Wema Sepetu kuhudhuria Birthday ya Tiffa wa Diamond?


Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
Asalam aleikum.
Najua kichwa cha habari kimewashtua watu wengi sana wale wanaopenda mafanikio ya wasanii wetu na wale wasiopenda maendeleo(wale wapenda bifu).

Hivi majuzi baada ya Diamond kuukata mzizi wa fitna na kuonesha moyo wa kiuungwana kwa kumpost x wake na kuwafanya watu kufahamu kuwa bifu ni nzuri kwa sambusa tuu na sio kuifanya kama maisha yako.

Mwanadada sepenga nae akajibu kwa kusema kuwa amefurah kuona kuwa Sasa wanasapotiana kwa maana yeye binafsi anampenda sana diamond kama msanii na alikuwa akiishi maisha ya kuigiza na kujidai kuwa hampendi mondi lakin kiuhalisia anamkubali sana bwana matuzo na watu waligeuza bifu hilo kuwa mtaji wa kuongeza followers kule instagram.

So kwa msimamo huu walioonesha napenda kubashiri kwamba yawezekana kabisa "WEMA SEPETU KUHUDHURIA BIRTHDAY YA TIFFA WA DIAMOND" Kama akialikwa

Haya sasa usisahau kunifolo kule insta @mckonje au nipate kwa #mckonjetv
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Hivi huyu Mwanamke Wema hana USO wa aibu? Kila gazeti wema., wema inatia kinyaaaa
 
chukuachako

chukuachako

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2014
Messages
1,038
Likes
302
Points
180
chukuachako

chukuachako

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2014
1,038 302 180
I feel sorry for Kiba
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,771
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,771 280
diamond akimuumiza mama mtoto wake itakuwa chanzo cha downfall yake...ajiulize why yeye hampendi baba yake
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,578
Likes
63,377
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,578 63,377 280
Asalam aleikum.
Najua kichwa cha habari kimewashtua watu wengi sana wale wanaopenda mafanikio ya wasanii wetu na wale wasiopenda maendeleo(wale wapenda bifu).

Hivi majuzi baada ya Diamond kuukata mzizi wa fitna na kuonesha moyo wa kiuungwana kwa kumpost x wake na kuwafanya watu kufahamu kuwa bifu ni nzuri kwa sambusa tuu na sio kuifanya kama maisha yako.

Mwanadada sepenga nae akajibu kwa kusema kuwa amefurah kuona kuwa Sasa wanasapotiana kwa maana yeye binafsi anampenda sana diamond kama msanii na alikuwa akiishi maisha ya kuigiza na kujidai kuwa hampendi mondi lakin kiuhalisia anamkubali sana bwana matuzo na watu waligeuza bifu hilo kuwa mtaji wa kuongeza followers kule instagram.

So kwa msimamo huu walioonesha napenda kubashiri kwamba yawezekana kabisa "WEMA SEPETU KUHUDHURIA BIRTHDAY YA TIFFA WA DIAMOND" Kama akialikwa

Haya sasa usisahau kunifolo kule insta @mckonje au nipate kwa #mckonjetv
Aende wapi? umesahau alipokuwa anamtukana mama yake Diamond.
Aende kwenye sherehe zingine wanaume ni wengi hapo Dar wenye watoto.
She should get a life far away from Diamond, supporting each other in business is a part of life for celebs.
 
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
Nachoona ni Wema kuanza kurudisha majeshi taratibu kwa Diamond. Ila mimi napenda kumuona Dai na Zari zaidi kuliko huyo Wema though mapenzi ni maamuzi ya wawili.
Kibiashara Mondi atafaidika sana na hilo bt atapoteza familia
 
C

chigulubedu

Senior Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
126
Likes
75
Points
45
Age
38
C

chigulubedu

Senior Member
Joined Jul 3, 2016
126 75 45
Wema akiruhusiwa kwenda ataongozana na kundi kubwa la mabazaz wenzake na kumfanyia fujo mama Tiffa. Naona bora asiende huko.

Liwalo na liwe
 
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
Wema akiruhusiwa kwenda ataongozana na kundi kubwa la mabazaz wenzake na kumfanyia fujo mama Tiffa. Naona bora asiende huko.

Liwalo na liwe
Hapana itabidi aende na Idriss ili kumfanya zari asiwe na wasi wasi
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,236
Likes
11,541
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,236 11,541 280
Wema njaa inamdhalilisha,Range Rover imeuzwa anatapatapa,ameshamaliza wanaume,si ni yeye alimuacha Diamond kwa mbwembwe zote,na pati alifanya,sasa anajisemesha kutafuta nini tena
 
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
Wema njaa inamdhalilisha,Range Rover imeuzwa anatapatapa,ameshamaliza wanaume,si ni yeye alimuacha Diamond kwa mbwembwe zote,na pati alifanya,sasa anajisemesha kutafuta nini tena
Anajisemesha Kutafuta KIKI
 

Forum statistics

Threads 1,235,466
Members 474,585
Posts 29,223,107