Wengine wameshindwa kulipwa kwa kutojua kudai

Wengine wameshindwa kulipwa kwa kutojua kudai

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Posts
4,393
Reaction score
7,108
Kuna watu wengine wameshindwa kulipwa kimakusudi kabisa sababu utaratibu wa kudai umekuwa wakukera mno!mfano mtu anakupigia usiku kukumbusha deni lake na wewe bila hiyana unamwambia kesho yake utamlipa na inapofika hiyo kesho anakupigia Simu saa kumi na moja alfajiri kukudai tena!watu wa nanma hii huwa silipi kabisa bora tugawane na polisi[emoji2] Asubuhi na mapema Sana sio mida ya kudai wakuu wengine wameamka na hasira za mwendo kasi
 
Hakuna aliyewahi kunidhulumu akabaki salama.
Kuna mmoja kanidhulumu milioni kama nne.. Sasa yu mahututi kitandani.. Mungu baba keshafanya kazi yake na sidhani huyu ndugu kama atapona.
Kuna Muhindi mwingine karudishwa kwao baada ya kunyang'anywa kiwanda baada ya kunidhulumu milioni karibu tano hivi.
The list goes on and on.
Kufanya biadhara kwa kuaminiana bila maandishi kuna risks nyingi.
 
Kuna watu wengine wameshindwa kulipwa kimakusudi kabisa sababu utaratibu wa kudai umekuwa wakukera mno!mfano mtu anakupigia usiku kukumbusha deni lake na wewe bila hiyana unamwambia kesho yake utamlipa na inapofika hiyo kesho anakupigia Simu saa kumi na moja alfajiri kukudai tena!watu wa nanma hii huwa silipi kabisa bora tugawane na polisi[emoji2] Asubuhi na mapema Sana sio mida ya kudai wakuu wengine wameamka na hasira za mwendo kasi

Acha kutafuta justification ya kutolipa deni......dawa ya deni kulipa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hakuna aliyewahi kunidhulumu akabaki salama.
Kuna mmoja kanidhulumu milioni kama nne.. Sasa yu mahututi kitandani.. Mungu baba keshafanya kazi yake na sidhani huyu ndugu kama atapona.
Kuna Muhindi mwingine karudishwa kwao baada ya kunyang'anywa kiwanda baada ya kunidhulumu milioni karibu tano hivi.
The list goes on and on.
Kufanya biadhara kwa kuaminiana bila maandishi kuna risks nyingi.
Mkuu nisaidie unafanyaje mimi nadhulumika sana juzi tu hapa kuna MTU niliambiwa ni mwaminifu sana mm kumpa hela tu tufanye nnae biashara kakimbilia Zambia nachotaka nifanyeje anilipe pesa yangu tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom