mazombi mnang'ang'ania eti kwa mara ya kwanza kusimamisha mgombea, mmesajiliwa zaidi ya miaka 20 imepita mlikuwa wapi kusimamisha mgombea hapa.
 
Haiwezekani hayo yakawa makosa ya ki-uandishi, hayo ndo matatizo ya kukimbia umande na kujifunzia kuandika kwenye keyboard za Lumumba; "The correlation between Ezekiel Wenje and Wenche is too remote".

That's right, hakuna correlation, ila iweje wewe mr. perfect badala ya kuninukuu nilicho kiandika ambacho ni "Weche" then unaandika "Wenche"? mr perfect what's wrong?
 
Mngekuwa mna akili timamu mngeandaa maandamano huyu mpuuzi aliyepewa jukumu la kukiletea ushindi ki NGO chenu ang'oke lakini kwa kuwa ni Mazombi mnang'ang'ania eti kwa mara ya kwanza kusimamisha mgombea, mmesajiliwa zaidi ya miaka 20 imepita mlikuwa wapi kusimamisha mgombea hapa.

Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.
 
Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.

Dah, poleni sana.

Ndio siasa hiyo.

Nyinyi mlidhani watu wakija kwenye mikutoano ndio watawapigia kura!

Watu huwa na kawaida ya kukusanyika kuwashangaa watu wowote wale wanaoonekana abnormal. Ndio maana walikuwa wanakuja kwenye mikutano.

Msikate tamaa.
 
Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.

So kwa matokeo haya CHADEMA wamekugain CCM wamepoteza?!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom